Itakuwaje endapo dunia itaiwekea vikwazo Marekani na kampuni zake?

Itakuwaje endapo dunia itaiwekea vikwazo Marekani na kampuni zake?

Marekani na nchi za ulaya wameiwekea vikwazo Urusi, vyakwazo ambavyo havijawai kutokea. Baada ya vikwazo Dunia imeshuhudia mfumuko wa Bei kutokana na vikwazo hivyo.

Sasa Leo tujadili upande wa pili, kutatokea Nini endapo marekani atawekewa vikwazo duniani, na kampuni zake kupigwa marufuku pamoja na pesa yake kupigwa marufuku Kama ilivyotokea kwa Russia.

Je, dunia itakuwaje bila ya hizi kampuni,huduma, za kimarekani.

Google
Tweeter
Instagram
YouTube
Facebook
Amazon
Coca-Cola
Pepsi
Boeing
Visacard
Master card
Nike
Puma
Colgate
Nivea
Apple
Dell
Hp
Fellari
USAID
St Jevelin etc
Pfizer
Modena
J j Johnson
Chanjo za ebora, polio,surua,pepopunda, ARV
Etc

Je Dunia itakuwaje endapo marekani atatengwa na dunia, yaani kampuni zake, mashirika, Tch yake yapigwe ban Kama ilivotokea kwa Russia.
Katibu
Kwa sura ya karibu...unaweza sema haiwezekani

Lkn inawezekana.....ipo siku Dunia itageuka na kutokea Baba mwengine,hapo ndio nguvu ya kumuekea Vikwazo itazalika,na yeye kuomba poo

Na Hii vita inayoendelea kwasasa huko Ukraine...ni dalili tosha ya kuanguka kwa Marekani katika siku za mbele,lkn madhara yake yataikumba Dunia

Tuombe mwisho mwema
 
Kwa sura ya karibu...unaweza sema haiwezekani

Lkn inawezekana.....ipo siku Dunia itageuka na kutokea Baba mwengine,hapo ndio nguvu ya kumuekea Vikwazo itazalika,na yeye kuomba poo

Na Hii vita inayoendelea kwasasa huko Ukraine...ni dalili tosha ya kuanguka kwa Marekani katika siku za mbele,lkn madhara yake yataikumba Dunia

Tuombe mwisho mwema
Amka toka usingizini
 
Kwa sura ya karibu...unaweza sema haiwezekani

Lkn inawezekana.....ipo siku Dunia itageuka na kutokea Baba mwengine,hapo ndio nguvu ya kumuekea Vikwazo itazalika,na yeye kuomba poo

Na Hii vita inayoendelea kwasasa huko Ukraine...ni dalili tosha ya kuanguka kwa Marekani katika siku za mbele,lkn madhara yake yataikumba Dunia

Tuombe mwisho mwema
Sasa sin ndo apocalypse yenyewe!! Ukisoma vitabu (Isipokuwa vya dini) au ukiangalia movie zinazohusu doomsday zote huongelea kuporomoka kwa mifumo ya kimagharibi au anguko la marekani then dunia nzima...
 
Mnaosema Russia superpower watupe mwongozo, maana wanachukuliwa poa sana USA
 
Kwa sura ya karibu...unaweza sema haiwezekani

Lkn inawezekana.....ipo siku Dunia itageuka na kutokea Baba mwengine,hapo ndio nguvu ya kumuekea Vikwazo itazalika,na yeye kuomba poo

Na Hii vita inayoendelea kwasasa huko Ukraine...ni dalili tosha ya kuanguka kwa Marekani katika siku za mbele,lkn madhara yake yataikumba Dunia

Tuombe mwisho mwema
Watu tunajadili madini we unaleta mashudu
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Huwezi kusema dunia imuwekee vikwazo Marekani dunia haiwezi kuamka tu kumuwekea vikwazo. Lazima kuwe na nchi kiongozi itakayoongoza na kutoa tamko ili nyingine zifuate. Sasa huyo kiongozi ni nani?
Utamuwekea vikwazo wakati mtu anakudai?
Marekani na nchi za ulaya wameiwekea vikwazo Urusi, vyakwazo ambavyo havijawai kutokea. Baada ya vikwazo Dunia imeshuhudia mfumuko wa Bei kutokana na vikwazo hivyo.

Sasa Leo tujadili upande wa pili, kutatokea Nini endapo marekani atawekewa vikwazo duniani, na kampuni zake kupigwa marufuku pamoja na pesa yake kupigwa marufuku Kama ilivyotokea kwa Russia.

Je, dunia itakuwaje bila ya hizi kampuni,huduma, za kimarekani.

Google
Tweeter
Instagram
YouTube
Facebook
Amazon
Coca-Cola
Pepsi
Boeing
Visacard
Master card
Nike
Puma
Colgate
Nivea
Apple
Dell
Hp
Fellari
USAID
St Jevelin etc
Pfizer
Modena
J j Johnson
Chanjo za ebora, polio,surua,pepopunda, ARV
Etc

Je Dunia itakuwaje endapo marekani atatengwa na dunia, yaani kampuni zake, mashirika, Tch yake yapigwe ban Kama ilivotokea kwa Russia.
Katibu
 
Huwezi kusema dunia imuwekee vikwazo Marekani dunia haiwezi kuamka tu kumuwekea vikwazo. Lazima kuwe na nchi kiongozi itakayoongoza na kutoa tamko ili nyingine zifuate. Sasa huyo kiongozi ni nani?
Utamuwekea vikwazo wakati mtu anakudai?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23]
 
Kwa sura ya karibu...unaweza sema haiwezekani

Lkn inawezekana.....ipo siku Dunia itageuka na kutokea Baba mwengine,hapo ndio nguvu ya kumuekea Vikwazo itazalika,na yeye kuomba poo

Na Hii vita inayoendelea kwasasa huko Ukraine...ni dalili tosha ya kuanguka kwa Marekani katika siku za mbele,lkn madhara yake yataikumba Dunia

Tuombe mwisho mwema
Marekani ikianguka hakutakuwa na mwisho mwema
 
Msiwe na mawazo finyu ya kuona kuwa dunia haiwezi kwenda bila mmarekani kuna nchi kama Urusi, korea kskazini hazitumii teknolojia yoyote ya mmarekani na wapo na wanasurvive vizuri, fucking USA.
Umetukana kwa kutumia jamii forum, yenye sever za USA[emoji3][emoji1]
 
Back
Top Bottom