Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

Nimeuona....unafanana na wa madem zako unawatia kila siku...

Si ulishaona uchi wa madem zako?

Zinafanana na hizo....

Ukitaka ku-prove,nenda kwa demu wako mvue chupi uangalie uchi wake,utakachokiona ndio hicho hicho....

Proof zaidi njoo hapa nilipo nikuoneshe uchi wa mama yangu,nipo nae....

Kama unaweza nipata then nitakuonesha,kama hutaweza nipata then its on you not me!
Hauwezi kusema ni sawa na uchi wa mademu zangu maana maumbo ya uchi hofautiana na zaidi wewe hujawahi kuona kuona uchi wa mademu zangu hivyo hauwezi kusema ni sawa na uchi wa bi mkubwa wako.

Sasa kama kuthibitisha kwenyewe hadi mie nije kuna tofauti gani na wanaosema utathibitisha kuwepo Mungu siku ukifa? Hauoni na wewe unakuwa kama wao tu mkuu?
 
Hauwezi kusema ni sawa na uchi wa mademu zangu maana maumbo ya uchi hofautiana na zaidi wewe hujawahi kuona kuona uchi wa mademu zangu hivyo hauwezi kusema ni sawa na uchi wa bi mkubwa wako.

Sasa kama kuthibitisha kwenyewe hadi mie nije kuna tofauti gani na wanaosema utathibitisha kuwepo Mungu siku ukifa? Hauoni na wewe unakuwa kama wao tu mkuu?

Una uhakika gani zinatofautiana?Uchi wa mama yangu ushauona labda uka-compare ukaona unatofautiana au unapiga ramli tu hapa?We are all 50% by 50% chance that we are both correct or wrong!

Nini kinachofanya useme uchi wake na wa madem zako ni tofauti?Labda umri?Tutajuaje kuna madem zako huenda wana umri sawa na mama yangu?Au uchi wa mama yangu una meno au miiba wa madem zako una mawe?Au mama yangu sio mwanadamu mwanamke?Unajua kazaliwa lini?Na hao madem zako uliokwishatomba unajua wamezaliwa lini?Au wanakojoa kwa kutumia nini hasa?

Unaona shida gani kuja hapa nikakuonesha uchi wa mama yangu kwa macho yako mwenyewe?

Unapo-compare absolute terms kama hizi na imaginary terms za mpaka UFE ndio utaona Mungu ni ukichaa wa hali ya juu!

Hakuna mwanadamu alishakufa akarudi akaleta majibu....Iweje leo useme eti ukifa utamuona mungu?Wewe umeipatia wapi na hujafa bado?

Kwa mimi na uchi wa mama yangu ni tofauti na imaginaries zako....Nipo nae hapa na uchi wake nimeuona,na wewe njoo uuone.Hizi ni absolute accountings na sio vitu vya kufikirika wewe mtu kama hiyo ya ukifa eti utamkuta mungu wakati wewe muhusika unaesema hicho hujafa ukarudi kutuletea majibu...upo humu unaandika kama roboti kama mimi vile...die and then come back here with those outlandish claims!
 
Una uhakika gani zinatofautiana?Uchi wa mama yangu ushauona labda uka-compare ukaona unatofautiana au unapiga ramli tu hapa?We are all 50% by 50% chance that we are both correct or wrong!

Nini kinachofanya useme uchi wake na wa madem zako ni tofauti?Labda umri?Tutajuaje kuna madem zako huenda wana umri sawa na mama yangu?Au uchi wa mama yangu una meno au miiba wa madem zako una mawe?Au mama yangu sio mwanadamu mwanamke?Unajua kazaliwa lini?Na hao madem zako uliokwishatomba unajua wamezaliwa lini?Au wanakojoa kwa kutumia nini hasa?

Unaona shida gani kuja hapa nikakuonesha uchi wa mama yangu kwa macho yako mwenyewe?

Unapo-compare absolute terms kama hizi na imaginary terms za mpaka UFE ndio utaona Mungu ni ukichaa wa hali ya juu!

Hakuna mwanadamu alishakufa akarudi akaleta majibu....Iweje leo useme eti ukifa utamuona mungu?Wewe umeipatia wapi na hujafa bado?

Kwa mimi na uchi wa mama yangu ni tofauti na imaginaries zako....Nipo nae hapa na uchi wake nimeuona,na wewe njoo uuone.Hizi ni absolute accountings na sio vitu vya kufikirika wewe mtu kama hiyo ya ukifa eti utamkuta mungu wakati wewe muhusika unaesema hicho hujafa ukarudi kutuletea majibu...upo humu unaandika kama roboti kama mimi vile...die and then come back here with those outlandish claims!
Uchi wa mademu zangu hutofautiana na ndiyo maana nikakwambia hauwezi kusema uchi wa mama ako ni sawa na uchi wa mademu zangu,sasa wewe ndio unayesema zote sawa wakati mie sijaona uchi wa mama ako na wewe haujaona hata uchi wa demu wangu.

Kila kitu kina sifa zake,ndio maana hauwezi kutaka kuthibitisha sauti ya mtu kwa kuiona bali kwa kuisikia,hivyo mwenye kujua sauti ni nini hawezi kutaka kuoneshwa sauti na hivyohivyo kwako kama unamjua huyo Mungu unayesema hayupo(bila ushahidi) utaelewa kwanini watu wanasema ukifa utathibitisha uwepo wake.
 
Uchi wa mademu zangu hutofautiana na ndiyo maana nikakwambia hauwezi kusema uchi wa mama ako ni sawa na uchi wa mademu zangu,sasa wewe ndio unayesema zote sawa wakati mie sijaona uchi wa mama ako na wewe haujaona hata uchi wa demu wangu.

Kila kitu kina sifa zake,ndio maana hauwezi kutaka kuthibitisha sauti ya mtu kwa kuiona bali kwa kuisikia,hivyo mwenye kujua sauti ni nini hawezi kutaka kuoneshwa sauti na hivyohivyo kwako kama unamjua huyo Mungu unayesema hayupo(bila ushahidi) utaelewa kwanini watu wanasema ukifa utathibitisha uwepo wake.

Bado unaendelea kudhibitisha uganga wako....still unaendelea kushikilia kua nikifa nitamkuta mungu....yaani hata mtoto mdogo anajua kabisa you are dishonest to claim this.....!

Be honest for once you people!

Uchi this uchi that uchi whatever,yadah yadah yadah,blah blah blah......njoo uuone uchi wa mama yangu hapa..Nitafute,ukinipata utauona,usiponipata its on you!I guess we have closed this uchi thing.....

Labda kama una kitu kingine unataka kuuliza then,Im here my nigga!
 
Bado unaendelea kudhibitisha uganga wako....still unaendelea kushikilia kua nikifa nitamkuta mungu....yaani hata mtoto mdogo anajua kabisa you are dishonest to claim this.....!

Be honest for once you people!

Uchi this uchi that uchi whatever,yadah yadah yadah,blah blah blah......njoo uuone uchi wa mama yangu hapa..Nitafute,ukinipata utauona,usiponipata its on you!I guess we have closed this uchi thing.....

Labda kama una kitu kingine unataka kuuliza then,Im here my nigga!
Kitu kingine nataka unifahamishe na mie ni vp unasema hakuna Mungu?
 
Kitu kingine nataka unifahamishe na mie ni vp unasema hakuna Mungu?

Nyie mnae-claim yupo ndio mtuambie.....

Mimi nasema hayupo maana sijamuona popote,wanadamu wote niliowauliza tangu nizaliwe wananiambia hawajawahi muona..Na wewe nikikuuliza hapo hujawahi muona....

Sasa kama nyie mnao-claim yupo naombeni mnielekeze alipo tu..tafadhali nielekezeni
 
Hata tukikuuliza kwamba,uliwahi kuiona akili yako!!!

ninahakika kama utajibu kuwa sijaiona

Na kwa mantiki hiyo basi
ikiwa kila kisichoonekana,ww hukiamini kama kipo
Basi,utakuwa huna akili,kwakuwa ww hukuwahi kuiona kwa macho

samahani Chief ikiwa nimekukwaza kwa yangu maneno
 
Nyie mnae-claim yupo ndio mtuambie.....

Mimi nasema hayupo maana sijamuona popote,wanadamu wote niliowauliza tangu nizaliwe wananiambia hawajawahi muona..Na wewe nikikuuliza hapo hujawahi muona....

Sasa kama nyie mnao-claim yupo naombeni mnielekeze alipo tu..tafadhali nielekezeni
Sijaona sababu ya wewe kusema hakuna Mungu,kwa sababu hata wewe unaclaim hayupo na kwahiyo unapaswa ueleze ni vp hayupo? watu kudai Mungu yupo na wewe kutomuona sio sababu ya kusema hakuna Mungu labda kama ulienda kumtafuta hukumkuta.

Mimi nataka nijue kutoka kwako ni vp hakuna Mungu na sio kuniambia watu wanaclaim na wewe hujawahi kumuona,au kama ulishawahi kwenda kumtafuta huko wanakosema yupo na hakumkuta basi tueleze.
 
Sijaona sababu ya wewe kusema hakuna Mungu,kwa sababu hata wewe unaclaim hayupo na kwahiyo unapaswa ueleze ni vp hayupo? watu kudai Mungu yupo na wewe kutomuona huyo,sio sababu ya kusema hakuna Mungu.

Mimi nataka nijue kutoka kwako ni vp hakuna Mungu na sio kuniambia watu wanaclaim na wewe hujawahi kumuona,au kama ulishawahi kwenda kumtafuta huko wanakosema yupo na hakumkuta basi tueleze.

Hakuna kwasababu sijamuona na hakuna mwanadamu niliyewahi ongea nae akaniambia alishamuona....

Sasa wewe unaesema yupo ndio uniambie yuko wapi...

MIMI SIJAMUONA kwa macho yangu..rafiki zangu wote hakuna aliewahi muona....na wewe hapo hujawahi muona wala hujui yuko wapi..sasa mimi nisemeje?Yuko wakati hatuwahi muona wote?...wewe unaehisi yupo ndio utuambie yuko wapi....

Wewe kunirushia burden of proof inaonesha kwa jinsi gani hujaelewa proof yangu...ni kwamba hayupo sijawahi muona,na hakuna mwanadamu nimjuae alikwisha muona...sasa nitasemaje yupo ?

Wewe sasa ndio utupe proof yako!

Ambayo hata uchimbe dunia na mbingu hutakaa uweze kutuonesha anakopatikana huyo fictional character!
 
Kuna dini zilienezwa kwa upanga na hao pia walidai walitumwa na Mungu. Sijui hapo mtasemaje, huyo Mungu naye alikuwa muuaji.???
Dini kuenezwa kwa upanga ndiyo inakuaje? hivi ushawahi kufikiri suala hili linafananaje?

Hebu eleza ni vp unaweza kueneza dini kwa kutumia upanga?
 
Kuna dini zilienezwa kwa upanga na hao pia walidai walitumwa na Mungu. Sijui hapo mtasemaje, huyo Mungu naye alikuwa muuaji.???

Mkuu wangu....hizi dini zishaleta maafa sana dunia hii..tumechoka bwana...its time to let this stupidity go tuishi kwa amani!
 
Dini kuenezwa kwa upanga ndiyo inakuaje? hivi ushawahi kufikiri suala hili linafananaje?

Hebu eleza ni vp unaweza kueneza dini kwa kutumia upanga?

Aisee hata hujui historia ya dini zenu...you are such a waste of space:

1.Chrisitianity : Time of Crusade Wars (mlivyokua wapumbavu mkawa mnaita eti Holy wars)..

2.Islam : Time of Muslim Conquest Wars,Jihad Wars (Spreading Islam by Swords,You either convert or die)..

3.etc

Hivi unajua walikufa watu wangapi na bado wanaendelea kufa watu wangapi sababu ya ujinga huu wenu?
 
Hakuna kwasababu sijamuona na hakuna mwanadamu niliyewahi ongea nae akaniambia alishamuona....

Sasa wewe unaesema yupo ndio uniambie yuko wapi...

MIMI SIJAMUONA kwa macho yangu..rafiki zangu wote hakuna aliewahi muona....na wewe hapo hujawahi muona wala hujui yuko wapi..sasa mimi nisemeje?Yuko wakati hatuwahi muona wote?...wewe unaehisi yupo ndio utuambie yuko wapi....

Wewe kunirushia burden of proof inaonesha kwa jinsi gani hujaelewa proof yangu...ni kwamba hayupo sijawahi muona,na hakuna mwanadamu nimjuae alikwisha muona...sasa nitasemaje yupo ?

Wewe sasa ndio utupe proof yako!

Ambayo hata uchimbe dunia na mbingu hutakaa uweze kutuonesha anakopatikana huyo fictional character!
Bado haujaeleza ni kwanini useme hayupo hali ya kuwa haujawahi kumtafuta huko aliko na hukumkuta? kama watu wanadai Mungu yupo na hawajawahi kumuonesha,kwanini wewe usiseme watu wanadai kuna Mungu na ukaishia hivyo? kuliko na wewe kuleta madai yako kuwa hakuna Mungu?

Kusema hakuna Mungu ni madai yako wewe na unatakiwa ueleze mwenyewe ni vp hakuna Mungu,na sio kuamishia mpira kwa wanaodai yupo.

Ukiweza kuelezea ni vp hayupo ndio tutajua kuwa madai ya kuwa yupo sio ya kweli ila kwa sasa wote kila mmoja ana madai yake.
 
Aisee hata hujui historia ya dini zenu...you are such a waste of space:

1.Chrisitianity : Time of Crusade Wars (mlivyokua wapumbavu mkawa mnaita eti Holy wars)..

2.Islam : Time of Muslim Conquest Wars,Jihad Wars (Spreading Islam by Swords,You either convert or die)..

3.etc

Hivi unajua walikufa watu wangapi na bado wanaendelea kufa watu wangapi sababu ya ujinga huu wenu?
Nimetaka kuelezwa kuenezwa dini kwa upanga ni kukoje,baada hapo ndio tutaangaza mifano iliyopo.
 
Mkuu wangu....hizi dini zishaleta maafa sana dunia hii..tumechoka bwana...its time to let this stupidity go tuishi kwa amani!
Maafa yapo tu haijalishi yanatumia njia gani,ndio maana kuna maafa ya vita mbili za dunia kwa sababu zengine kabisa mbali na dini.
 
Bado haujaeleza ni kwanini useme hayupo hali ya kuwa haujawahi kumtafuta huko aliko na hukumkuta?
Sijawahi muona popote,na binadamu wenzangu wananiambia hawajawahi muona.Huko aliko ndio wapi niende?
kama watu wanadai Mungu yupo na hawajawahi kumuonesha,kwanini wewe usiseme watu wanadai kuna Mungu na ukaishia hivyo?
Huwezi niambia niishie hapo maana hawajanionesha.Kama hawajanionesha na mimi simuoni ni sahihi kwangu kusema hayuko maana simuoni,nisemeje huenda yupo wakati kila siku miaka bil 4 ya human existance duniani hapa hamjawahi kutuonesha?Kama mnataka niweke % kua huenda yupo na nyie wekeni % huenda asiwepo pia.Lakini nyie hamtaki,mnakomaa YUPO,na mimi nakomaa HAYUPO.Nyani haoni kundule!
Kusema hakuna Mungu ni madai yako wewe na unatakiwa ueleze mwenyewe ni vp hakuna Mungu,na sio kuamishia mpira kwa wanaodai yupo.
Ni madai yangu hayupo maana hayupo.Sijawahi muona na hakuna aliewahi muona.Sasa nitasema yupo wakati nikiangalia pande zote nilizokaa hapa simuoni.Labda wewe unaedhani kua yupo walao pia uwe na doubt huenda akawepo au asiwepo maana na wewe pia huna proof...Wewe unaedhani kua yupo ndio una burden ya kutuelekeza alipo...

Ukitaka kupata proof yangu..angalia hapo ulipo simama,angalia kushoto,kulia,and around you,unamuona huyo mungu?Au weka tangazo worldwide kua mtu yeyote akimuona akwambie,ukishapata majibu uje uniambie kama umemuona.Fanya hilo zoezi then utaona hayupo utakua ume-prove my theory to some extent.Ukiona hujaridhika,fanya utakachoona kinafaa ku-prove pia utapata jibu hayuko,then uta-conclude hayupo!
Ukiweza kuelezea ni vp hayupo ndio tutajua kuwa madai ya kuwa yupo sio ya kweli ila kwa sasa wote kila mmoja ana madai yake.
Nishakupa zoezi la kufanya.Ukimaliza niletee majibu hapa.Au ili tuwe fair,pia wewe claim yako kua yupo 100% sio sahihi pia kama unavyosema claim yangu kua hayupo 100%.It means kwamba huenda akawepo au asiwepo hivyo wote tuna 50% chance ya kua right or wrong.Hivyo nyie watu wa dini ni bahatisha ndulute kama sisi wanadamu wengine wote!...Hivyo basi ni watu wa Mungu wa probabilities!Hivyo nyie ni wavuja jasho kama sisi wengine wote,hamna supernatural powers zozote!
 
Nimetaka kuelezwa kuenezwa dini kwa upanga ni kukoje,baada hapo ndio tutaangaza mifano iliyopo.

Naongea na mtu asiejua chochote....Hizo religions spreading periods across the world kwenye mediaval times huzijui na hujazisoma?

Sina muda wa kuchezea kuelezea upuuzi ambao upo kwenye historia na ungetakiwa uwe ulishasoma.Ni uzembe wako hukusoma unakuja kusumbua watu hapa.Nenda kasome kwa kutimiza wajibu wako then uje hapa kwa ajili ya mjadala.

Na siku hizi Google ipo,imerahisisha.....

Sipendi mijitu inakwepa majukumu yao halafu at then end of the day yanakuja sumbua watu sababu ya uzembe wao yenyewe!

Im tired of this aisee!
 
Maafa yapo tu haijalishi yanatumia njia gani,ndio maana kuna maafa ya vita mbili za dunia kwa sababu zengine kabisa mbali na dini.

Dini zilienezwa kwa violence..Vita haswa na watu kuuawa!

Sasa unabisha au kuhalalisha hilo eti kwa sababu Kulikuaga na vita kuu za dunia zilizopiganwa kwa sababu zingine?

Yaani tangu lini two wrongs can make it right?

Unahalalisha mabaya ya dini sababu ya ubaya wa kitu kingine?

Vyote ni wrong period!

Hutakiwi kuua mwanadamu mwenzio kwa sababu yoyote ile period!

Dini mlitenda uuaji,accept it,pangusa matako usonge mbele!Na ukubali wote ni washezi watupu mnamtumikia mungu alieagiza mauaji!
 
Wewe ni mkristo sababu Wazazi wako ni Wakristo
Wewe ni Muslam sababu Wazazi wako ni Waislam.
 
Back
Top Bottom