Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

Hakuna mungu maana simuoni..

Ningemuona ningekuambia yupo...

Unataka kunilazimisha kua nimemwona?

Huko aliko wapi?
Kwa stairi hiyo vipofu watasema vitu vingi tu kuwa havipo maana hawavioni kama ambavyo wewe humuoni huyo Mungu na ndio sababu inayokufanya udai hakuna.

Yani nyie mnaodai hakuna Mungu,kila mmoja ana visababu vyake ambavyo ukaziweka pamoja hizo sababu utagundua huko kusema hakuna Mungu ni imani.
 
Kwa stairi hiyo vipofu watasema vitu vingi tu kuwa havipo maana hawavioni kama ambavyo wewe humuoni huyo Mungu na ndio sababu inayokufanya udai hakuna.

Yani nyie mnaodai hakuna Mungu,kila mmoja ana visababu vyake ambavyo ukaziweka pamoja hizo sababu utagundua huko kusema hakuna Mungu ni imani.

Yaani ushasahau kuna milango zaidi ya 5 ya fahamu,na kuona ni mmoja wapo,kwanini upo myopic na msahaulifu hivi?

Sio imani..read my lips,ni kwamba pale kwenye IMANI pana value ZERO!....

Yaani kwa jinsi ulivyo a walking contradiction,una maanisha "ukosefu wa imani nao ni imani"....huwezi changanya sentensi hizo mbili maana ni oxymoronic,yaani hazichanganyiki....yaani huwezi sema ukosekanaji wa JF hewani ndio uwepo wake,yaani ipo na hapo hapo ipo.....how can that happen?NEVER
 
Yaani ushasahau kuna milango zaidi ya 5 ya fahamu,na kuona ni mmoja wapo,kwanini upo myopic na msahaulifu hivi?

Sio imani..read my lips,ni kwamba pale kwenye IMANI pana value ZERO!....

Yaani kwa jinsi ulivyo a walking contradiction,una maanisha "ukosefu wa imani nao ni imani"....huwezi changanya sentensi hizo mbili maana ni oxymoronic,yaani hazichanganyiki....yaani huwezi sema ukosekanaji wa JF hewani ndio uwepo wake,yaani ipo na hapo hapo ipo.....how can that happen?NEVER
Kuna watu wanaamini Osama hajafa bado yupo hai,ina maana wanaosema Osama kafa ni kwa sababu wanaukosefu wa imani ya kutokufa kwa Osama?wewe unadai Mungu hayupo Humuoni hajawahi kuonekana na si kwamba ni ukosefu wa imani

Hoja yako kubwa ni kwamba Mungu hajawahi kuonekana na hadi ukawa unaniambia nitizame kushoto na kulia kama namuona,uliita huo ni ushahidi kuwa hayupo. Hakuwa unataka kujua kwanini watu wanaamini uwepo wa Mungu bali unataka umuone.
 
Kuna watu wanaamini Osama hajafa bado yupo hai,ina maana wanaosema Osama kafa ni kwa sababu wanaukosefu wa imani ya kutokufa kwa Osama?wewe unajua Mungu hayupo Humuoni hajawahi kuonekana ndio sababu kusema hayupo.

Hoja yako kubwa ni kwamba Mungu hajawahi kuonekana na hadi ukawa unaniambia nitizame kushoto na kulia kama namuona,uliita huo ni ushahidi kuwa hayupo. Hakuwa unataka kujua kwanini watu wanaamini uwepo wa Mungu bali unataka umuone.

Kuona ni moja ya milango ya ufahamu...huo ni mmoja tu na nilitumia tu by default!

Unajua neno IMANI,basi hapo kwenye chumba chenye IMANI kwangu kuna zero yaani sifuri.Yaani kwenye IMANi kwangu pana ABSENCE yaani sifuri....Ukiita hiyo nayo ni imani basi huo ni uamuzi wako na wala siwezi kukuingilia!

Hajawahi kuonekana,labda uniambie kaonekana wapi,taja eneo uone vituko!
 
Kuona ni moja ya milango ya ufahamu...huo ni mmoja tu na nilitumia tu by default!

Unajua neno IMANI,basi hapo kwenye chumba chenye IMANI kwangu kuna zero yaani sifuri.Yaani kwenye IMANi kwangu pana ABSENCE yaani sifuri....Ukiita hiyo nayo ni imani basi huo ni uamuzi wako na wala siwezi kukuingilia!

Hajawahi kuonekana,labda uniambie kaonekana wapi,taja eneo uone vituko!
Nimekuuliza wanaosema Osama kafa ni kwa sababu ya ukosefu wa imani ya kutokufa kwa Osama?

Wewe sio muelewa kwa sababu mie ndio niliyokuwa nakuuliza kwanini unasema hakuna Mungu? Ndio ukaja na hoja ya kwamba haonekani hakuna aliyewahi kumuona,ajabu sasa hivi ndio unaleta habari za milango mitano ya fahamu.
 
Nimekuuliza wanaosema Osama kafa ni kwa sababu ya ukosefu wa imani ya kutokufa kwa Osama?
Hao unawajua wewe,siwajui wala sijawahi kusikia kua wapo....Siwezi wasemea chochote,waulize wenyewe!
Wewe sio muelewa kwa sababu mie ndio niliyokuwa nakuuliza kwanini unasema hakuna Mungu?
Mimi sio mwelewa,wewe ndio mwelewa unaeongea na asie mwelewa!What a mix!
Hakuna Mungu kikwangu sababu sijawahi muona au kumsikia binafsi,na pia hakuna mwanadamu yeyote aliewahi prove reasonable doubt kua yupo.Na pia hajawahi jitokeza yeye mwenyewe akaongea au kujitambulisha physically..Kuna watu kama nyie mnajitia eti kawatuma,like really?GFOTH.
Ndio ukaja na hoja ya kwamba haonekani hakuna aliyewahi kumuona,ajabu sasa hivi ndio unaleta habari za milango mitano ya fahamu.
Sasa kuona ni aina mojawapo ya ufahamu na tunatumia by default kuelezea ufahamu.Sasa unabisha hakuna milango 5 ya ufahamu?
Hakuna anaejua huyo fictional character yuko wapi tumfate.Kwanini usituambie tukamuone ugomvi uishe?
 
Yaani ushasahau kuna milango zaidi ya 5 ya fahamu,na kuona ni mmoja wapo,kwanini upo myopic na msahaulifu hivi?

Sio imani..read my lips,ni kwamba pale kwenye IMANI pana value ZERO!....

Yaani kwa jinsi ulivyo a walking contradiction,una maanisha "ukosefu wa imani nao ni imani"....huwezi changanya sentensi hizo mbili maana ni oxymoronic,yaani hazichanganyiki....yaani huwezi sema ukosekanaji wa JF hewani ndio uwepo wake,yaani ipo na hapo hapo ipo.....how can that happen?NEVER
Mkuu unaweza kunisaidia hapa..
Nimemueleza kipofu kuwa gari langu ni la njano. Hapo anatumia mlango upi wa fahamu kuthibitisha hiyo rangi ya njano?
 
Mkuu unaweza kunisaidia hapa..
Nimemueleza kipofu kuwa gari langu ni la njano. Hapo anatumia mlango upi wa fahamu kuthibitisha hiyo rangi ya njano?
Technology ya kung'amua wavelengths za hiyo rangi ika-interpretiwa kwenye miwani yake atajua.Technology ipo..

Tuache hilo....

Wanadamu wenzie wenye macho na wakamdhibitishia yupo anaweza amini..

Sasa basi:

Nyie hayo macho yenu kama yangu 100% yamuoneje mungu mimi nisione?Hapo ndio hamuwezi kujibu!

Mnaishia na eti "macho ya rohoni"..what a joke!
 
Technology ya kung'amua wavelengths za hiyo rangi ika-interpretiwa kwenye miwani yake atajua.Technology ipo..

Tuache hilo....

Wanadamu wenzie wenye macho na wakamdhibitishia yupo anaweza amini..

Sasa basi:

Nyie hayo macho yenu kama yangu 100% yamuoneje mungu mimi nisione?Hapo ndio hamuwezi kujibu!

Mnaishia na eti "macho ya rohoni"..what a joke!
Kwani wanaoamini Mungu yupo wanasema wanamuona,watamuona,wanaona matendo yake au wanahisi uwepo wake?
 
Kwani wanaoamini Mungu yupo wanasema wanamuona,watamuona,wanaona matendo yake au wanahisi uwepo wake?

Kila mmoja anasema lake.

Kuna wanaosema wanamuona nikiwaambia wanioneshe wanapomuonea wanashindwa,kuna wanaosema wanahisi,kuna wanaosema wanaona matendo yake,nk,nk,nk...

Sasa kila tendo wanaloniambia ni la Mungu kumbe kuna mwanadamu alilifanya au ni tukio la natural phenomenon lenye causatives zake scientifically,cha ajabu wana-claim ni matukio ya mungu kafanya wakati no evidence to prove that whatsoever!...

These extraordinary claims needs extraordinary proofs!

Kuona ni njia mojawapo ya milango ya fahamu,ipo mingine 4.Sasa kama sio kuona,labda wanamhisi kwa ngozi,etc,etc.Kwahiyo ninapo refer kuona,infact na-mean njia zote za ufahamu,tafadhali usichukulie kuona tu kwa macho tuuuu....get that!?
 
Hao unawajua wewe,siwajui wala sijawahi kusikia kua wapo....Siwezi wasemea chochote,waulize wenyewe!

Mimi sio mwelewa,wewe ndio mwelewa unaeongea na asie mwelewa!What a mix!
Hakuna Mungu kikwangu sababu sijawahi muona au kumsikia binafsi,na pia hakuna mwanadamu yeyote aliewahi prove reasonable doubt kua yupo.Na pia hajawahi jitokeza yeye mwenyewe akaongea au kujitambulisha physically..Kuna watu kama nyie mnajitia eti kawatuma,like really?GFOTH.

Sasa kuona ni aina mojawapo ya ufahamu na tunatumia by default kuelezea ufahamu.Sasa unabisha hakuna milango 5 ya ufahamu?
Hakuna anaejua huyo fictional character yuko wapi tumfate.Kwanini usituambie tukamuone ugomvi uishe?
Duh! Inasikitisha kwa kweli.

Labda twende hivi..kwa kuwa wewe hunashida ya kujua kwanini watu wanaamini kuna Mungu bali unataka kumuona huyo Mungu,na kwa kutomuona ndio sababu ya kusema hayupo.

Unaposema hayupo kwa sababu hujawahi kumuona wala kuonekana,je huyo Mungu unajua yukoje kiasi za kuweza kumtambua ukimuona kuwa ndio yeye na si vinginevyo?
 
Duh! Inasikitisha kwa kweli.
Mbona hakuna cha kusikitisha mkuu?

Labda twende hivi..kwa kuwa wewe hunashida ya kujua kwanini watu wanaamini kuna Mungu bali unataka kumuona huyo Mungu,na kwa kutomuona ndio sababu ya kusema hayupo.
Hivi kwanini ni ngumu sana nyie watu kusema alipo tu mjadala ukafia hapa tukafanya mengine?
Be a man enough na kusema "Naamini Mungu yupo ila sijui jinsi ya kuhakikisha"...Basi!

Unaposema hayupo kwa sababu hujawahi kumuona wala kuonekana,je huyo Mungu unajua yukoje kiasi za kuweza kumtambua ukimuona kuwa ndio yeye na si vinginevyo?
Nitamjuaje wakati ni fictional character?Hayupo!
Vitu vyote nilivyoviona duniani vina majina na navijua tabia zake nk....Na wala hakuna hata kimoja kinaitwa Mungu!
Sasa huyo Mungu wewe umemtolea wapi?
Niambie ulikomtoa au aliko?
 
Mbona hakuna cha kusikitisha mkuu?


Hivi kwanini ni ngumu sana nyie watu kusema alipo tu mjadala ukafia hapa tukafanya mengine?
Be a man enough na kusema "Naamini Mungu yupo ila sijui jinsi ya kuhakikisha"...Basi!


Nitamjuaje wakati ni fictional character?Hayupo!
Vitu vyote nilivyoviona duniani vina majina na navijua tabia zake nk....Na wala hakuna hata kimoja kinaitwa Mungu!
Sasa huyo Mungu wewe umemtolea wapi?
Niambie ulikomtoa au aliko?
Haujajibu nilichokuuliza,wewe ndio unasema haujawahi kumuona na unahitimisha hayupo ndio maana hajawahi kuonekana.

Maana hata hivyo unavyotaka kuoneshwa ni wazi unajua yukoje,maana kitu ambacho hukijui hauwezi kusema hakipo.

Mfano mie sikujui wewe hata tukionana sitowezajua kama ndio Wyatt wa JF,sasa wewe unasema Mungu hayupo na unataka uoneshwe kama yupo hivyo ni wazi unajua yukoje.
 
Dalili mbaya sana bro

Unamkataa aliekuumba ww!!!
unamkataa alieumba kila kitu!!!

au unataka kusema,vyote vilivyomo Duniani,vimekuja tu vyenyewe?!!
Mbona hakuna cha kusikitisha mkuu?


Hivi kwanini ni ngumu sana nyie watu kusema alipo tu mjadala ukafia hapa tukafanya mengine?
Be a man enough na kusema "Naamini Mungu yupo ila sijui jinsi ya kuhakikisha"...Basi!


Nitamjuaje wakati ni fictional character?Hayupo!
Vitu vyote nilivyoviona duniani vina majina na navijua tabia zake nk....Na wala hakuna hata kimoja kinaitwa Mungu!
Sasa huyo Mungu wewe umemtolea wapi?
Niambie ulikomtoa au aliko?
 
Haujajibu nilichokuuliza,wewe ndio unasema haujawahi kumuona na unahitimisha hayupo ndio maana hajawahi kuonekana.
Nimehitimisha hayupo,nimekosea kutokana na mtazamo wako,sasa wewe nidhibitishie nimekosea kwa kunionesha ukweli!
Simple kabisa!
Maana hata hivyo unavyotaka kuoneshwa ni wazi unajua yukoje,maana kitu ambacho hukijui hauwezi kusema hakipo.
Sio kweli napotaka kuoneshwa najua yupoje,hiyo umeniingizia wewe.Sijui alivyo,nataka unioneshe na kunielimisha alivyo!
Yaani nitajuaje yupoje bila kuambiwa alivyo and then nidhibitshe hivyo nilivyoambiwa?Yaani unanisukumizia ujinga unaofikiria kichwani kwako kwamba ndio hivyo nilivyo at the moment..Guess what,well,you are wrong!
Simjui,sijawahi muona,nataka nielezwe alivyo na nioneshwe nijue kila kitu siku hiyo...nadhani unaweza nisaidia!
Mfano mie sikujui wewe hata tukionana sitowezajua kama ndio Wyatt wa JF,sasa wewe unasema Mungu hayupo na unataka uoneshwe kama yupo hivyo ni wazi unajua yukoje.
Yale yale ya kunipa label eti namjua...SIMJUI na sijawahi muona,vyote mnielekeze!
Wyatt humjui na wala hujawahi muona....njiani bila kuelekezwa na mtu huwezi mjua,ndio maana nakuomba unilekeze huyo Mungu na unioneshe tumalize kelele!
 
Dalili mbaya sana bro

Unamkataa aliekuumba ww!!!
unamkataa alieumba kila kitu!!!

au unataka kusema,vyote vilivyomo Duniani,vimekuja tu vyenyewe?!!

Ndio shida ya dini!

Mna claim things happened 100% kwa kuumbwa na Mungu,how sure are you?Evidence do not point to that claim!

Wanasayansi walao wanajaribu kuelezea possible origin ya ulimwengu na universe kwa ujumla kwa theories mbalimbali.Na uzuri hawaweki 100% kua wapo sahihi,ndio maana wanaendelea na utafiti incase wakifanikiwa ku-prove beyond reasonable doubt ndio inakua Law...Na ukiangalia bado tupo kwenye phase ya kutafuta majawabu lakini watu wa DINI walivyo punguani wana claim 100% Mungu kajenga which is an outlandish claim!

Sijaumbwa,nimezaliwa kwa chain ndefu kama viumbe vingine vyovyote na process yake unaijua vizuri...Mwanadamu yupo duniani miaka bilioni 4...tuna-share common ancestor na chimpanzees hii ni proven na DNA testings....origin ya ancestor wetu ndio wanajaribu kutafuta alianzia wapi..Pia wanajaribu kutafuta majawabu ya life forms ilianzia wapi....Binadamu ni wa juzi tu 4bilions ago,life form is even trillions older....still hakuna mwenye jawabu 100% wanaendelea kufanya testings...wakikosea wanarudia mpaka tutakuja kupata majibu hata kama ni 1bilion years to come!Human being has come a long way!

Scientists have been step by step keeping on making religious people look stupid and they will still keep on doing that!Stupid Greek religious rulers believed earth was flat and even order killings of scientists of that time,the proof prevailed it is indeed spherical...Stupids believed the earth was the centre of the universe,proved that is it just one of the billions of planets and even sun is not that important..Even universe is no longer one,there are multiverses with different times,spaces and realities...What religious have done so far,kuombea watu to a fictional character halafu wanakufa regardlesss!What a waste!
 
Ndio shida ya dini!

Mna claim things happened 100% kwa kuumbwa na Mungu,how sure are you?Evidence do not point to that claim!

Wanasayansi walao wanajaribu kuelezea possible origin ya ulimwengu na universe kwa ujumla kwa theories mbalimbali.Na uzuri hawaweki 100% kua wapo sahihi,ndio maana wanaendelea na utafiti incase wakifanikiwa ku-prove beyond reasonable doubt ndio inakua Law...Na ukiangalia bado tupo kwenye phase ya kutafuta majawabu lakini watu wa DINI walivyo punguani wana claim 100% Mungu kajenga which is an outlandish claim!

Sijaumbwa,nimezaliwa kwa chain ndefu kama viumbe vingine vyovyote na process yake unaijua vizuri...Mwanadamu yupo duniani miaka bilioni 4...tuna-share common ancestor na chimpanzees hii ni proven na DNA testings....origin ya ancestor wetu ndio wanajaribu kutafuta alianzia wapi..Pia wanajaribu kutafuta majawabu ya life forms ilianzia wapi....Binadamu ni wa juzi tu 4bilions ago,life form is even trillions older....still hakuna mwenye jawabu 100% wanaendelea kufanya testings...wakikosea wanarudia mpaka tutakuja kupata majibu hata kama ni 1bilion years to come!Human being has come a long way!

Scientists have been step by step keeping on making religious people look stupid and they will still keep on doing that!Stupid Greek religious rulers believed earth was flat and even order killings of scientists of that time,the proof prevailed it is indeed spherical...Stupids believed the earth was the centre of the universe,proved that is it just one of the billions of planets and even sun is not that important..Even universe is no longer one,there are multiverses with different times,spaces and realities...What religious have done so far,kuombea watu to a fictional character halafu wanakufa regardlesss!What a waste!
Buhahahaha

Eti wanaendelea kutafuta majibu!!!!,mpaka hapo watakapopata majibu

Kumbe hata majibu ya hayo wanayoyatafuta,Bado hawajayapata!!!!

Dah

Baba endelea kutafuta

mpaka utakapofika kaburini,wewe endelea kutafuta

Wajinga ndio waliwao
 
Buhahahaha

Eti wanaendelea kutafuta majibu!!!!,mpaka hapo watakapopata majibu

Kumbe hata majibu ya hayo wanayoyatafuta,Bado hawajayapata!!!!

Dah

Baba endelea kutafuta

mpaka utakapofika kaburini,wewe endelea kutafuta

Wajinga ndio waliwao

Bila wao kutafuta majibu ungeweza kupata matibabu ya magonjwa yaliyokua yanaisumbua dunia?

Na still wanajitahidi kutafuta majibu!

Halafu wewe na mimi tusiosaidia lolote tunaona ni heri kwenda kuamini upumbavu usio na tija yoyote?Na kuamini kitu au imani fulani haimaanishi hicho ni cha kweli!

Dini ni mahangaiko ya wanadamu na woga wa afterlife!

Hakuna kingine!Waoga watupu msiojua na kuhangaika!
 
Wao ndio wachafuzi wakuu wa Dunia

Kabla ya miaka mia 3
Dunia ilitulia kwa upande wa maradhi
lkn wao ndio wanawafanya nyie wajinga hasi

Kwa kuwatengenezea maradhi,kisha kuwatupia Waafrika mfano wako

kisha
mkapewa Dawa za Bure kama msaada,kisha mkaibiwa mpaka akili zenu
Bila wao kutafuta majibu ungeweza kupata matibabu ya magonjwa yaliyokua yanaisumbua dunia?

Na still wanajitahidi kutafuta majibu!

Halafu wewe na mimi tusiosaidia lolote tunaona ni heri kwenda kuamini upumbavu usio na tija yoyote?Na kuamini kitu au imani fulani haimaanishi hicho ni cha kweli!

Dini ni mahangaiko ya wanadamu na woga wa afterlife!

Hakuna kingine!Waoga watupu msiojua na kuhangaika!
 
Back
Top Bottom