Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

Israel itayakalia mataifa ya kiarabu hivi karibuni

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
2,931
Reaction score
4,550
Najua anti Israel hamtaki kusikia hii taarifa,kwenu ni ukakasi na kichekesho.
Niseme tu kwamba kati ya watu wasiojitambua hapa Duniani ,waarabu hawajitambui kabisa,japokuwa Iran ni waajemi lakini wana damu ya kiarabu kwa 45%.
Israel ikijua kabisa kuwa ina maadui wengi na imezungukwa na maadui mashariki ya kati,iliamua kutumia shirika lake la kijasusi,shirika hatari na lililotukuka la MOSSAD kuhakikisha kuwa Iran na Saudia wanagombana na kuwa maadui wakubwa.
Penye uzia penyeza rupia,Israel ikatumia ugomvi huo iliouandaa miaka mingi kutengeneza mahusiano haraka na Saudia .
Saudia ina mji mtakatifu wa Mecca kwa ajili ya waislamu wote Duniani kuhiji.
Kumekuwa na vita ya maneno kati ya Iran na Saudia kwa muda mrefu sasa,Iran inatamani kupigana na Saudia, Iran inafadhili kundi la waasi wa Houthi Yemen, waasi hao wamekuwa wakiishambulia Saudia mara nyingi kwa Sababu Yemen na Saudia wamepakana.
Saudia inaunga mkono serikali iliyopinduliwa Yemen.
Lengo la Israel ni kuona Iran ikiwatumia waasi wa Houthi wajichanganye na kuupiga mji mtakatifu wa Mecca, hapo ndo Dunia itasimama!
Mataifa yote ya kiislamu Duniani yataungana na kuitafuna Iran kama mlevi atafunavyo nyama za supu.
Huo ndo utakuwa mwisho wa Iran huku Israel ikiwa inachekelea na kujipongeza kwa mvinyo.
Cheza na vyote,usiche na watu au mtu mwenye akili.
 
Israel haihusiki na ugomvi wa saud na iran,ugomvi wao upo tangu saddamu alipovamia iran mwaka 1980,kwa saud kuisaidia iraq,undefinedisrael hana population ya kuikalia gaza ama lebanon,achilia mbali middle east yote,undefinedmfano ikitokea wapalestina wakaamua kusalimu amri na kuwa chini ya israel,israel hatakubali kwa kuhofia kumezwa.
 
Halafu huyo Mungu wenu anafurahia binadamu kukalia binadamu wengine?

Huyo Mungu ni mkichaa kama mlivyo nyie!
Mungu wa kweli ni Allah mkuu anaeruhusu watu wake kuua wengine kwa sababu tu sio wa imani yao!
Anaeruhusu mwanamke kuuawa kwa kuzini wakati mwanaume haguswi
Aneruhusu mtu kuchinjwa hadharani coz kavaa jeans!

Anekubali ufiraji na kuukataa uzinifu
Nk nk nk nk

Sie tunamkubali Allah na mtume wetu kwakuwa tu kwetu hakuna msamaha!
Ni mtazamo tu
 
Mungu wa kweli ni Allah mkuu anaeruhusu watu wake kuua wengine kwa sababu tu sio wa imani yao!
Anaeruhusu mwanamke kuuawa kwa kuzini wakati mwanaume haguswi
Aneruhusu mtu kuchinjwa hadharani coz kavaa jeans!

Anekubali ufiraji na kuukataa uzinifu
Nk nk nk nk

Sie tunamkubali Allah na mtume wetu kwakuwa tu kwetu hakuna msamaha!
Ni mtazamo tu

Wote nyie ni hewa tu...

Hao Miungu wenu wanaotoa ruhusa mtese wanadamu wenzenu sababu kuna kikaratasi kimeandika hivyo ni miungu wa ajabu kabisa...

Waislamu,wakristo,Hindu,etc...wote wapuuzi watupu..

Mnaoamini kuna Mungu kitu ambacho no one can prove exists ni wagonjwa wa akili kabisa...

Achilia mbali kitu ambacho hata hukioni na hakijawahi kua proven kua kipo...hakuna mwanadamu nilienae kila siku anaeweza nishawishi nitende unyama kwa wanadamu wenzangu sababu ya kitu kinachoitwa "mungu"!

Mimi sio ng'ombe au punda au sokwe!
 
Israel haihusiki na ugomvi wa saud na iran,ugomvi wao upo tangu saddamu alipovamia iran mwaka 1980,kwa saud kuisaidia iraq,undefinedisrael hana population ya kuikalia gaza ama lebanon,achilia mbali middle east yote,undefinedmfano ikitokea wapalestina wakaamua kusalimu amri na kuwa chini ya israel,israel hatakubali kwa kuhofia kumezwa.
Kaka, usiwahi kujibu kwa haraka. hii ni hoja mpya na inahitaji kuitafakari kwa mfumo tofauti na huu unaotumika hapa kujadili matatizo yanayolikabili eneo hilo la dunia.

Mimi nakubaliana na jamaa kwa sababu zifuatazo.
Kwanza: Iran sio Taifa la Kiarabu na hata uislamu wao sio real kama inavyodai yenyewe, kuna masecular wengi sana pale iran kuliko mataifa yote pale yanayojitambulisha kama ya kiislamu.

Pili: Ugomvi hasa wa Israel ni Iran ni FAKE: Hawana sababu za msingi zaidi ya Kiongozi mmoja wa Irani kudai siku moja kwamba Iran itaifuta Israel kutoka kwenye uso wa dunia, hawana mpaka mmoja, zaidi, kabla ya hapo walikuwa ni maswahiba wakubwa.

Tatu: Iranian Jews; Pale Iran kuna Majews wengi sana, hawa ni waisrael, na nadhani ndio wanaoinjinia haya mambo pale iran, ama sivyo hao tunaowaita waajemi wasingekuwa na ujanja ujanja tunaoujua wa iran.

Nne: Inakuingia akili vipi Kila wanachofanya Iran pale Syria dhidi ya kinachosemwa ni Israel kinatibuliwa na Israel, yaani uharibu wote wa vifaa vya iran pale sysria, wairan hawajawahi kuona umuhimu wa kuishambulia israel hata kidogo mpaka leo, hata kutokea ndani ya Syria.
 
Wote nyie ni hewa tu...

Hao Miungu wenu wanaotoa ruhusa mtese wanadamu wenzenu sababu kuna kikaratasi kimeandika hivyo ni miungu wa ajabu kabisa...

Waislamu,wakristo,Hindu,etc...wote wapuuzi watupu..

Mnaoamini kuna Mungu kitu ambacho no one can prove exists ni wagonjwa wa akili kabisa...

Achilia mbali kitu ambacho hata hukioni na hakijawahi kua proven kua kipo...hakuna mwanadamu nilienae kila siku anaeweza nishawishi nitende unyama kwa wanadamu wenzangu sababu ya kitu kinachoitwa "mungu"!

Mimi sio ng'ombe au punda au sokwe!
Kama unataka kuamini kila kitu kama kipo mpaka ukione kwa macho nijibu maswali yafuatayo

1- uliwahi kuuona upepo? Dat means huamin kama upo
2- uliwahi kuona uchawi? So.haupo?
3- Uliwahi kuona uchi wa mamaako? Je haupo?

Tuache tuamini kuwa MUNGU yupo japo hatujawahi kumuona.
 
Kama unataka kuamini kila kitu kama kipo mpaka ukione kwa macho nijibu maswali yafuatayo

1- uliwahi kuuona upepo? Dat means huamin kama upo
2- uliwahi kuona uchawi? So.haupo?
3- Uliwahi kuona uchi wa mamaako? Je haupo?

Tuache tuamini kuwa MUNGU yupo japo hatujawahi kumuona.

Unaona maswali ya kitoto sana hayo:

1.Upepo unapimwa,kuna kifaa maalumu cha kupima kinaitwa ANEMOMETER...ukitaka kutumia macho tu tunaangalia effect inayoletwa kwenye physical objects na huo upepo..Upepo ni physical quantity na ni measurable.Kama ilivyo time,space,volume,weight,etc..

2.Uchawi haupo.....mchawi na wewe hamna tofauti,sema mmoja anasali mchana na mwingine usiku.Anaeamini Mungu anaamini Shetani in reverse.Yaani,anaemini Mwanga anaamini pia kuna giza.All you two are the same motherfuckers!Siamini vyote hivyo.

3.Uchi wa mama yangu sijawahi uona,kuna waliouna kama baba yangu,na maboyfriend zake,hata madaktari wake....plus kwa kunizaa tu kuna-prove anao uchi...sasa sijui unataka nini wewe?...Kwa utamaduni wa ninakotoka,sitakiwi kuuona uchi wa mzazi wangu,ila kuna jamii zingine duniani zinaruhusiwa,wanaziona,hivyo nyuchi za wazazi zipo...

Amini utakacho mzee,tatizo ni hao miungu wenu walivyo washezi kabisa wanasema katese wanadamu wengine....na wewe ulivyojuha unafurahia Mu-israel kutesa wanadamu wengine sababu eti kuna some fictional character on the clouds aliesema ruksa kutesa.....

Dini has corrupted all your brains and rational thinking has been blocked which is very very dangerous for the peace of this world!
 
Unaona maswali ya kitoto sana hayo:

1.Upepo unapimwa,kuna kifaa maalumu cha kupima kinaitwa ANEMOMETER...ukitaka kutumia macho tu tunaangalia effect inayoletwa kwenye physical objects na huo upepo..Upepo ni physical quantity na ni measurable.Kama ilivyo time,space,volume,weight,etc..

2.Uchawi haupo.....mchawi na wewe hamna tofauti,sema mmoja anasali mchana na mwingine usiku.Anaeamini Mungu anaamini Shetani in reverse.Yaani,anaemini Mwanga anaamini pia kuna giza.All you two are the same motherfuckers!Siamini vyote hivyo.

3.Uchi wa mama yangu sijawahi uona,kuna waliouna kama baba yangu,na maboyfriend zake,hata madaktari wake....plus kwa kunizaa tu kuna-prove anao uchi...sasa sijui unataka nini wewe?...Kwa utamaduni wa ninakotoka,sitakiwi kuuona uchi wa mzazi wangu,ila kuna jamii zingine duniani zinaruhusiwa,wanaziona,hivyo nyuchi za wazazi zipo...

Amini utakacho mzee,tatizo ni hao miungu wenu walivyo washezi kabisa wanasema katese wanadamu wengine....na wewe ulivyojuha unafurahia Mu-israel kutesa wanadamu wengine sababu eti kuna some fictional character on the clouds aliesema ruksa kutesa.....

Dini has corrupted all your brains and rational thinking has been blocked which is very very dangerous for the peace of this world!

Kaelewa huyo mpaka kasema "Aaaha kumbe"
 
Kaelewa huyo mpaka kasema "Aaaha kumbe"
undefinedmungu wa asili wa hawa waisrae ni El,huyu jehova ni impostor tu,undefinedEl ndio alikuwa mungu mkuu,the most high,alieabuduwa na jamii zote za caanan,kama mungu mkuu kuliko miungu yote waliyoiabudu,undefinedjehova alikuwa ni mungu wa vita hasa kwa jamii ya waamedi,ambao moses alikwenda kuoa
 
Wote nyie ni hewa tu...

Hao Miungu wenu wanaotoa ruhusa mtese wanadamu wenzenu sababu kuna kikaratasi kimeandika hivyo ni miungu wa ajabu kabisa...

Waislamu,wakristo,Hindu,etc...wote wapuuzi watupu..

Mnaoamini kuna Mungu kitu ambacho no one can prove exists ni wagonjwa wa akili kabisa...

Achilia mbali kitu ambacho hata hukioni na hakijawahi kua proven kua kipo...hakuna mwanadamu nilienae kila siku anaeweza nishawishi nitende unyama kwa wanadamu wenzangu sababu ya kitu kinachoitwa "mungu"!

Mimi sio ng'ombe au punda au sokwe!
Alaf huyo mungu wao anae wachochea kuua binadam wenzao,aongei,asikii,wala ktembea.Kama huyu mungu angelikuwepo kweli na anauwezo wa ktembea asingelisubiri wapambe wake wampandishe kwanye majahazi wamlete afrika.AFRIKA TULIKUA NA USTAARAB WETU MATHUBUTI KABLA YA UJIO WA HAWA WAPUUZ NA MIUNGU YAO.kabla ya ujio wao afrika hakukua na alshabab,boko haram au ant baraka.
 
Tinapanga kumjengea nyumba mungu wetu,pale jerusalemu,nyumba nzuri isiyo na mfano,tutaweka marumaru za dhahabu,chetezo zitakuwa za Tanzanite,mapazia ya hariri,etc itakuwa na ukubwa wa mita 50 kwa 50,lakini kabla hatujajenga sharti tupiganishe vita kubwa kabisa,maana bwana wa majeshi alishasema atalivunja hekalu na kulijenga ndani ya siku tatu
 
Wanamwita,bwana wa majeshi,ndoo maana wanaona utukufu mkubwa sana kukalia na kuangamiza wengine kijeshi,it is in their blood
We mrusi mweus huishiwi matatizo

Nilijua umezama na MV nyerere kumbe upo
 
undefinedmungu wa asili wa hawa waisrae ni El,huyu jehova ni impostor tu,undefinedEl ndio alikuwa mungu mkuu,the most high,alieabuduwa na jamii zote za caanan,kama mungu mkuu kuliko miungu yote waliyoiabudu,undefinedjehova alikuwa ni mungu wa vita hasa kwa jamii ya waamedi,ambao moses alikwenda kuoa
Unataka kutiambia ni Allah?
 
Back
Top Bottom