leodigardcyrilo
JF-Expert Member
- May 17, 2015
- 3,440
- 1,852
Mungu si Allah
AstaghfirullahAllah bless Israel.
InnalilahapelestinafighullaahAstaghfirullah
undefinedexcatly,undefinedAbraham,Isaack,yakobo,yesu,hawamjui jehova,undefinedushahidi kuwa El alikuwa ni mungu wa jamii mbalimbali hapo caanan upo kihistory na pia mfano kuna wafalme kama Hazael,alikuwa king wa damusca,undefinedAbimaEl alikuwa mtawala wa wafilist,undefinedishmael alikuwa mtoto mkubwa wa Abraham,kwahiyo jina la El lilijulikana kwa jamii yote likiimanisha mungu,undefinedhata wakati Yesu anakaribia kukata roho,alimwita Mungu wake El na sio jehova,na katika bible yote hakuna sehemu yesu anamrefer mungu kama jehova.undefinedEl=Elloh=AllahUnataka kutiambia ni Allah?
Hukufunikwa chin kumbe@Beiraboy,niliogelea
Wanamwita,bwana wa majeshi,ndoo maana wanaona utukufu mkubwa sana kukalia na kuangamiza wengine kijeshi,it is in their blood
Dini ya Paul ni ipi hiyo??Daaa,nimewasilikiza siyo mchezo. Mmoja anasema kabisa dini pendwa ni ya Paul,hatari.
Anamajina mengi lingine anaitwa mungu wa wana wa israel[emoji28]Wanamwita,bwana wa majeshi,ndoo maana wanaona utukufu mkubwa sana kukalia na kuangamiza wengine kijeshi,it is in their blood
Dini ya Paul ni ipi hiyo??Daaa,nimewasilikiza siyo mchezo. Mmoja anasema kabisa dini pendwa ni ya Paul,hatari.
Tena kachagua mashoga kuwa wateule wakeHalafu huyo Mungu wenu anafurahia binadamu kukalia binadamu wengine?
Huyo Mungu ni mkichaa kama mlivyo nyie!
Hakuna hata moja Allah alilolikubali kati ya hayo. Tatizo ni kila mnacho hubiriwa mnaitikia ndiooooooMungu wa kweli ni Allah mkuu anaeruhusu watu wake kuua wengine kwa sababu tu sio wa imani yao!
Anaeruhusu mwanamke kuuawa kwa kuzini wakati mwanaume haguswi
Aneruhusu mtu kuchinjwa hadharani coz kavaa jeans!
Anekubali ufiraji na kuukataa uzinifu
Nk nk nk nk
Sie tunamkubali Allah na mtume wetu kwakuwa tu kwetu hakuna msamaha!
Ni mtazamo tu
Teh teh teh teh tehNdio kakufundisha baba mchungaji leo?
Hivi nani anawaharibu akili namna hii?
undefinedsina mda wa kupitia fungu kwa fungu,na wala si mtaalamu kivile lakini koran 9:30 haisemi kama hiyo propaganda yako inadaiundefinedundefinedQuran 9:30 “And the Jews say: Ezra is the son of Allah; and the Christians say: The Messiah is the son of Allah; these are the words of their mouths; they imitate the saying of those who disbelieved before; may Allah destroy them; how they are turned away!”View attachment 885441View attachment 885445View attachment 885444 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]
undefinedsina mda wa kupitia fungu kwa fungu,na wala si mtaalamu kivile lakini koran 9:30 haisemi kama hiyo propaganda yako inadaiundefinedundefinedQuran 9:30 “And the Jews say: Ezra is the son of Allah; and the Christians say: The Messiah is the son of Allah; these are the words of their mouths; they imitate the saying of those who disbelieved before; may Allah destroy them; how they are turned away!”View attachment 885441View attachment 885445View attachment 885444 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]
Kila Lugha,ina utamaduni wake,ukisoma tafsiri ya Lugha moja kwenda lugha nyingine,inatakiwa ujuwe utamaduni wa lugha husika,ndio utaweza kuelewa Lugha iliyotafsiriwa.Kwa mfano katika utamaduni wa kizungu,mwanamke anaoa na mwanamme anaoa,katika utamaduni wetu wakiafrika,mwanamme anaoa,na mwanamke anaolewa.Unapokuta sentesi ya kiingereza ikisema "Marry will you marry me?", ukitafsiri kwa kiswahili,"Je Marry utanioa?", haitaleta maana inayoeleweka kwa asiyejua kama maneno hayo,yamtafsiriwa kutoka katika Lugha yenye utamaduni wa mwanamke pia anaoa.Na ndio Lugha ya kiarabu,ina utamaduni wake,na ndio Lugha iliyoandikwa Qur'an,ili usome tafsiri ya Qur'an,ki usahihi inatakiwa ujuwe utamaduni wa lugha ya kiarabu.View attachment 885441View attachment 885445View attachment 885444 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]
View attachment 885441View attachment 885445View attachment 885444 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]
View attachment 885441View attachment 885445View attachment 885444 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]