Islamic state(is) wachoma na kuangamiza mabunda ya sigara

Islamic state(is) wachoma na kuangamiza mabunda ya sigara

shortlisted1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2014
Posts
352
Reaction score
128
Makomandoo wa taifa jipya la KIISLAMU wameonekana katika picha mbalimbali wakiangamizi mabunda mengi sana ya sigara kwa kuyachoma moto, wamefanya kwa kuzingatia kwamba waislamu hawatakiwi kuvuta sigara kwani sigara ni haramu na uharamu wa sigara ni kwa kuwa sigara huwa inadhuru afya ya mvutaji.

Huu ndio uislamu halisi....vitu haramu havirusiwi katika ardhi tukufu.

Mazuri ya IS pia yasemeni sio mnasema mabaya tuu.

 
Makomandoo wa taifa jipya la KIISLAMU wameonekan katika picha mbalimbali wakiangamizi mabunda mengi sana ya SIGARA kwa kuyachoma moto, wamefanya kwa kuzingatia kwamba waislamu hawatakiwi kuvuta sigara kwani sigara ni haram na uharamu wa sigara ni kwa kuwa sibara huwa inadhuru afya ya mvutaji.Huu ndio UISLAMU halisi....vitu HARAM havirusiwi katika ardhi tukufu. Mazuri ya IS pia yasemeni sio mnasema mabaya tuu...!!


Komandoo anaangimiza sigara? huyo atakuwa kluta. komandoo wenyewe waoga wanachinja binadamu baada ya kushindwa, me ningewasifia kwa kuwatwanga US au jeshi pinzani kwenye medani ya vita na siyo kuteka waandishi na wafanyakazi wa misaada wasio na siraha. KOMANDOO MWOGA KM KUNGURU.
 
Huu uzi lazima utawaka moto. Kama unabisha subiri kidogo uone washabiki wa IS vs Washabiki wa USA
 

Kwa isis hizo hapo nyuma ndio mabunda ya sigara nyuma ya huyo komandoo wa isis,tena anatoa onyo kwa mabunda mengine kua yakae tayari kuangamizwa.
attachment.php
 
Last edited by a moderator:
Hivi karibuni majeshi ya IS yameonyesha woga mkubwa ktika medani ya kivita na kuchinja raia wasio na hatia, then wanajiita makomandoo, komandoo gani mwoga, anakimbilia kuchinja banadamu km kuku eti ndiyo kupigania kwenda peponi, ukweli siku ya mwisho watajibu maovu yao. yaana uanatafuta pepo kwa kuchinja banadamu mwenzako, ustaraabau gani ktk karne ya 21?
 
Muda si mrefu nafiki mwezi huu hautaisha kabla dunia haijashuhudia mvua ya moto na milipuko. Mataifa karibu kumi na kitu yatashukia ISIS yakiwemo kadhaa ya kiislamu,ninaamini ndani ya wiki mbili hakuna cha ISIS wala vumbi lao, hao ISIS na AL QAEDA wanafanya biashara ya madawa ya kulevya lakini wameona sigara hazilipi ndio maana wakazichoma, huyu mudi ameacha vichaa na wavuta bangi,ninahisi VILE VIUMBE VISIVYOONEKANA (mimi naiita misukule ya mudi) VINAVYOKEMEWA NA WACHUNGAJI VIMEWAPANDA KICHWANI
 
Kwa isis hizo hapo nyuma ndio mabunda ya sigara nyuma ya huyo komandoo wa isis,tena anatoa onyo kwa mabunda mengine kua yakae tayari kuangamizwa.
attachment.php

kweli kabisa ndio hayo ndio maana alishindwa kuyaweka
 
Muda si mrefu nafiki mwezi huu hautaisha kabla dunia haijashuhudia mvua ya moto na milipuko. Mataifa karibu kumi na kitu yatashukia ISIS yakiwemo kadhaa ya kiislamu,ninaamini ndani ya wiki mbili hakuna cha ISIS wala vumbi lao, hao ISIS na AL QAEDA wanafanya biashara ya madawa ya kulevya lakini wameona sigara hazilipi ndio maana wakazichoma, huyu mudi ameacha vichaa na wavuta bangi,ninahisi VILE VIUMBE VISIVYOONEKANA (mimi naiita misukule ya mudi) VINAVYOKEMEWA NA WACHUNGAJI VIMEWAPANDA KICHWANI

hamna taifa la kiislamu linaweza kupingana na ISIS. Acha kuwa na akili za kushikiwa tofautisha taifa la Kiislamu na Taifa la Kiarabu. Shangaa kidogo hapo mpaka America anaenda kuomba msaada...!!
 
Hivi karibuni majeshi ya IS yameonyesha woga mkubwa ktika medani ya kivita na kuchinja raia wasio na hatia, then wanajiita makomandoo, komandoo gani mwoga, anakimbilia kuchinja banadamu km kuku eti ndiyo kupigania kwenda peponi, ukweli siku ya mwisho watajibu maovu yao. yaana uanatafuta pepo kwa kuchinja banadamu mwenzako, ustaraabau gani ktk karne ya 21?

Unajua kitu gani wanachofanyiwa wafungwa wa kule GUANTANAMO BAY tena wengine huwa hawana hata hatia...kwani wale huwa wana silaha mbona huwa wanafanyiwa mambo ya kutisha au kwa sababu huwa hayaonyeshwi na bbc au cnn. Tuiteje na huo kwamba ni uoga au.
 
hamna taifa la kiislamu linaweza kupingana na ISIS. Acha kuwa na akili za kushikiwa tofautisha taifa la Kiislamu na Taifa la Kiarabu. Shangaa kidogo hapo mpaka America anaenda kuomba msaada...!!

Kumbe Iran siyo taifa LA kiislam?!
 
hamna taifa la kiislamu linaweza kupingana na ISIS. Acha kuwa na akili za kushikiwa tofautisha taifa la Kiislamu na Taifa la Kiarabu. Shangaa kidogo hapo mpaka America anaenda kuomba msaada...!!

Kumbe Iran siyo taifa LA kiislam?!
 
Hawa jamaa wangewatengea kaardhi kadogo kawe nchi yao, sasa watachinja watu kama kuku mpaka lini?
 
Makomandoo wa taifa jipya la KIISLAMU wameonekan katika picha mbalimbali wakiangamizi mabunda mengi sana ya SIGARA kwa kuyachoma moto, wamefanya kwa kuzingatia kwamba waislamu hawatakiwi kuvuta sigara kwani sigara ni haram na uharamu wa sigara ni kwa kuwa sibara huwa inadhuru afya ya mvutaji.Huu ndio UISLAMU halisi....vitu HARAM havirusiwi katika ardhi tukufu. Mazuri ya IS pia yasemeni sio mnasema mabaya tuu...!!

Walete huku kibaha waangamize

Kitimoto

Waone motowake

Ujinga wataufanya nchi hizo za wajinga wenzao
 
Back
Top Bottom