is this a problem?


B

Bryson Mbeula

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
13
B

Bryson Mbeula

Member
Joined Sep 25, 2011
45 0 13
habari wana JF,kuna jambo nahitaji kujua...mimi ni 23yrs old,ktk maisha yangu sijawahi kumpenda msichana yeyote kutoka moyoni!..licha ya sehemu mbalimbali za ku socialize nilizo pitia hadi chuo..is this normal?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Umeshawahi kudo, ndiyo nikujibu kama hilo ni tatizo au laaaah?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,482
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,482 280
usiwe na haraka ...
tulia ...


(ipo siku na saa atatokea yule ambaye ndo yeye)
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
habari wana JF,kuna jambo nahitaji kujua...mimi ni 23yrs old,ktk maisha yangu sijawahi kumpenda msichana yeyote kutoka moyoni!..licha ya sehemu mbalimbali za ku socialize nilizo pitia hadi chuo..is this normal?
but do you love CHRIST with all your heart and all your soul???????????????

If so this is good.............................gals of this wicked generation can only bring trouble and sickness too................
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,482
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,482 280
but do you love CHRIST with all your heart and all your soul???????????????

If so this is good.............................gals of this wicked generation can only bring trouble and sickness too................
sijaona upendo hapo kwenye red..
unataja jina la Christ huku bado unatu sengenya...
(hajatutendea haki)
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Hilo sio tatizo, je ukiamka hasubuhi vp uwa umedinda au? Ni uamuzi tu kama umeamua mpaka utapooa ndio udo hiyo ndio misingi ya dini zetu hivyo Big Up.
 
B

Bryson Mbeula

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
13
B

Bryson Mbeula

Member
Joined Sep 25, 2011
45 0 13
Hilo sio tatizo, je ukiamka hasubuhi vp uwa umedinda au? Ni uamuzi tu kama umeamua mpaka utapooa ndio udo hiyo ndio misingi ya dini zetu hivyo Big Up.
biologically im 100%okey...thanx for ur comment!
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
it is very normal.keep it up.Time will come.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
habari wana JF,kuna jambo nahitaji kujua...mimi ni 23yrs old,ktk maisha yangu sijawahi kumpenda msichana yeyote kutoka moyoni!..licha ya sehemu mbalimbali za ku socialize nilizo pitia hadi chuo..is this normal?
at the age of 23 umemaliza chuo????? ni chuo kipi hichop maana vyuo ni vingi. au unataka kutuambia ulianza shule ukiwa bado tumboni mwa mamako.
 
B

Bryson Mbeula

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
13
B

Bryson Mbeula

Member
Joined Sep 25, 2011
45 0 13
at the age of 23 umemaliza chuo????? ni chuo kipi hichop maana vyuo ni vingi. au unataka kutuambia ulianza shule ukiwa bado tumboni mwa mamako.
no!ndo niko chuo now naingia mwaka wa pili..!cjamaliza bado!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
My dear you are too young to ponder on that.... Kuna watu walifall for the first time at 40!!!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kwanza mshukuru mungu,then hiyo ni normal tu piga shule kwanza hizi mambo zipo uazikuta ukishamaliza chuo na kupata kazi ndio uanze kuzifikiria coz una muda wa kutosha kuzifanya saaaaaaaaaaaaaaaaaana!so tuliza boli kijana.
 
B

Bryson Mbeula

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
13
B

Bryson Mbeula

Member
Joined Sep 25, 2011
45 0 13
Kwanza mshukuru mungu,then hiyo ni normal tu piga shule kwanza hizi mambo zipo uazikuta ukishamaliza chuo na kupata kazi ndio uanze kuzifikiria coz una muda wa kutosha kuzifanya saaaaaaaaaaaaaaaaaana!so tuliza boli kijana.
asante kwa ushauli wako...im worried maisha yenyewe ya kiafrika yamekuwa mafupi mno.
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,440
Likes
478
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,440 478 180
njoo nikufanyie test , kama we mzima au la!
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
inategemea mie kwenye umri huo nilikuwa nimemaliza chuo
at the age of 23 umemaliza chuo????? ni chuo kipi hichop maana vyuo ni vingi. au unataka kutuambia ulianza shule ukiwa bado tumboni mwa mamako.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
but do you love CHRIST with all your heart and all your soul???????????????

If so this is good.............................gals of this wicked generation can only bring trouble and sickness too................
Iweee ruta.... Can yuu plizi telli me about boys........?? it seems yu a noti genda sensitivu ati..... watakupiga mawe.....
 
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
mi nadhan huna tatizo,umri bado si wa kuwaza sna kwanini inakuwa hivyo,ikifika 27 na bado ukaendelea kuwa hivyo nadhan itabidi uende kwa mtaalamu akusaidie,but kwa sasa we piga buku hakuna tatizo,ili hali asubuh kamanda anasimama kisoja no prob
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
..u stil a kid,23yrs?kazana na shule na mtumikie mungu,hayo utayakuta ukikuwa
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299