Is It Possible For a man & woman To be just Friends and Not Lovers for Appr. 5 years? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is It Possible For a man & woman To be just Friends and Not Lovers for Appr. 5 years?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iselamagazi, Apr 8, 2012.

  1. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hi! wana JF!

    Hivi kuna uwezekano wa mwanaume na mwanamke kuwa ktk uhusiano wa kawaida kabisa kama marafiki tu bila kuwa wapenzi?
    Kuna mkasa mmoja ambao naufahamu wa mwanaume na mwanamke ambao waliishi ktk ndoa kama mume na mke kwa takribani miaka 12 na baadae kulitokea kutoelewana kwa wana ndoa hawa na kupelekea kutalikiana kwa miaka mitano (5) sasa!


    Wawili hawa nafanya nao kazi ktk ofisi mmoja. Kitu cha ajabu ni kuwa wana ushirikiano mzuri sana ktk masuala ya kazi na huwezi kujua kama kuna tofauti za kuachana kama tulivyo zoea ktk jamii zetu kuwa bibi na bwana wakishatengana ni nadra sana kukuta jambo kama hili. Si ofisini tu, ushikiano wao upo hata katika masuala ya kijamii mathalani, utawakuta wakiwa pamoja ktk misiba, harusi n.k.

    Kurizuka rumours pale kibaruani kwetu kuwa hawa wawili wana kula mshedede kwa siri sana! Jamaa mmoja pale kibaruani alishawahi kumtania yule bwana mtalaka kuwa bado wanaendeleza kale kamchezo; yule bwana mtalaka alikataa kata kata kwamba yeye na mtalaka wake wamebaki kuwa marafiki tu wa kawaida na kwenye masuala ya kale kamchezo kila mtu kivyake na kwamba kama ana wasiwasi afanye uchunguzi anaojua yeye. Ilikuja thibitika baadaye kuwa ni kweli wawili hawa wamebaki kuwa marafiki tu.

    Is it entirely possible for a man and woman to be friends and not be romantically interested for some reason?

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa methinks not! But, we are all different.
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii kitu bwana ni ngumu mkuu. Inabidi uwe na kifua kipana!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    very possible...; ni suala la uamuzi na dhamira tu
     
  5. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Possibly!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,918
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kwa mujibu wa maelezo uliyotoa, inawezekana..
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wewe binafsi unaweza hili?
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,918
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Naweza mkuu, na ninao marafiki wadada. Tena mmoja aliwahi kunipiga kibuti kabla hatujawa marafiki..
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    ai wewe.......
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    very posible........ 60% ya rafiki zangu ni jinsia tofauti na mie......
     
  11. r

    reina Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    It is very possible and i enjoy being with my bestfrnd ambae ni mwanaume. Cha muhimu mjue lengo/mipaka ya urafiki wenu.once you knw that the bond becomes strong .
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,918
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    heri ya Pasaka Bibie. Hebu wape ushuhuda jinsi ulivyonipiga kibuti halafu tukabakia marafiki.
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    It's'complicated. Soma thread ya nyani ngabu na the Boss.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    You're right Mwali. It's more complicated than people think.
     
  15. T

    TA MSHAIJA Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is possible for those who have never tasted, but for this case i doubt.
     
  16. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 858
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kabisa. Mi nnaye mmoja, mkenya, tangu mwaka 2000. Japo nia yangu ya mwanzo ilikua tofauti alipoona dalili akaniambia "tuwe friends tu hicho unachotafuta hutakipata" nikaheshimu tukawa marafiki tu. Mara moja ashaniokoa kuingia mkenge kwa msichana mmoja kabla sijaoa. Isipokua urafiki na wife wangu hataki japo wanafahamiana
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Siku akikuambia mfanyane utakataa?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Unamtaka huyo bwana?
     
  19. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa maelezo, but practically is it possible?
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Kama wote mmeamua inawezekana
     
Loading...