Mzee wa Torano
JF-Expert Member
- Feb 17, 2014
- 519
- 700
Hivi km nimekosa mkopo toka bodi ya mikopo ,siwezi kuomba FAO langu?nikasome?
fao la kujitoa lipo halipo?Mtoa post umekurupuka sana. Tumemfuatilia vizuri kabisa kipindi cha DK 45. Kuna watu nadhani mna Phd za kusema uwongo na kwakua Watanzania wengi hatupo makini kufuatilia tunatiririka tu
ppf hawatoi mkuuHalipo umeenda NSSF ukakataliwa kuchukua? Nenda hata saizi pale mliman City utakuta foleni kibao tu ya watu wanajaza form na kuchukua pesa. Mjifunze kufuatilia mambo kwa kina kuliko kutokwa na mapovu kwa habari za kusikia vijiweni
ishu sio mswada, ni kwamba sheria ilishatungwa na kusainiwa na raia mwaka 2012, ilipoanza kutekwlezwa watu wakaja juu ikatolewa agizo la kuacha hali ibaki kama zamani, ila aheria haikufutwa kwama maana nyingine wamwanza kutekeleza sheria iliyotungwa na kukamilika 2012.
Kwani ni mwanamke au mwanaume?Huyo unaye Mwita mwanamke ni sawa mama yako umwite mwanamke kisa siasa zenu za kipuuzi hujaelewa jambo unalopoka hata huna hifadhi yoyote ya mfuko kazi yako kelele mwambie lisu wenu akupe elimu uwelewe kazi yako huna mtizamo mrefu unafikili hapahapa.
Eheheh ndugu umepotea,huyo mkurugenzi kaishatimuliwa leo,hiyo kitambo hapo.Aisee kumbe kitambo
Kuna mchumian tumbo mmoja huwa anapona pale. Ni mkware fulani
Lissu anahusika nini! Ni ujinga kuzungumzia mtu badala ya jambo husika.Huyo unaye Mwita mwanamke ni sawa mama yako umwite mwanamke kisa siasa zenu za kipuuzi hujaelewa jambo unalopoka hata huna hifadhi yoyote ya mfuko kazi yako kelele mwambie lisu wenu akupe elimu uwelewe kazi yako huna mtizamo mrefu unafikili hapahapa.