Irene Isaka: NSSF hakuna fao la kujitoa

Irene Isaka: NSSF hakuna fao la kujitoa

Sheria sio msahafu au Biblia...Sheria zinatungwa ili ziwe na manufaa kwa wananchi....sio sheria kandamizi

Kwa hiyo inatakiwa mswada uwe wa kufanya ppf na nssf ziwe mifuko ya akiba na watu wapate Fao la kujitoa

Tatizo hawa TUCTA na CHODAWU sio kwa faida ya wafanyakazi

Wafanyakazi waamke na waunde timu ya kufuatilia na kudai haki kwa media....Media zitusaidie kuandika. Nashangaa media zina wafanyakazi na wamekaa kimya.... Huku JF hakuna Journalists?
Ndugu gay
 
Back
Top Bottom