Iran yatungua Drone ya US RQ-4 Global Hawk

T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
2,098
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
2,098 2,000
mkuu sisi tulioko huku Gulf ndio tunausoma mchezo wote hali ni hatari sana usiombe kaka. Tuombe dua haya mambo yaishe kimya kimya tu wengine tunaishi jirani na ma base ya us, logistic inayofanywa si mchezo kaka, hawa jamaa wasikie tu.
Poleni Sana , hila US amezidi kumfuata kumfuata Iran
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,920
Points
2,000
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,920 2,000
Trump ashatoa kauli huko kuhusu hii kitu sasa tusubir response atafany nn
Kasema Iran wamefanya kosa kutungua mzigo wa pesa nyingi Sana Iran nao wamejibu kuwa kicheche yoyote atakaye ingia ndani ya mpaka wao hatarudi au nimetafsiri vibaya wa jameni!!
Borders are our redline, and any enemy violating these borders will not go back,” Salami continued.
5d0b818fdda4c8b3178b459d-jpg.1132784

Mzigo wa maana
screenshot_20190620_204750_com-android-chrome-jpg.1132788

Duh
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,626
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,626 2,000
Duuuh mkuu mbona Iran wana kauli za kibabe
Kasema Iran wamefanya kosa kutungua mzigo wa pesa nyingi Sana Iran nao wamejibu kuwa kicheche yoyote atakaye ingia ndani ya mpaka wao hatarudi au nimetafsiri vibaya wa jameni!!
Borders are our redline, and any enemy violating these borders will not go back,” Salami continued.View attachment 1132784
Mzigo wa maana
View attachment 1132788
Duh
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,703
Points
2,000
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,703 2,000
Hahahah. Iran hataki upuuzi
Kasema Iran wamefanya kosa kutungua mzigo wa pesa nyingi Sana Iran nao wamejibu kuwa kicheche yoyote atakaye ingia ndani ya mpaka wao hatarudi au nimetafsiri vibaya wa jameni!!
Borders are our redline, and any enemy violating these borders will not go back,” Salami continued.View attachment 1132784
Mzigo wa maana
View attachment 1132788
Duh
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,044
Points
2,000
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,044 2,000
Iran baada ya kuondolewa Shah madarakani na ubalozi wa marekani Tehran kuvamiwa na wafanyakazi wake wote kutekwa, marekani ilijaribu mara nyingi kuivamia Tehran ili kuwakomboa diplomats wao lakini walishindwa mara zote na Iran ya wakati huo ilikua kama imesambaratika. Marekani iliamua kuitumia Iraq kuwapiga wa Iran na mwishowe walishindwa. Uadui wa Israel dhidi ya Iran haujaanza leo mkuu.
Hivi mkuu sababu hasa ya Sadam Hussen kupigana na Iran miaka ya 1980 ilikua ni nini?
Maana mpaka leo mimi nmeshindwa kabisa kuelewa lengo la vita ile iliyo chukua miaka 8 mpaka Sadam akatumia silaha za kemikali lakini dunia yote ikamfumbia macho.
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,044
Points
2,000
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,044 2,000
Israel hakua peke ake alikua na baba yao US! Na US pekeeake ni sawa na Bara zima LA Africa
Tena alikua akishirikiana moja kwa moja na kibaraka wao Saudi Arabia.
Baada ya vita kuisha Saudi Arabia akapewa control ya nchi zote za kiarabu na kuzigeuza nchi hizo kama makoloni yake.
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,322
Points
2,000
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,322 2,000
Waislamu mnapambana na US mtapata taabu sana. Mmebaki kwenye umbea tu.
 

Forum statistics

Threads 1,313,846
Members 504,678
Posts 31,806,351
Top