Iran yakataa kukabidhi Black Box kwa Boeing

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
14,947
Points
2,000

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
14,947 2,000
Wasipeleke tu maana hao boeing hawakawii kusema Kuna bomu lilitegwa.
Maana wana masalia mengi ya ndege za zamani zilizopigwa bomu
Watachukua mabaki na kuonyesha umma kuwa ndio hii
Hawa watu kwa unafiki hawajambo
Team Trump wanakuja


Sent from my iPhone using Tapatalk
 

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
3,462
Points
2,000

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
3,462 2,000
Akili za waumini ya hii dini ya mnyazimungu zimekaa kihasira hasira na ulipaji kisasi. Sasa wameua ndugu zao wengi ili kimkomoa Usa. Gawa wanatakiwa power yao iwe minimised ili kuepuka hizi athari
Usiwe mwepesi wa kufika hitimisho kwa kile usicho na uhakika mkuu

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
10,323
Points
2,000

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
10,323 2,000
Nilikua nimeishika hiyopost.. nadhani wametenganisha uzi. Ilikua na page 800.

jamaa hamaanishi kwamba ni haki kutungua ndege.. anachojaribu kusema mwaka 1988 hao US walitungua ndege yenye abiria zaidi ya 290 pia.. kama ni unyama US ni mnyama zaidi ya fisi ktk mauaji

Kama hii ya kwako ni #54 sasa we umejuaje zitafika #252?! Na hata zikifika unajua itaandikwaje?!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,425
Points
2,000

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,425 2,000
Kama hujui acha kuropoka
Hakuna anayeropoka humu tafuta tafsiri ya kuropoka ni nini.
Humu kuna wajuaji and you're one of them.

kuna firm inaitwa BEA "Bureau d'Enquêtes et d'Analyses pour la sécurité de l'aviation civile " Kama ulikuwa hujui hata Ethiopia walikataa kuwapa USA ile black boxes ya B737-800 Max.
Boeing waliwaomba B.E.A wawasaidie kufanya uchunguzi au ni kiherehere cha Ethiopia?

Hizo box zilipelekwa Paris na kusomwa na BEA.
Yes walizisoma wao, Ethiopia walikuwa wamiliki wa lile dege je Iran ni wamiliki wa hilo dege?
.
Majukumu ya B.E.A ni haya na si kama wewe udhaniavyo hawana mamlaka na ndege zisizo za ufaransa zilizoanguka nchi nyingine. Mfano Boeing 737-800 max iliyoanguka Ethiopia au Indonesia haziwahusu.
Wana mamlaka na ndege za ufaransa au zisizo za ufaransa zilizopata hitilafu au kuanguka ndani ya anga lao.

Following international rules, French authorities are responsible for investigating all aircraft accidents occurring in French territory or airspace, as well as accidents involving French aircraft occurring in international airspace or in other countries if the local authorities do not open a technical enquiry. They may also assist foreign investigation authorities at their request.

Note: THEY MAY ALSO ASSIST FOREIGN INVESTIGATION AUTHORITIES AT THEIR REQUEST.
swali Ethiopia baada ya kupatiwa majibu ya uchunguzi waliyafanyia nini? Au waliyapeleka Boeing 😝😝😝 ambaki walisema hawakuamini

Muwage mnatumia Google kuacquire maarifa. Yaani iam very well informed internationale. Nikiamka asubuhi lazima nisome RT, Le Figaro, The Guardian. Acheni kusoma magazeti ya Shigongo. Yanawafanya muwe zero brain.
There was no need for this and i am sure ni uongo! Huna uwezo huo
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,775
Points
2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,775 2,000
Kinachofanya wagome kutoa kibox tushakijua na ndo kitamuingiza ktk mgogoro na Ukraine,
Mjinga mtie hasira atakurupuka
Jamaa itakuwa wamepanic kwa hofu kila ndege wanayoiona usiku wanajua ni ya mmarekani wanapiga tu,wamejikuta wamepiga hyo na kuua watu wake yenyewe,wairan 80 walikuwa ndani ya ndege
Kwani ulikuepo kaka...si watoe tu icho kibox mambo yaishe

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kilatha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
1,668
Points
2,000

Kilatha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
1,668 2,000
Kilatha sifa ulizozitaja ni za Boeing 737-800 max aliyedondoka hana
Ni toleo moja (max) imeongezwa vimbangwa vingine kuonyesha inatofauti. Iliyoanguka ni earlier version ya NG planes

Bogus kweli

Halafu sio mimi najisemea mtaalamu wa ndege ndio alikuwa anatoa ufafanuzi BBC, ni swala jepesi sana ata wewe ukifanya ka research utaona sifa za hiyo ndege.
 

Forum statistics

Threads 1,392,700
Members 528,669
Posts 34,115,486
Top