AlP0L0
JF-Expert Member
- Apr 23, 2011
- 7,045
- 5,876
Israel ni Taifa teule la Mungu,
Acha upunguani huo wewe, humo kuchwani kwako kuna matope? Sio kila unakubali tu, ukishirikisha akili utajua huo ni ujinga tu.
Israel ni Taifa teule la Mungu,
Ni unajua maana ya hilo neno "Anayetosheleza".Waisrael hawamtambui Yesu dini yao ni Uyahudi Mungu wa waisrael anaitwa AL SHADAI huyo muisrael alikuwa anawaganganya tu nyie wajinga
Usikariri mkuu, unaikumbuka vita ya uajemi Kati ya nchi za ulaya zikiungana na marekani dhidi ya Iraq,... Iraq chini ya Saddam Hussein ilishinda vita. Lakini miaka kadhaa mbele huyo marekani akiwa na washirika wake wachache waliingia Iraq na kumkamata Saddam Hussein na kumchinja Kama kuku tu.Nyooo... 1967 wakijikusanya mataifa kibao ya kiislam wakachapika kwa siku sita tuu
Nafuu umeona wewe, hawa jamaa bana...[emoji23]maneno mengi vitendo kidogo kama watanzania,kila uchwao tutaifuta katka uso wa dunia lakini wakiingia vitani wanakua wa kwanza kuomba vita iishe,
Fatilia [emoji117] FuatiliaMkuu ISRAEL ALIPIGWA KAMA MTOTO NA WA MISRI CHINI YA UONGOZI WA RAIS ANWAR SADATI
FATILIA KWANZA KITU UWELEWE SIO UROPOKE TU
eti bwana mbona haendi kishambulia Israel. Si ana majeshi ,aende basi aiangamizeIran bhana, anawachochea, wapalestina ili wafe tu, wakati Iran kwenyewe kuko salama
Rafiki yako atapeleka Bombardier kama msaada wa ndege za kurusha mabomuWaubomowe sasa kama wanajeuri hio
hivi yule aliyekufa kwa mshituko wa ndege zote kupigwa zikiwa ardhini ni nani vile?Mkuu ISRAEL ALIPIGWA KAMA MTOTO NA WA MISRI CHINI YA UONGOZI WA RAIS ANWAR SADATI
FATILIA KWANZA KITU UWELEWE SIO UROPOKE TU
gwe au geGo back to school
Maharagwe si mahalage
Swissme
hivi yule aliyekufa kwa mshituko wa ndege zote kupigwa zikiwa ardhini ni nani vile?
Fatilia [emoji117] Fuatilia
Uwelewe [emoji117] Uelewe
Kijana si ukajifunze kwanza kuandika? [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Una uhakika nimeelewa?Muhimu umeelewa[emoji3]
Yule Muisraeli anaitwa Rabi nani?Israel ni Taifa teule la Mungu,huo msikiti lazima ubomolewe.Wale walioudhuria mkutano wa injili Masasi mwezi wa tisa ambao alikuwa anaubiri muisraeli yule alisema kabisa msikiti tunabomoa na maandalizi na vifaa vyote vya ujenzi wa kanisa tumekamilisha.Yule muubiri wa kiyahudi alitamba kuwa atayeye vita itakapoanza atapigana.Waulizeni makanisa ya kipentekoste yaliyokuwa wenyeji wa mkutano huo Masasi watawaeleza,mskiti LAZIMA UBOMOLEWE.
Iran anachoweza ni kupiga umbea tu kuhusu Israel. vitendo ziro.Natamani sana siku Irani imchokonoe Israel ione cha moto itakacho pata
Msikiti ulijengwaje enzi za Mfalme Sulemani wakati Mohamm,ad mwenyewe kazliwa miaka zaidi 500 baada ya Ukristo kuanza na Uislamu kauanzisha karne ya 6 yaani miaka mia sita baada ya ukristo. Sulemani hakujenga Msikiti, acheni kujitoa ufahamu na kupotosha umma. Sulemani alijenga Hekalu la Wayahidi. Hivyo, haki ya lile Hekalu ni Wayahudi na siyo Wakristo wala Waislamu.Al aqsa,ni msikiti wa nabii suleman,kuvunjwa kwa msikiti huo ni kiashilia kimojawapo cha mwisho wa dunia.
Sinagogi/msikiti huo ki ramani upo parestina, msikiti ule unafaida nyingi kwa wakazi wa maeneo yale na nchi.
Msikiti ule umeanza kugombaniwa kalibu na madhehebu.yote makubwa.
Waislam wanasema wakwao,
Wakristo wanasema wakwao,
Wayahudi.wanasema wakwao.
Kwahiyo waisrael roho.zao.mbaya wanatamani obomolewe ili wakose ote.
Mitume wamesha tabili juu ya huu msikiti.
Pamoja na ubabe wao waisrael lakini nao pia wameshatabiliwa mwisho wao upo.