Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,512
- 12,445
Ngoja nifufue huu uzi🤣
Binti ushindwe, huu mtego siuingii 😂 😂 😆What’s your fantansy girlie Binti wa zamani 😁
Jianike upanue soko huria hili😁Binti ushindwe, huu mtego siuingii 😂 😂 😆
Mimi siingii sokoni, ni rare commodity nafuatwa nilipo 😂.Jianike upanue soko huria hili😁
Usithubutu! Utakuwa unapigwa bumbuwazi kila ukiwaona kwenye nyuzi nyingine🤭Mimi siingii sokoni, ni rare commodity nafuatwa nilipo 😂.
Fantasy zangu huwa namnong'oneza ba mjengo chumbani, mpaka sasa keshanitimizia zote, ila ngoja nirande rande kwenye huu uzi labda nitapata idea mpya 😂
Zipo fantasy nyingi tu,mfano:Mimi siingii sokoni, ni rare commodity nafuatwa nilipo 😂.
Fantasy zangu huwa namnong'oneza ba mjengo chumbani, mpaka sasa keshanitimizia zote, ila ngoja nirande rande kwenye huu uzi labda nitapata idea mpya 😂
Duuh 😶Zipo fantasy nyingi tu,mfano:
1. fellatio hii ni fantasy ya wanawake kula shahawa za wanaume
Kwamba kuna kulishana maveiiir kwenye mapenzi 🤢🤮🤢🤮🤢🤮🤢🤮🤢🤮🤢🤮2.Scatsex hii ni kwa wanaume na wanawake wanamalizia sex kwa kula kinyesi cha mwenzie
3.Kumtia kidole cha kwenye tigo ya mwenza ama mwanamke au mwanaume na kukinusa na hatimaye kunusishana
Kabisa
Hapana aisseeeh 🤮Kabisa
Ndio hivyo binadamu tulivyo,ukitaka kuyaona basi tembelea wavuti hizi:www.xvideos.com na www.scatsex com uone wazimu wa binadamuHapana aisseeeh 🤮
Siwezi kuangalia na ningekua nimekula nina uhakika ningetapika just by imagining kula 💩 ya binadamu mwenzangu, duuh 🤮Ndio hivyo binadamu tulivyo,ukitaka kuyaona basi tembelea wavuti hizi:www.xvideos.com na www.scatsex com uone wazimu wa binadamu
Hiyo ndio scatsexSiwezi kuangalia na ningekua nimekula nina uhakika ningetapika just by imagining kula 💩 ya binadamu mwenzangu, duuh 🤮
Kwahiyo ndiyo mambo yako mkuu?Hiyo ndio scatsex
Hapana sio kwamba haya mambo nayafanya,bali naelezea fantasy mbalimbali za dunianiKwahiyo ndiyo mambo yako mkuu?
Wanaume now days wanapenda kuangalia mistari ya chupi zikiwa zimetubana.Sioni sababu ya kupoteza muda kuulizana ulizana hali, kila mtu apambane na hali yake, moya kwa moya kwenye mada.
Toka balehe mshawasha wa kufanya mapenzi huwa mkubwa sana. Tuna fikiria vitu vingi, vingine hatuwezi hata waambia watu maana ni chafu sana ila nyingine tunaziishi.
Nimeanzisha uzi huu tushirikishane Sexual Fantasy (ndoto za kingono) na kama tushatimiza au bado. Kabla sijawaalika kwaajili ya ushuhuda wacha niseme yangu.
Binafsi nina Fantasy zangu ambazo baadhi nimezitimiza na nyingine bado ila nipo kwenye michakato.
Vipi kwa upande wako, fantasy yako ni ipi na ushaitimiza au bado?
- Kumla boss wangu (tena aliyenizidi umri). Hii imetimia. Lile wazo la kumla mtu anayeheshimiwa na wengi halafu lilikuwa linani-turn on vibaya sana tena tukijua kuwa hairuhusiwi😂. Ilikuaje kuaje, nilishatoa ushuhuda kwenye uzi wetu pendwa kabisa wa kuitwa “Ulishawahi kula tunda kimasikhara”.
- Kumla binamu au ndugu ambaye ni halali kuliwa. Enhee enyi moralists hapa naomba mtulie. Ndugu kama matunda kuna ya kuliwa na sumu, kila mtu ajichagulie. Dada wa kuzaliwa tumbo moja na wengine wa karibu hao ni haramu asee, lakini mabinamu na wale wa undugu wa kutafuta tafuta wale halali kabisa kwa matumizi. Katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kula binamu, sana yaani ila ikatokea kimasihara kabisaa😂 ushuhuda tumeweka kwenye uzi wetu pendwa kabisa. Halafu kuna mwingine alikuwa anatakiwa kuniita kaka naye nilimkula, mwingine alikua ananiita “Uncle” nilimkula, tena huyu wakati namchomeka akawa ananambia “Uncle naumia mwenzio” “Uncle taraa…ti..buuu”. Kwahiyo hii imetimia kabisa.
- Kula mwanamke wa race nyingine (awe mzungu, mwarabu au mchina). Hii nayo ilinikaa sana, nilikuwa nawaza hivi hizi ngozi nyeupe zina utamu gani? Tamu kama hizi nyeusi au inakuwaje? Basi bwana katika harakati za maisha nilikutana nayo, nikaitafuna mpaka mifupa na niliitafuna huku nikikumbuka mababu zetu walioteswa utumwani na moyo ukawa tuli. Nilikuwa mwanaume mwenye furaha kuliko wote ulimwenguni (nimesema ULIMWENGUNI sio Duniani.
- Kula wanawake wawili (threesome). Hii bado, sema naichangamkia sana kuitimiza ila bado. Naweza sema nimefikia nusu yake kwakuwa nilishawahi kula tunda saa 7 la KE mmoja na saa 8 nikahamia kwa KE mwingine ila ile kwa pamoja bado haijatimia. Ila kabla ya kufa kwangu nitahakikisha inatimia kabisa.
View attachment 3546500
Umenifata hadi huku, unachokitafuta huenda utakipata 😌 SeranWhat’s your fantansy girlie Binti wa zamani 😁
Wanasemaga mapenzi uchafu, Kuna mdada mmoja nlikua namnyonya shimo lake la haja kubwa, halafu hapo hapo nampa mdomo tunanyonyana kiss Binti wa zamaniSiwezi kuangalia na ningekua nimekula nina uhakika ningetapika just by imagining kula 💩 ya binadamu mwenzangu, duuh 🤮
Chumbani 😋 SeranKukufata kukupeleka wapi🫢