iPhone 18 Pro Max na Ultra Yaja! Kaa tayari kwa Sept 9

iPhone 18 Pro Max na Ultra Yaja! Kaa tayari kwa Sept 9

Poker

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Posts
7,334
Reaction score
21,765
Kampuni ya apple imeamua kuja na iphone 18 promax.

iPhonee 18 Pro Maxx ndiyo simu ya kisasa zaidi ya Apple, naam ya kisasa haswa inayotarajiwa kutangazwa rasmi kwenye Apple Event mnamo Tarehe 8 au 9 Septemba, 2026, na kuanza kuuzwa madukani katikati au mwishoni mwa mwezi huo wa Septemba hatariiii.

Lakini pia inasemekana wanakuja na iphone ultra/fold. Hii itakuwa tofauti na ya samsung kidogo. Mvute subra kwa wale wapenzi wa iphone na simu kiujumla.












IMG_5824.jpeg
IMG_5825.jpeg
IMG_5823.jpeg
 
iPhone user ni wakuonewa huruma kabisa kiukweli sioni kama wanatendewa haki na kampuni lao ukilinganisha na pesa wanayolipia hizo bidhaa.

Imagine juzi hapo Apple wameachia iOS 27 na moja ya feature waliyosema ni mpya ni hii.

"iOS 27 imekuja na features mpya ya volume control kuifanya simu iwe na uwezo wa kutenganisha na kudhibiti sauti ya alarm tofauti na media au ringtone."

Before iOS 27 ilikuwa kama mchana ulipunguza sauti ya simu kwa kutumia vidude vya pembeni ili usisumbue watu ofisini, hukujua kuwa umepunguza na sauti ya alarm.

Ukifika usiku unalala ukiamini alarm uliyo set ipo sawa, kumbe ipo kimya kama bismini.

Matokeo yake unakuja kushtuka asubuhi tayari umechelewa kazini au umepishana na mchongo wa maana.
 
iPhone user ni wakuonewa huruma kabisa kiukweli sioni kama wanatendewa haki na kampuni lao ukilinganisha na pesa wanayolipia hizo bidhaa.

Imagine juzi hapo Apple wameachia iOS 27 na moja ya feature waliyosema ni mpya ni hii.

"iOS 27 imekuja na features mpya ya volume control kuifanya simu iwe na uwezo wa kutenganisha na kudhibiti sauti ya alarm tofauti na media au ringtone."

Before iOS 27 ilikuwa kama mchana ulipunguza sauti ya simu kwa kutumia vidude vya pembeni ili usisumbue watu ofisini, hukujua kuwa umepunguza na sauti ya alarm.

Ukifika usiku unalala ukiamini alarm uliyo set ipo sawa, kumbe ipo kimya kama bismini.

Matokeo yake unakuja kushtuka asubuhi tayari umechelewa kazini au umepishana na mchongo wa maana.
Nimetoka Samsung na sasa nipo Iphone, natumia 14 pro max.

Moja ya upuuzi wa iphone ni Multi_tasking, simu huwezi kurun apps mbili smoothly kwa wakati mmoja.

Ina apps chache sana ukicompare na android ila apps zao zipo smooth sana, IOS iko stable sana na inarun smooth.

Nafikiria hivi karibuni kwenda s24 ultra au Fold 6.

Kwa kurekod video na kupiga picha, jamaa wako vizuri aseee.
 
Nimetoka Samsung na sasa nipo Iphone, natumia 14 pro max.

Moja ya upuuzi wa iphone ni Multi_tasking, simu huwezi kurun apps mbili smoothly kwa wakati mmoja.

Ina apps chache sana ukicompare na android ila apps zao zipo smooth sana, IOS iko stable sana na inarun smooth.

Nafikiria hivi karibuni kwenda s24 ultra au Fold 6.

Kwa kurekod video na kupiga picha, jamaa wako vizuri aseee.
Kwa hiyo umeuziwa u-smooth kwa mamilioni?

Na bado unasema CCM ni wezi?
 
Kampuni ya apple imeamua kuja na iphone 18 promax.

iPhonee 18 Pro Maxx ndiyo simu ya kisasa zaidi ya Apple, naam ya kisasa haswa inayotarajiwa kutangazwa rasmi kwenye Apple Event mnamo Tarehe 8 au 9 Septemba, 2026, na kuanza kuuzwa madukani katikati au mwishoni mwa mwezi huo wa Septemba hatariiii.

Lakini pia inasemekana wanakuja na iphone ultra/fold. Hii itakuwa tofauti na ya samsung kidogo. Mvute subra kwa wale wapenzi wa iphone na simu kiujumla.












View attachment 3648587View attachment 3648588View attachment 3648589
Haya sasa wadada wa Mujini muda wa kuumia umekaribia
 
Back
Top Bottom