Hello iPhone 17 pro & Pro Max imekuja na vipengele 12 vipya utanunua!!!

Hello iPhone 17 pro & Pro Max imekuja na vipengele 12 vipya utanunua!!!

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,359
Reaction score
2,789
1_20250617_071139_0000.png


Tunaweza sema Hello champion phone ๐Ÿ˜‰ Apple inatarajia kuachia simu mpya ya iphone 17 series miezi mitatu mbeleni kuanzia sasa.

Toleo jipya la iphone 17 pro & 17 pro max itakuja ikiwa Muonekano mpya, kuanzia kwenye muundo wa Aluminum frame na titanium kwa upande wa 17 pro Max. Kuna Mabadiliko mengi kuanzia chipset mpya aina ya 19 bionic , betri imara, uwezo wa kurekodi video kwa ubora wa 8k, refresh rate 120Hz.

Feature mpya kwenye toleo jipya la Iphone 17 pro na 17 pro max ikiwa na mabadiliko 12 yafuatayo;



๐Ÿ“ฒ Muundo wa aluminum + Glass body ๐Ÿ‘…
๐Ÿ“ท Muundo mpya kwenye bodi ya kamera
๐Ÿ’จ Muonekano mpya wa rangi aina "Sky blue" ๐Ÿ’™ inayofanya simu kuwa na mvuto
๐Ÿ”‹ Battery kubwa (Pro max)
๐Ÿˆโ€โฌ› Processor ya Chipset A19 Pro Bionic chip
๐Ÿ“ถ Apple wamekuja na wifi 7 version kubwa zaidi
๐Ÿ“ธ Kamera ya Nyuma 48MP telephoto lens + 24MP kwa kamera ya mbele picha inayotoka ni super โœ๏ธ.
๐ŸŽฅ Inachukua video kwa ubora wa 8K sio poa
๐Ÿ’ฅ Ina mfumo mpya wa vapour chamber Cooling inayopoozesha simu yako bila Muhusika kujua kama inapata Joto.

๐Ÿ’ก Muundo wa kamera appel wameweza kubadilisha ila kwa nyuma inaonekana kama Google pixel ambapo bodi ya kamera iko kwenye mfumo wa Rectangle camera bump.
 

Attachments

  • images (1) (30).jpeg
    images (1) (30).jpeg
    13.6 KB · Views: 54
View attachment 3372428

Tunaweza sema Hello champion phone ๐Ÿ˜‰ Apple inatarajia kuachia simu mpya ya iphone 17 series miezi mitatu mbeleni kuanzia sasa.

Toleo jipya la iphone 17 pro & 17 pro max itakuja ikiwa Muonekano mpya, kuanzia kwenye muundo wa Aluminum frame na titanium kwa upande wa 17 pro Max. Kuna Mabadiliko mengi kuanzia chipset mpya aina ya 19 bionic , betri imara, uwezo wa kurekodi video kwa ubora wa 8k, refresh rate 120Hz.

Feature mpya kwenye toleo jipya la Iphone 17 pro na 17 pro max ikiwa na mabadiliko 12 yafuatayo;



๐Ÿ“ฒ Muundo wa aluminum + Glass body ๐Ÿ‘…
๐Ÿ“ท Muundo mpya kwenye bodi ya kamera
๐Ÿ’จ Muonekano mpya wa rangi aina "Sky blue" ๐Ÿ’™ inayofanya simu kuwa na mvuto
๐Ÿ”‹ Battery kubwa (Pro max)
๐Ÿˆโ€โฌ› Processor ya Chipset A19 Pro Bionic chip
๐Ÿ“ถ Apple wamekuja na wifi 7 version kubwa zaidi
๐Ÿ“ธ Kamera ya Nyuma 48MP telephoto lens + 24MP kwa kamera ya mbele picha inayotoka ni super โœ๏ธ.
๐ŸŽฅ Inachukua video kwa ubora wa 8K sio poa
๐Ÿ’ฅ Ina mfumo mpya wa vapour chamber Cooling inayopoozesha simu yako bila Muhusika kujua kama inapata Joto.

๐Ÿ’ก Muundo wa kamera appel wameweza kubadilisha ila kwa nyuma inaonekana kama Google pixel ambapo bodi ya kamera iko kwenye mfumo wa Rectangle camera bump.
Mwonekano wa Itel
 
Back
Top Bottom