ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,162
- 49,338
- Thread starter
- #181
Ipo sahihi mkuuSio Kila inner voice ni intuition, tuliweke sawa jambo hili.
Ipo sahihi mkuuSio Kila inner voice ni intuition, tuliweke sawa jambo hili.
Kijana upoGreat thinker wa viwango
SawaKuhusu hilo nadhani haliwezekani
Asante kwa maoni mkuuintuition iko by nature……… ni instinct
Lakini Ukiacha kutumia reasoning na ukawa unatumia intuition pekee utakua hauna tofauti yoyote na kichaa au wanyama
kinacho tutofautisha na viumbe wengine ni hiyo reasoning/intellectual
So wewe hua unafata intuition yako tu wala kuna haja ya uchambuzi wowote?Kwanza haitaji reasoning.
Hakuna maelekezo kaa sehemu yakoNipo mkuu.
Naomba maelekezo.