comrade igwe
JF-Expert Member
- Jan 12, 2015
- 7,295
- 3,952
Kuna mmoja ni mdogo wa mwezie hapo kiitifaki,huwa hapendi kukubali hilo.
Wakubaliane tu yaishe kama ndio hivyo
Kuna mmoja ni mdogo wa mwezie hapo kiitifaki,huwa hapendi kukubali hilo.
***** umeiva wazi??wacha wee!!!
Mnyio gwakoHovyooo
Hao TISS ni wadogo kiitifaki dhidi ya raia wakakamavu police.Mara nyingi wadogo huwa hamuwapend wakubwa zenu kama police msivyowapenda wanaumeKuna mmoja ni mdogo wa mwezie hapo kiitifaki,huwa hapendi kukubali hilo.
Mimi si miongoni mwa polisi mkuu.Hao TISS ni wadogo kiitifaki dhidi ya raia wakakamavu police.Mara nyingi wadogo huwa hamuwapend wakubwa zenu kama police msivyowapenda wanaume
Itifaki ya kijiji gani ichoKuna mmoja ni mdogo wa mwezie hapo kiitifaki,huwa hapendi kukubali hilo.
Tz.Itifaki ya kijiji gani icho
HahahaaaaaaaMimi si miongoni mwa polisi mkuu.
Kama ni hivyo,mbona nawewe umeonyesha chuki kwa wadogo zako katika hii post,wakati maelezo yako ni" chuki inapanda kwa itifaki.
Mimi ninachojua polisi,hapendwi hata na mtoto wake.
Wanakosaje humu wakati humu ni mkusanyiko wa watu wengi.tena uzi huu wao nahisi wanaongoza kusoma bila commentWanajichanganya!!! Kwa maana hiyo hata humu jf wapo na penginepo baadhi yao ni sehumu ya kututukana na kutukashifu humu.
napingana na wewe kwa asilimia 10000,usiongee usilolijua,kwani wanaomlinda raisi ni kikosi maalum cha TISS,ambao wanakuwa wameiva kwenye nyanja zote za kiitelejensia kuanzia mapambano na hata skills,tofauti na wengne ambao wao wanakuwa wamebase katka fani mojaNATAKA KUKUMBUSHA PIA WALE WANAOMLINDA RAISI AU WALINZI WA RAISI WALE SIO USALAMA WA TAIFA .
KILE KINAITWA NI KIKOSI MAALUMU CHA KUMLINDA RAISI NA OFISI YA RAISI WALE WOTE UNAOWAONA WAMEVAA SUTI WENGINE UNIFORM ZA KAKI WALE WOTE NI WANAJESHI AMBAO NDIO KIKOSI MAALUMU LAKINI SIO USALAMA WA TAIFA.
Wanakosaje humu wakati humu ni mkusanyiko wa watu wengi.tena uzi huu wao nahisi wanaongoza kusoma bila comment
mjomba umetokea wapi kwani maana ulivyokurupuka au nia yako kututambi kua wewe ni muhasibu, maswala ya hundi na content ya mtoa mada wapi na wapi.Mkuu kuna neno sijalifahamu hapo umeandika TISS inamaanisha nini? kwenye mada husika? mi nimesoma uhasibu kuna fomu maalumu ya kusafirisha hundi kwenye makampuni kutoka kwenye taasisi ya biashara hiyo inaitwa TISS naona umechanganya madawa hapo mkuu
Hapa nimeelewa[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]Mnyio gwako
Hapana mkuu mm sipo huko kbs. Ila naju hapa JF hawatakosa aisee take it from me. We imagine tu CDF Mabeyo alipoteuliwa kuwa mkuu wa majeshi nikasikia akipewa pongezi hapa kumbe alikua member tena verified. Sasa nadhani kwa mfano huo utaelewa kuwa hapa wapo wengi.Kwa vile umecomnent wewe si mmoja wao? Na kwa kutumia maneno yako wao wanatakiwa waongoze kusoma ila wasi comment na penginepo kucomment ni kwa amri.
Acha woga we kwani umeshikwa ugoni.Haya mambo yanayohusu nchi yetu ni vema tukayajadili kwa amani kabisa bila kejeli wala matusi ili tuelewe ni nani wanahakikisha sisi tunalala usingizi maana hiyo ndo kazi yao OVAHapana mkuu mm sipo huko kbs. Ila naju hapa JF hawatakosa aisee take it from me. We imagine tu CDF Mabeyo alipoteuliwa kuwa mkuu wa majeshi nikasikia akipewa pongezi hapa kumbe alikua member tena verified. Sasa nadhani kwa mfano huo utaelewa kuwa hapa wapo wengi.
Upo sahihi mkuu. Kwani nimetusi mtu boss?na simejadili kwa nia mbaya? Nilikua najaribu tu kupanua wigo wa mjadala. Kuna wenzetu hapa umeona hata tips za hawa TISS ni nani wanafanya niniAcha woga we kwani umeshikwa ugoni.Haya mambo yanayohusu nchi yetu ni vema tukayajadili kwa amani kabisa bila kejeli wala matusi ili tuelewe ni nani wanahakikisha sisi tunalala usingizi maana hiyo ndo kazi yao OVA