Poise
JF-Expert Member
- May 31, 2016
- 7,659
- 7,948
Asante sana ndugu kwa kunitoa tongotongo,
USA kwa ulinzi wake yupo makini sana,labda kwakua ana hela
SDG ,
Karibu , mkuu.
Siyo kuwa ana hela bali "Sera kuu na ya kwanza ya USA ni kulinda RAIA wake dhidi ya hatari yoyote ile na popote pale walipo duniani, mwezini au chini ya ardhi"
Mfano, USA hata Kama mtu ni mkosefu nchi nyingine huko amekamatwa bado wataweka utaratibu wa kubadilishana na nchi mkamataji kitu chochote kile mfano, fedha au wafungwa ili RAIA wao arudishwe kwao.
Israel nao wameichukua hiyo mentality.
Africa yote bado tunacheza vigodoro kwenye hii nyanja ya kulinda RAIA wetu.
Hatujitambui kuhusu kulinda RAIA wetu.