...INGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE? toa mawzo yako....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...INGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE? toa mawzo yako....!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jamiif, Jul 26, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    ebu tusaidiane hapa...ingekuwa wewe hapo ungefanyaje?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,623
    Likes Received: 2,422
    Trophy Points: 280
    Unaomba MUNGU tu!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ni rahisi kupambana na nyoka kuliko wengine hivyo hapo ni kuangalia uwezekano huku maombi kwa Mungu yakiongoza kupambana na nyoka hata kwa kumkamata kichwa na kumtupia kwenye maji.
    Ila ukiwa katika hali kama hii haya mawazo hayo huwa hayapo du!huu mtihani!
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya, mfano ukafanikiwa kumwaga nyoka majini, na huyo simba anayekungoja hapo chini inakuwaje?utata!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo unasali ....Ee baba mikononi mwako naiweka roho yangu halafu unatulia!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Simba Mungu atadili nae maana baada ya kumtupa nyoka majini inaweza patikana afueni ya hata kupiga mayowe ya msaada
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hapo wote unawapa "Hi.." afu anaachana nao!
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,002
    Likes Received: 5,034
    Trophy Points: 280
    - unamtupa nyoka kwa simba kile kiwewe lazma mmoja wao akimbie na akiingia kwenye maji mamba kapata kitoweo.

    -unaangalia direction ya mto sisi wa kijijini tunajua sku zote mamba lazima apishane na maji. Maji yakishuka mamba anapanda so ukiruka sehemu maji yanaposhuka mamba hawezi kufata maji yataingia kwenye sehemu ya haja kubwa.
     
  9. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe mkuu, tatizo je, hiyo movement wakati unamtupa nyoka kwa simba hilo tawi hapo linakusubiri wewe tu? si litakudondosha kwa mamba hapo mtoni?
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi nachapa ucngizi, nikiamka kila mmoja kashasepa
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,002
    Likes Received: 5,034
    Trophy Points: 280
    unaangalia direction ya mto sisi wa kijijini
    tunajua sku zote mamba lazima apishane na
    maji. Maji yakishuka mamba anapanda so
    ukiruka sehemu maji yanaposhuka mamba
    hawezi kufata maji yataingia kwenye sehemu ya
    haja kubwa.

    Hio solution isimame yenyewe
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante sana kwa ufafanuzi huu...sasa maji yakiingia ktk haja kubwa ndio inauwaje anakufa au?
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ukifanikiwa kutoka hai ktk hali kama hii ujue hiyo ni ndoto.
     
  14. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,268
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Hii picha inanikumbusha miaka ile,vitabu vya shule vilikuwa vinakontents za ukweli.Hapo solution ni kufumba macho,ukifumba macho hao wanyama hautawaona wala hilo tawi linalotaka kukatika hutaliona.Fumba macho and relax until the end of time.Nb:Not all solutions are perfect solutions
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ndio zilikuwa picha za ukutani hizi.
     
  16. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ukifikia hali hiyo ujue ushaisha. Dawa ni kupiga maombi nyoka ageuke kamba, mamba wawe samaki na simba awe mpole kama mbuzi
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ipelekwe kwenye jukwaa la mada mchanganyiko, au mathematics inahusika nin?? mi hii ni ndoto na si vinginevyo
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145


    dah... Kaka hapo red mbona unataka kunchekesha... Kwan sehemu ya haja kubwa ya mamba ni pana sana...
     
  19. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo nyenzo zoote alizokupa huyo Baba hazina maana yoyote! ndio maana hatuendelei kwa mawazo kama hayo.
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Wewe umetoa mawazo gani hapa?? wabongo bana... Nilitegemea utupe sasa mawazo yatakayotufanya tuendelee na kumjibu mtoa hoja kuwa ingekuwa ni wewe ungefanyaje lakini cha ajabu unaishia kushambulia mawazo ya wenzio bila kutoa alternatives.





     
Loading...