Inawezaje kusimama?

Inawezaje kusimama?

Dah!! Hii khali naomba isinikute kwa kweli maana mmmmh ngumu kumeza kwa kweli
 
Ukisoma japo kiduchu tu utaelewa kuwa maumbile ya kiume na ya kike yanategemea "blood rush" kwa kiwango fulani na "adrenaline" kwa kiwango fulani ili kuwa katika "sexual state".

Watafiti wa "sexuality" wanayakinisha kuwa kwenye uoga, hofu, na hata machungu ya mwili ndipo kunakuwa na maraha zaidi ya "sexuality".

Hakuna cha ajabu ni wazi kabisa hilo linawezekana.

Jisomee: The Connection Between Sexual Pain and Pleasure | The Huffington Post

Faidika na darsa la FaizaFoxy
Da Faiza kama nakuelewa vilee!! Ma-hug nayo si ni njia ya kushow love au kupata msisimko. Naona watu wakiwa na hofu au stress wanaombaga hiyo kitu(hug) na kuonekana kupata relief!! Yawezekana kwa kuwa it was the only way for them to survive, akili na mwili na hizo vichocheo vingine vyote viliwezesha tukio la uume kusimama na kuingia kwa maarim wao ili kujiokoa!! Pale ambapo njia zilizozoeleka zimefungwa hata ambayo tunadhani hayawezekani huwezekana.
 
Usifikiri walifanya ka inavyokuwaga kwa wapendanao, hapana ilikuwa ni alimradi tu kuwaridhisha hao majambazi na inawezekana kabisa hakukuwa na hisia ila hamna namna ilibidi wafanye
 
hili huwezekana ikiwa kwa mhusika au wahusika kuwa ni sadism au masochism si kwa kila mtu. kuna watu ambao hu furah aina hii ya ufanyaj sex lakin katika hali ya kawaida kwanza huwezi simamisha kwa 1. mama yako ikiwa huna au hukuwa na mawazo hayo before. na ndo maana kwa waoafumaniwa au wanaopata aina flan ya uoga wakati wa kufanya sex mashine hulala. ni rahisi kumwondoa mwanaume katika moods kwa kumpa habari ambayo itamwondoa kwenye mood.

hili ni suala la kisaikolojia. so unaposema katika hofu na uchungu kunakuwa na raha zaidi. kamwambie mwanamke aliyebakwa alisikia raha gani. au kamwulize mwanaume ambaye amekutwa na mwanamke wa mtu anajisikiaje wakati huo.

kuna aina ya watu ambao hupenda kufanya mapenzi kwa style hiyo ya maumivu na hofu hawa kitaalamu wanaitwa sadist na masochist . kusimamisha uume mbele ya mama yako tayari inaonesha ulikuwa na wazo hilo before. au wewe mwanamke kuloana wakati ukiingiliwa na baba au kaka yako tayari inaonesha ulikuwa na wazo hilo. na hii ni laana kum.

hatuwezi halalisha jambo hili kwa kigezo chochote kile.
wabillah tawfiq.


Hivi umeisoma mada iliyoletwa na umekisoma vizuri nilichokijibu au umekurupuka tu?

Wapi niliposema ni halali?

Isitoshe, kumbuka kuwa hisia za awali za "sexuality" kwa yeyote yule huanzia kwa wazazi wake na au walezi wake kuanzia utotoni. Hili wala halihitaji tafiti.

Unaelewa sababu za kibailojia zinazofanya mtoto wa kike kuwa "close" sana na baba'ke (fact) na mtoto wa kiume huwa "close" sana na mama'ke (fact)?
 
mama kwa nini wakati wote unalipuka kwa hasira? just learn to cool down. this aint no war. sawa...breath in..breath out...ookey. now drink some water. good.
at least we can talk. najua kuhusiana na oedipus complex nmesoma kwenye psychology na pia nadhan utakuwa umesoma oedipus rex. hatugomban mama..remove that spirit of insecurity and war everytime...maana kila mara unahisi kama unaonewa au unakuwa attacked. mi sijasema wewe umesema ni halali. did i say so? why should i say so ? alas...it shouldnt be so.
but that theory isitumiwe kama ni kweli na pia si hakika 100 percent. si hakika i insist mi nmeifanyia kazi kwenye maandiko yangu na kusoma pia maandiko mengine. baba,mama mtoto wanakuwa na wivu but si wa kimapenzi. wanakuwa na wivu wa kulindana na bila kusahau attachment btn them. kama wana kuwa na hisia za sex basi hili ni tatizo kubwa sana. na nikupe pole kama umewah kujiwa na hisia hizo au mzazi wako.
mimi napinga. siwez hata kidogo kumfikiria hivyo mzazi wangu hata kidogo. hata kidogo.

learn to use maneno ya mwanamke decent. huna haja ya kupanic kila wakat na kuona unashambuliwa au unaonea. so maneno kama kukurupuka n.k si maneno ya mtu msomi au mwenye uelewa mzuri. ni maneno ya mtu ambaye amelelewa katika mazingira ya kutokujiamini na ugomvi kila wakati. so ana panic kila wakati.

sawa mama au sijui dada.? hatugombani hata kidogo. nawasilisha.


Hivi umeisoma mada iliyoletwa na umekisoma vizuri nilichokijibu au umekurupuka tu?

Wapi niliposema ni halali?

Isitoshe, kumbuka kuwa hisia za awali za "sexuality" kwa yeyote yule huanzia kwa wazazi wake na au walezi wake kuanzia utotoni. Hili wala halihitaji tafiti.

Unaelewa sababu za kibailojia zinazofanya mtoto wa kike kuwa "close" sana na baba'ke (fact) na mtoto wa kiume huwa "close" sana na mama'ke (fact)?
 
pamoja na hayo.... mada hii haifai na possibly umeitunga tu
Hiyo habari ni ya jana jioni kutoka radio E fm, ni simulizi ya dada mmoja anayeelezea majanga aliyoyapata. Alianza kusimulia toka juzi sijui kama leo pia ataendekea. Nimesahau title ya kipindi lkn kinaanza baada ya kile cha ubaoni kuisha.
 
mama kwa nini wakati wote unalipuka kwa hasira? just learn to cool down. this aint no war. sawa...breath in..breath out...ookey. now drink some water. good.
at least we can talk. najua kuhusiana na oedipus complex nmesoma kwenye psychology na pia nadhan utakuwa umesoma oedipus rex. hatugomban mama..remove that spirit of insecurity and war everytime...maana kila mara unahisi kama unaonewa au unakuwa attacked. mi sijasema wewe umesema ni halali. did i say so? why should i say so ? alas...it shouldnt be so.
but that theory isitumiwe kama ni kweli na pia si hakika 100 percent. si hakika i insist mi nmeifanyia kazi kwenye maandiko yangu na kusoma pia maandiko mengine. baba,mama mtoto wanakuwa na wivu but si wa kimapenzi. wanakuwa na wivu wa kulindana na bila kusahau attachment btn them. kama wana kuwa na hisia za sex basi hili ni tatizo kubwa sana. na nikupe pole kama umewah kujiwa na hisia hizo au mzazi wako.
mimi napinga. siwez hata kidogo kumfikiria hivyo mzazi wangu hata kidogo. hata kidogo.

learn to use maneno ya mwanamke decent. huna haja ya kupanic kila wakat na kuona unashambuliwa au unaonea. so maneno kama kukurupuka n.k si maneno ya mtu msomi au mwenye uelewa mzuri. ni maneno ya mtu ambaye amelelewa katika mazingira ya kutokujiamini na ugomvi kila wakati. so ana panic kila wakati.

sawa mama au sijui dada.? hatugombani hata kidogo. nawasilisha.

Hiyo yako ni tafsiri yako kuhusu mimi nayo ni potofu na nnaelewa kwanini. Mkiwa challenged kiduchu mnakuwa "provoked" na kuona kuwa mnashambuliwa. Ni malezi tu mliyolelewa. I on the other hand are always cool and express myself and what I know in a black or white manner and no gray shades just to please you.

Kuhusu swala la sexuality kuwa tunajifunza kwa wazee na au walezi wetu, jisomee hii article: How Are Our Children Learning about Sex? The Responsibility of Parents and Schools to Teach Kids about Human Development and How to Form Caring Relationships - Papers & Essays
 
WE fumba macho alafu ugusishe kwenye kile kituu..hapo lazima turubai liinukeee.
 
hili huwezekana ikiwa kwa mhusika au wahusika kuwa ni sadism au masochism si kwa kila mtu. kuna watu ambao hu furah aina hii ya ufanyaj sex lakin katika hali ya kawaida kwanza huwezi simamisha kwa 1. mama yako ikiwa huna au hukuwa na mawazo hayo before. na ndo maana kwa waoafumaniwa au wanaopata aina flan ya uoga wakati wa kufanya sex mashine hulala. ni rahisi kumwondoa mwanaume katika moods kwa kumpa habari ambayo itamwondoa kwenye mood.

hili ni suala la kisaikolojia. so unaposema katika hofu na uchungu kunakuwa na raha zaidi. kamwambie mwanamke aliyebakwa alisikia raha gani. au kamwulize mwanaume ambaye amekutwa na mwanamke wa mtu anajisikiaje wakati huo.

kuna aina ya watu ambao hupenda kufanya mapenzi kwa style hiyo ya maumivu na hofu hawa kitaalamu wanaitwa sadist na masochist . kusimamisha uume mbele ya mama yako tayari inaonesha ulikuwa na wazo hilo before. au wewe mwanamke kuloana wakati ukiingiliwa na baba au kaka yako tayari inaonesha ulikuwa na wazo hilo. na hii ni laana kum.

hatuwezi halalisha jambo hili kwa kigezo chochote kile.
wabillah tawfiq.
hujamuelewa bibi FaizaFoxy, kapitie kidogo uzi aloweka chini hapo kwenye comment yake
 
Ndo maana mm huwa sipendi kusafiri na wazaz, napendaga Sana kupanda Gari moja na mwanamke aliyenikaa
 
aiseee... nadhani wewe ndo hujanielewa na usingeweza kunielewa. mbona mnashindwa kuelewa na hapa natumia kiswahili chepesi kabisa ambacho ndicho nachotumia kuongea na mtoto wangu yupo darasa la pili. hizi shule za siku hizi naona walimu wanapata shida sana.
au aina ya wanafunzi ndo shida. anyway. hamna tatizo.


hujamuelewa bibi FaizaFoxy, kapitie kidogo uzi aloweka chini hapo kwenye comment yake
 
ha ha ha..... ha ha ha... mimi hujani provoke na wala sijasema umeni provoke . nmesema TULIZA MUNKARI MAMA.... maana ulishapandisha mashetani kuwa nimekurupuka n.k. nikakwambia tu tuliza munkari. mimi nmelelewa kutumia maneno tulivu tu. bila kupandisha munkari. ninyamaze usije nikata kichwa bure kwa munkari huo mama.....

sisi ni watu wa amani si ndiyo? hatuhitaj kuishi kama ni zile nyingine za kutangaziana habari mbaya.


Hiyo yako ni tafsiri yako kuhusu mimi nayo ni potofu na nnaelewa kwanini. Mkiwa challenged kiduchu mnakuwa "provoked" na kuona kuwa mnashambuliwa. Ni malezi tu mliyolelewa. I on the other hand are always cool and express myself and what I know in a black or white manner and no gray shades just to please you.

Kuhusu swala la sexuality kuwa tunajifunza kwa wazee na au walezi wetu, jisomee hii reseached article: How Are Our Children Learning about Sex? The Responsibility of Parents and Schools to Teach Kids about Human Development and How to Form Caring Relationships - Papers & Essays
 
haiwezi kusimama kabisa, ktk hali ya kawaida haiwezi, kwanza kufanya mapenzi huku wanaangaliwa , pili kufanya na mzazi, tatu kufanya mbele ya majambazi ambapo kuna hofu ya kuuawa ama kujeruhiwa na majambazi hao
 
hii habari si ya kupikwa?

yaani watu wanaongea na redio jambo la aibu kama hilo lilowapata?

mnh,kwa faida ya nani?
 
Back
Top Bottom