Inauma sana kuachwa sababu hauna pesa

Inauma sana kuachwa sababu hauna pesa

Status
Not open for further replies.
Una umri gani aiseee? kabla sijasema neno lolote kuhusu yaliyokusibu
 
Hahaha nimekuelewa. wale wadada wadangaji ukimuacha anakuganda kama kupe. Maana hanajua hana sponsor mwingine ukimuacha mjini atakufa.
Sio tu wadangaji mpenzi tu mwenye hela sio wa kukubali kuachika kirahisi serious, maumivu yake unajiona umefukuzwa kazi, sipo tayari kwa hilo atapata tabu sana kuniacha
 
Wanaume wa mkoani kwa kulilia penzi mpo vzr sn.

Kuachwa kokote ni kubaya ww nenda katafute mwanamke mwingine uendelee na maisha
 
kwa hali yangu ya sasa sio mbaya naona taratibu maumivu yanayanapungua
Siku nyingine ujifunze kuto-disclose moyo na hisia kiasi hicho mkuu kila mmoja hapa duniani ana malengo yake huwezi jua mwenzio kwenye malengo yake anawaza nini na amejipangaje kuyatekeleza!
 
Kosa ni kumpenda yeye sana kuliko ww binafsi.
hakuna kuremba, leo usingekuwa unamuwaza mkuu
 
HUYO ALIPENDA PESA ZAKOOO....!! siwezi honga zaidi ya 20000 dadekiii.... Papuchi kitu ganii
 
Mkuu wala usiendekeze upuuzi wa kumpa mwanamke hata mia yako.

Mimi nimewahi kukumbwa na kadhia kama hiyo, kila siku mizinga mara sijala mara nauli mara sikukuu n.k.. Mwisho wa siku ukimtumia kiasi alichoomba anakuuliza "mbona hujatuma na yakutolea?"

Nimekuja ku realize kuwa ni upumbavu mkubwa tunafanya sisi wanaume. Kuliko umtumie shilingi 50,000/- mwanamke asiekuwa na shukrani wala upendo wowote, ni heri utoe hapo 20,000/- utume kwa wazee wako wanunue hata sukari na chumvi wakukumbuke katika maombi yao na upate kubarikiwa katika mishe zako. Hiyo iliyobaki 10,000/- toa sadaka masjid/kanisani. 20,000/- kula maisha..

Hapo utakuwa umejitendea haki mwenyewe, wazee wako umewathamini na watakuombea mafanikio na Mungu pia umemkumbuka. Sio kuwapa hela hawa viumbe zandiki.
Kunywa soda mkuu
 
Sababu siyo pesa
Hakuwa na mapenzi na wewe

Mwanamke anaekupenda huwa hajali vitu vingi

Ujue alikua anakutumia tu na yupo anaempenda
 
Chanzo cha maovu yote Ni "kuipenda fedha"...na wengi wamefarakana kwa sababu ya hiyo...
 
Mkuu we unafuga chuma ulete pole sana....hata ukisikia wanawake tunapenda pesa lakini hatuwi hivyo kila siku unaomba hela khaaaaaa!!!? Pole mkuu haukupendwa wewe watu wamekufanya kama kikoba ...jipe muda utampata MTU sahihi kwako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom