Inaonekana hata majambazi na wakianzisha jumuia yao dunia itawatetea


MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
Katika ulimwengu wa Wanaomuamini Mungu na Makatazo yake, Dawa ya Dhambi ni kukemewa na kuachwa(Tubu) hakuna option ya kuivumilia. Ni 1988 taasisi ya wapenzi wa (jinsia moja ilianziswa japo inaonekana vuguvugu lilianza zamani ) USA lakini spidi ya hii taasisi inavunja hadi milango ya Nyumba za sala na kukubalika au kutetewa na makanisa,makampuni,taasisi, mataifa etc. Hakuna Taasisi Duniani inayosaidia kupunguza vuguvugu hili zaidi dunia nzima inasalimu amri taratibu ila kwa uhakika.
Ni majuzi tu kijana mmoja wa Nigeria alifungiwa Account yake ya Facebook kwa kosa la kuukosoa ushoga na kutoa Hisia zake juu ya huu mwelekeo wa maisha(Ikumbukwe mwanzilishi mmoja wa mtandao huu ni mwanandoa wa jinsia moja).

Najiuliza, Hivi ni rahisi kuhalalisha uovu kwa kutengeneza Jumuia/Taasisi. Mfano kumbe hata majambazi/wakifanikiwa kutengeneza jumuia yao na wakawa na msemaji wao duniani hata makanisa/mataifa/jamii yatahalalisha au yatasema wavumiliwe.


najaribu kutafakari...
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,267
Likes
1,504
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,267 1,504 280
Ni kweli hakuna chama kinachokosa wafuasi, watatetewa tu na wanao watetea, na hasa kwa mtazamo wa majambazi wanapambana na serikali, wanasahau walikotoka wamemdhuru mtu binafsi. Kama yule Dada mrembo waliemulia nyumbani kwake tena chumbani kwake, na kumuachia yule mtoto, kumbukumbu mbaya katika maisha yake yote. Dah ngoja kwanza niishie hapa, maana nikikumbuka yule mtoto alivyokua amekumbatia picha ya marehemu mama yake, aina ya kifo cha mama yake, nafikilia na familia za wale waliochinjwa hali zao zikoje, aah Mungu twakuomba utunusuru mabaya.
 
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
1,738
Likes
1,015
Points
280
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
1,738 1,015 280
Nikweli hata hapa Tz akina nkya watetezi haki za binadam utawasikia sio muda
 
juma digo

juma digo

Senior Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
156
Likes
272
Points
80
Age
24
juma digo

juma digo

Senior Member
Joined Jan 14, 2015
156 272 80
Mkuu unaambiwa siku hizi kinachopandwa kwenye changalawe huota haraka kuliko kile kinachopandwa kwenye udongo. Siku hizi Uovu unapata support kubwa kila kona ya dunia.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,919
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,919 280
Katika ulimwengu wa Wanaomuamini Mungu na Makatazo yake, Dawa ya Dhambi ni kukemewa na kuachwa(Tubu) hakuna option ya kuivumilia. Ni 1988 taasisi ya wapenzi wa (jinsia moja ilianziswa japo inaonekana vuguvugu lilianza zamani ) USA lakini spidi ya hii taasisi inavunja hadi milango ya Nyumba za sala na kukubalika au kutetewa na makanisa,makampuni,taasisi, mataifa etc. Hakuna Taasisi Duniani inayosaidia kupunguza vuguvugu hili zaidi dunia nzima inasalimu amri taratibu ila kwa uhakika.
Ni majuzi tu kijana mmoja wa Nigeria alifungiwa Account yake ya Facebook kwa kosa la kuukosoa ushoga na kutoa Hisia zake juu ya huu mwelekeo wa maisha(Ikumbukwe mwanzilishi mmoja wa mtandao huu ni mwanandoa wa jinsia moja).

Najiuliza, Hivi ni rahisi kuhalalisha uovu kwa kutengeneza Jumuia/Taasisi. Mfano kumbe hata majambazi/wakifanikiwa kutengeneza jumuia yao na wakawa na msemaji wao duniani hata makanisa/mataifa/jamii yatahalalisha au yatasema wavumiliwe.


najaribu kutafakari...
Majambazi wanatetewa tayari katika mfumo wa utawala wa sheria.

Ndiyo maana kuna mawakili kuhakikisha majambazi wanapata haki zao.

Wewe umelala chini ya dongo gani?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,700
Likes
23,732
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,700 23,732 280
Msalimie Papa wa Vatican.
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
Majambazi wanatetewa tayari katika mfumo wa utawala wa sheria.

Ndiyo maana kuna mawakili kuhakikisha majambazi wanapata haki zao.

Wewe umelala chini ya dongo gani?
SOMA CONTENTS,
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,287
Likes
2,894
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,287 2,894 280
...kwenye huu uzi naona tayari kuna pande mbili zinazosigana
 
ANCIENT FROM EGYPT

ANCIENT FROM EGYPT

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
366
Likes
240
Points
60
ANCIENT FROM EGYPT

ANCIENT FROM EGYPT

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
366 240 60
Ndio maana sina Dini
 
B

bibi.com

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,155
Likes
42
Points
145
B

bibi.com

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,155 42 145
Mkuu unaambiwa siku hizi kinachopandwa kwenye changalawe huota haraka kuliko kile kinachopandwa kwenye udongo. Siku hizi Uovu unapata support kubwa kila kona ya dunia.
shetani kaamua atawale na shetani anajua Mungu aliumba mwanamke na mwanaume ili watengeneze family. Mungu anataka familia takatifu na watt walelewe kwa familia. ila shetani katuingilia kahakikisha kwamba vitendo viovu kama ndoa za wenza wengi, jinsia moja, mtu anaamua ktafuta watt bila baba, kuvuruga ndoa za watu yote hayo ni kazi shetani na anafurahiankweli coz anaanza kupata ushindi siku hizi ndoa si za maana tena angalia idadi ya fatherless childrenn inavyoanza kuongezrka angalia kila mtu anaona heri awe nyumba ndogo ili atunzwe kulko aolewe. shetani katuvuruga kweli kweli na siku ya hukumu atakaa pembeni akitucheka wafuasi wake.
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
Dini haina uhusiano na haya chief.
Ni kama nyumba yako aingie nyoka uhame alafu useme Ndio maana sina Nyumba.
Tunatakiwa tukoteke kwenye level ya Dini kwenda kwenye level ya personal relationship na Muumba(Kama unaamini).
Nje ya hapo ni ubatili na kujilisha upepo
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
shetani kaamua atawale na shetani anajua Mungu aliumba mwanamke na mwanaume ili watengeneze family. Mungu anataka familia takatifu na watt walelewe kwa familia. ila shetani katuingilia kahakikisha kwamba vitendo viovu kama ndoa za wenza wengi, jinsia moja, mtu anaamua ktafuta watt bila baba, kuvuruga ndoa za watu yote hayo ni kazi shetani na anafurahiankweli coz anaanza kupata ushindi siku hizi ndoa si za maana tena angalia idadi ya fatherless childrenn inavyoanza kuongezrka angalia kila mtu anaona heri awe nyumba ndogo ili atunzwe kulko aolewe. shetani katuvuruga kweli kweli na siku ya hukumu atakaa pembeni akitucheka wafuasi wake.
Yuko hatua za mwishomwisho, ndio maana anaspeed kali ya mashambulizi kuliko washambuliwaji
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,949
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,949 280
Unahakikishaje kwamba sijasoma?

Unaonekana hujui kwamba majambazi tayari wanatetewa.
Hivi mkuu kuna siku yoyote kilishaandikwa kitu humu ukasapoti?

Yaani ukaandika bila kukipinga au kukisoa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,897
Members 474,844
Posts 29,239,735