Imekuwa Rasmi sasa.. Nimempata wa Moyoni!!...

Imekuwa Rasmi sasa.. Nimempata wa Moyoni!!...

limekuganda wewe hapo mm ni mtaalamu wa mitishamba na mtafiti/mdadisi na ninayejua mambo mengi siwezi achika kirahisirahisi kwani nina mbinu za kutosha hata wewe kondoo wangu uikitaka njoo pale parish nitakufundisha njia za kutokuachwa na mwenzio si unaona somo langu la jpili iiliyopita niliwafundisha namna ya kujitambua na sasa wengi wameshajitambua na wanafanyia kazi yale mafundisho umebaki wewe tu usiyetaka kuthubutu utagandaaaa na utakuwa barafu mpaka unione mm mama paroko nikuinue hapo ulipo
unaloo
limekugandaa
 
best majanga yako mengi sana hapa cc ila siwezi yataja sana siwezi mwaga mchele kwenye kuku wengi bestito umzima wewe mwandani?

Hiyo red ungeiandika kwa rangi nyeupe maana marejesho anasumbuliwa sana na hiyo rangi! Mie sijambo!!!!
 
Last edited by a moderator:
Naomba kujua huyu shansarie ni nani? Ngojq nione kama alibisha hodi?

ni superlady anayenipenda kwa dhati..alibisha hodi, na tushapokea baraka zote toka kwa mwenyekiti..
 
Last edited by a moderator:
Kizuri kula na mwenzio bwana ndo mana bado nipo kwa Erickb52

siungi hoja..ila we na mwenzio wala hampatani!! fanya mpango ubaki peke yako ili ukifaidi vizuri..ila usiue
 
Last edited by a moderator:
limekuganda wewe hapo mm ni mtaalamu wa mitishamba na mtafiti/mdadisi na ninayejua mambo mengi siwezi achika kirahisirahisi kwani nina mbinu za kutosha hata wewe kondoo wangu uikitaka njoo pale parish nitakufundisha njia za kutokuachwa na mwenzio si unaona somo langu la jpili iiliyopita niliwafundisha namna ya kujitambua na sasa wengi wameshajitambua na wanafanyia kazi yale mafundisho umebaki wewe tu usiyetaka kuthubutu utagandaaaa na utakuwa barafu mpaka unione mm mama paroko nikuinue hapo ulipo
hivi unajua ndoa yangu ina record nzuri hapa jukwaani kuliko yako???
nadhani kwa nyanja hii njoo tukufundisheni namna ya kuishi bila kuwa na kasfa
:lol::car:
 
hellow Chocs mambo vipi? unampenda kweli mumeo Erickb52?. kama unampenda mwambie aache kuniingilia kwenye 18 zangu kwa Kipipi la sivyo atapoteza kucha na meno pia. mi hua nang'oa bila ganzi. so kwa kua unampenda mshauri. mia
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom