shansarie
JF-Expert Member
- May 25, 2013
- 5,690
- 3,373
Lol.. swali gani hili la kumuuliza shemejio wewe binti..?
haa huyo shemeji katokea wapi wakati sijatambulishwa simtambui kwakweli
Lol.. swali gani hili la kumuuliza shemejio wewe binti..?
lol! Kwani ulikua nae peke yake? Mwendhio nna vidumu hatari.!!
du.. ngoja nikae pembeni mieeee
hivi kwenye masomo ya udaktari hakunaga somo la mapishi? Lady doctor
hahaha we mbayaaa!! Nigawie kimoja basi
yaah! ulisita sita sana..pamoja na aplication yako ya sitaki nataka..
kwanini ukawanunulie wenzio chipsi kavu?
Aaaah wapi haiwezekaniehee hii safi sana..atleast na wewe utaanza kunisarandia..
kipenzi changu sasa mmh tutapika vidonda au sana sana tutakufundisha kula lishe bora
aisee hongera..mkuu yule mtoto ni hot sana..nilimwona kwenye mjadala wako wa kidiaspora anajenga hoja vizuri..big up sana kwa kumpiga bao manoah
picha imeanza staring anakufa kwenye maua.......
nipe sifa za kidumu upendae kua nae then nichague anaekufaa....ila uthmwmbie mume wetu thawa?
ahaa!ahaa!ahaa!ahaa,never be far from jf!! Utakonda bure
Weeee...Hapo inabidi ukolezee zaidi..tena ikibii umfuate figganigga underground ili amchukue Kipipi uwe peke yako kwa Erickb52..