Imekuwa Rasmi sasa.. Nimempata wa Moyoni!!...

Imekuwa Rasmi sasa.. Nimempata wa Moyoni!!...

ah ah! akili.... daddy ananichanganya sana... kaniachia mali nyingi sana, so kuzi simamia hadi inachanganya

Copy: Bishanga

itabidi nije unipishe nizisimamie mimi maana naona ukoo wenu bado mna ushamba wa hela hadi mna changanyikiwa
 
Last edited by a moderator:
Kwako, shansarie....

Kupitia Kwa,
Mwenyekiti rasmi wa jukwaa
Baba V..

K. K.
Mwenyekiti wakujitakia,
manoah..

K.K
Ofisi ya ukaguzi..
ya mzee Aspirin..

K.K
Wanasheria wote
wa Chit Chat..

K.K
Kwa ndugu zangu wote..
Mamndenyi, Arushaone, watu8 and u MMAHE..

K.K
Ndugu Erickb52 na Wakeze Chocs & Kipipi..

Napenda kuweka mambo hadharani sasa.. nimempata wakunitoa ugwadu,
naomba tutambulike sasa kuwa humu ndani mimi Kiwatengu na shansarie ni wapenzi rasmi..

Nashukuru sana kwa kukubali kuwa nami.. I love u sana my shansarie!!

Nipo kwenye process za kumwamishia huku niliko..

Hii ndiyo itakuwa couple bora for all times..
May God bless us..

copy kwa;
[MENTION=11167]B

Mkuu hongera sana kwa kupata wa kukupunguzia uzito,as long as hakuna yeyote kati yenu ambaye ameshawahi kuwa katika ndoa hapa,nabariki couple hii moja kwa moja...
Copy: watu8 na gfsonwin
 
Last edited by a moderator:
hongera sana kwa huyo uliyempata ila chunga sana usijekwaliwa na wengine maana humu cc kuna majanga sana
 
kweli hakuna ambaye amedumu kwenye ndoa kwa muda mrefu hapa hususani wewe na mama V, kwani hata mie ndoa yangu inalegalega sasa sijui kwanini na wewe ni mfungaji wa ndoa za humu ndoa yangu ikipungua nitaandika statement kwako
Mkuu hongera sana kwa kupata wa kukupunguzia uzito,as long as hakuna yeyote kati yenu ambaye ameshawahi kuwa katika ndoa hapa,nabariki couple hii moja kwa moja...
Copy: watu8 na gfsonwin
 
unaloo
limekugandaa
kweli hakuna ambaye amedumu kwenye ndoa kwa muda mrefu hapa hususani wewe na mama V, kwani hata mie ndoa yangu inalegalega sasa sijui kwanini na wewe ni mfungaji wa ndoa za humu ndoa yangu ikipungua nitaandika statement kwako
 
Mkuu hongera sana kwa kupata wa kukupunguzia uzito,as long as hakuna yeyote kati yenu ambaye ameshawahi kuwa katika ndoa hapa,nabariki couple hii moja kwa moja...
Copy: watu8 na gfsonwin

Amen Amen!! mpenzi shansarie ukiamka uje upokee baraka za mwenyekiti.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom