Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,024
- 59,684
- Thread starter
- #161
nimecheka kweli...hahha..huyu jamaa kwa nini anataka kunitoa pira.
hehehe kamanda hii feki hii, hapo ukipata mdada kashiba ugali anaikata hiyo na anatoka baruti.
Hivi deskmate nitakuhitajia soon ujue, hakikisha darasa unahuzuria kila siku, tusije tukafeli wotehahahahaha, deskmate you are so mean! lol
This time around, mwali, hicho kikohozi naona kitahitaji kristapen.:A S-coffee:
kakusoma... mi nilipokea sim ya rafiki yangu na usingizi ukarukaim here bibie..nimemuona klorokwin...ila mwambie mambo ya kutoana mabusha sio fresh.
ayaaaa!!!So hiyo ni kwa ajili ya kufungia wadada? Kamanda hii ni crime against humanity....mtu yeyote anayefanya hivyo anastahili kufikishwa The Hague:shock:
kakusoma... mi nilipokea sim ya rafiki yangu na usingizi ukaruka
what is laga Ivuga?huyu inabidi tumfundishe kupiga laga
Kwa ufupi busha ni kuvimba makorodani ya mwanaume na yakawa yanatawala eneo lote la kuanzia chini ya "mkongojo wa babu" mpaka eneo la magoti. Sisi wanasayansi tumechunguza na kugundua kuwa linasababishwa na some sort of hyenia (nitakuelezea sku nyengine hii)
sababu za kupata busha.
- kulogwa (kama nitakavyomloga ivuga)
- ile sabab nyengine nimeisahau
prevention na treatment tutaendelea sku nyengine.
what is laga Ivuga?
So hiyo ni kwa ajili ya kufungia wadada? Kamanda hii ni crime against humanity....mtu yeyote anayefanya hivyo anastahili kufikishwa The Hague:shock:
huyu inabidi tumfundishe kupiga laga
Kamanda usiwateteee, hii ni crime pekee duniani ambayo watuhumiwa wanaifurahia azabu yao infakti huwa wanapiga makelele......"niongeze azabu wee polis b w ege"
ok. I see...angalia avator ya Kaizer
Kwa nini? si tunaongea hapa hapa?na mimi nataka nikupigie.
mkuu hii kitu sasa utasababisha nisipite mtaani si unajua ukiwa nayo vijana wakikuona ni balaa. ila kuna wadada wanalifagilia
Kamanda usiwateteee, hii ni crime pekee duniani ambayo watuhumiwa wanaifurahia azabu yao infakti huwa wanapiga makelele......"niongeze azabu wee polis b w ege"
The fact kuwa Mwali kagonga like kukubaliana na maelezo yako kamanda, am speechless....ninaanzisha uchunguzi huru wa hii kitu...mi niliona Jerry Muro akishtakiwa kwa kukutwa nazo hizi..:juggle:
It's nothing bad Uncle. Hata Anti alinambia it is just to spice it up. lolThe fact kuwa Mwali kagonga like kukubaliana na maelezo yako kamanda, am speechless....ninaanzisha uchunguzi huru wa hii kitu...mi niliona Jerry Muro akishtakiwa kwa kukutwa nazo hizi..:juggle:
It's nothing bad Uncle. Hata Anti alinambia it is just to spice it up. lol
the voice of an angel ,,nani hataki kuisikia maskioni mwake? fanya mambo basi huko kwenye pm nishaona huyu mshangiliaji yupo kwenye high speedok. I see...
Kwa nini? si tunaongea hapa hapa?