Rafiki yule jamaa yako wa JF siku kikinuka ingiza kwenye pipaKila siku mnaambiwa hapa, msiende nyumbani kwa wanawake kizembezembe, hamsikii, shauri yenu, ngoja yawakute yale 'makubwa'..!!
Kuwa na siku iliyobarikiwa mkuu..!Rafiki yule jamaa yako wa JF siku kikinuka ingiza kwenye pipa
yupo kwenye hatari hiyo hata hivyo.Utaliwa nyuma ukiendekeza
Kwa kubeba mafuta ya mzeituni amaah😂Kwani unafikiri hata wale wanaliwa viboga kwa ajili ya wake za watu huwa wanajua siku na muda? Cha muhimu ni kuwa tayari wakati wote.
Aache mara moja vinginevyo mipira italegeayupo kwenye hatari hiyo hata hivyo.
kijana anafanya michezo ya hatari kweli
Askari lazima awe tayari tayari na zana zake za kivita, kikinuka tu vitendea kazi mkononi. Sasa huyu sijui atabeba nini? [emoji3][emoji3]Kwa kubeba mafuta ya mzeituni amaah[emoji23]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Mara nyingine ukiingia kwenye nyumba ya watu ukague na sehemu ya kuweza kutokea mapema sana. Kwani hujui ile siku utapakwa Vaseline[emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
Mbona haujajibu hoja[emoji16][emoji16]Kuwa na siku iliyobarikiwa mkuu..!