haszu
JF-Expert Member
- Oct 10, 2017
- 1,572
- 3,859
Nilikua naambiwa nina baby’s face ila nilijua ni general tu, sasa nimegundua sababu kubwa ni macho.
Macho yangu ni meupe ila yamekaa kma nimepaka wanja, wengine huniambia “ mi nimependa macho tu”.
Na watu wengi huanza kukuangalia machoni ndio huanza kuona uzuri wako, ukiwa na macho mazuri basi ushavuka kama asilimia 40 ya uzuri wasura.
Kama unajicho jekundu/ nyanya usijihesabie kabisa kwenye uzuri
Macho yangu ni meupe ila yamekaa kma nimepaka wanja, wengine huniambia “ mi nimependa macho tu”.
Na watu wengi huanza kukuangalia machoni ndio huanza kuona uzuri wako, ukiwa na macho mazuri basi ushavuka kama asilimia 40 ya uzuri wasura.
Kama unajicho jekundu/ nyanya usijihesabie kabisa kwenye uzuri