Ila kuna wanaume wana maringo..

Fabolous

JF-Expert Member
Sep 23, 2010
1,866
2,000
Mwanaume akishajijua tu kuwa ni mzuri na wadada tunampapatikia,basi nae ataanza nyodo kama binti...naichukia sana hii tabia,wenye tabia hii jirekebisheni bana,mnatufanya sisi wadada tushindwe kujiexpress feelings zetu kwenu.

Nimekuelewa nitajitahidi kubadilika!
 

Leomimi

JF-Expert Member
May 20, 2013
2,548
1,750
Kama nyinyi wanawake mmeshindwa kuringa na kukosa haiba basi wacha wenyewe waringe ndio poa
 

Kipilipili

JF-Expert Member
May 25, 2010
2,246
2,000
Mwanaume akishajijua tu kuwa ni mzuri na wadada tunampapatikia,basi nae ataanza nyodo kama binti...naichukia sana hii tabia,wenye tabia hii jirekebisheni bana,mnatufanya sisi wadada tushindwe kujiexpress feelings zetu kwenu.

Mkuki kwa nguruwe........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom