Ikulu na Wizara ya Afya lugha gongana

Ikulu na Wizara ya Afya lugha gongana

Huwezi zuia analysis ya matukio yaani hata ukijikwaa mbele ya kijiwe lazima watu waongelee hilo. Acha wapiga kura wajadili sababu viongozi wakijua kuwa wanaangaliwa hadi na sisimizi wapo watakaobadili nyendo na utendaji wao. . .

Mijadala iendelee bila kashfa, matusi wala kejeli

Bora umemwambia huyo, hapa jukwaani kuna kundi liko hapa kuhakikisha eti kila anachofanya Magufuli anasifiwa na usiposifia basi wewe sio mzalendo!! Nikasema sidhani kama kusifia tu ndio kumjenga tena unaweza kukuta sisi tunaomponda kwa kiwango kikubwa ndio tunamfanya awe bora maana ili kutukata ngebe inabidi afanye kweli. Nakumbuka Obama aliwahi kusema kwenye kuitumikia America atasikiliza watu wake na hasa wale wapinzani wake maana wale ndio watampa ukweli bila kujipendekeza. Ila wengi wa hawa wanaosema asifiwe wanafikia hatua ya kutishia eti yeye sio kama JK na kwamba akikashifiwa atakuwa dictator!! Akiwa na dictator kwa kufanya chini ya kiwango ndio atazidi kutufanya ile asiimia 40 ya upinzani kupanda kuwa 50+. Yeye afanye kwa ubora wake sifa zinakuja automatically na sio kwa kulazimisha.
 
Miaka 55 ya uhuru ccm imeshindwa kujenga Taasisi zake kujiendesha na kujisimamia.
 
Juzi rais Magufuli alifanya ziara ya kushtukiza Muhimbili na kumwondoa mkurugenzi na bodi ingawa bodi ilishamaliza muda wake na mkurugenz kahamishiwa wizarani tu wala hajafukuzwa.

Ikulu ikadai Magufuli alikasirishwa sana kukuta mashine za MRI hazifanyikazi ndio maana kaisimanisha bodi,
Lakini jana kupitia Azam Tv Katibu mkuu wizara ya Afya Bw.Mbando alisema mashine haikutengenezwa kwa sababu Magufuli alisema bali ilikuwa tu kwamba akivyotenbekea pale mchakato wa kuikarabati mashine ulishakamilika.

Alisema tatizo lililokuwepo ni kwamba Phillips wanaidai serikali zaidi ya bil 7 ndio maana waligoma kuitengeneza hiyo nashine.

Sasa mchakato wa kupunguza deni ndio ulikuwa unaendelea na zilishapatikana bil3 kutoka hazina walizolipwa juzi hao Phillips ndipo wakakubali kuja kuifanyia mashine ukarabati.

Na hili linaleta maana zaidi kwa sababu wizara haiwezi kutoa bil3 ghafla tu bila kuwa zilikuwa kwenye mchakato.

Kwa hiyo hapa ikulu ilifanya usanii wa hali ya juu kuwaaminisha watanzania kwamba kulikuwa na uzembe pale muhimbili wakati uzembe ulikuwa serikalini. Serikali ilishindwa kulipa deni kwa wakati.

Na inasemeka hili jambo halikumfurahisha Kikwete kwa sababu lilipeleka picha kwamba serkali yake ilikuwa goigoi.

Wakati yeye anasema amefanya juhudi kubwa kuiboresha Muhimbili. Na kwamba tatizo km la juzi linajulikana kwamba ni ukata na ufinyu wa bajeti ndio kikwazo.

Kikwete amedaiwa kuiambia kamati kuu jana kwamba si lazima kudhalilisha uongozi uliopita ili kuonesha tu kwamba mtu anafanya kazi. Ndio maana sasa Magufuli amesitisha zile ziara za kushtukiza ili ajipange kwanza nini cha kuzungumza kuepuka kudhalilisha uongozi uliopita.

Haya ndio madhara ya Maigizo na kulazimisha kupendwa! Ikulu kuweni makini! Mwongozeni rais vizuri!
Alaaa kumbe!!!!!!
 
Hivi katibu mkuu wizara ya afya lazima awe Mbando? Hawezi patikana katibu mkuu mwingine toka mikoa mingine atakayeendana na kuiva na kazi ya Magufuli bila longo longo zilizoficha hisia za kISIASA ZA U-KASKAZINI AU LOLOTE?

Hivi ilikuwa lazima aongee angesema No comment kwa mfano tatiz lingekuwa wapi? AU angesematunashukuru mheshimiwa raisi na wizara ya fedha kuwezesha matengenezo ingemsumbua nini?

Hawa ndio makatibu mizigo miezi miwili michakato,michakato Raisi ondoa huyo weka mwingine

Hii post yako inawakilisha kabisa udhaifu wa kiccm kukimbilia kwenye ukabila, huyo katibu mkuu amejibu kitaalamu wewe unataka ajibu kisiasa ili kutaka mwanasiasa apate sifa za kijinga. Si wote mandezi na ndio maana huoni watu wote wakisifia hatu za Magufuli kitu ambacho wanaccm mngependa kuona eti watu wote wanasifia. Enzi za kusifia hata maigizo zimepitwa na wakati. Atende kazi tuone weledi na sio kutafuta sifa za kijinga wakati hamna kitu.
 
Kwanza magufuli hajamdhalilisha mtu, wale wagonjwa pale chini wanahusikaje na deni la phillips? Huyu aliyekuwa anakaimu kurudishwa kazini kwake ndo iwe nongwa?

Hili deni la billioni saba kwa kutengeneza mashine mbili nadhani hawajalipwa tangu enzi ya nyerere.
 
Huu ni mkakati wa kuanza kumdhoofisha rais wetu kwa kumkatisha tamaa.Nilijua hicho kikao cha kamati kuu kilikuwa na ajenda mbaya.Wameshaanza kumuwekea speed governer kwa kumkatisha tamaa.Dunia noma sana.Magufuli wewe ndie rais usikubali wakukatishe tamaa,rise up and shine.Nani asiyejua utawala wa Kikwete ulikuwa goigoi.
Juzi rais Magufuli alifanya ziara ya kushtukiza Muhimbili na kumwondoa mkurugenzi na bodi ingawa bodi ilishamaliza muda wake na mkurugenz kahamishiwa wizarani tu wala hajafukuzwa.

Ikulu ikadai Magufuli alikasirishwa sana kukuta mashine za MRI hazifanyikazi ndio maana kaisimanisha bodi,
Lakini jana kupitia Azam Tv Katibu mkuu wizara ya Afya Bw.Mbando alisema mashine haikutengenezwa kwa sababu Magufuli alisema bali ilikuwa tu kwamba akivyotenbekea pale mchakato wa kuikarabati mashine ulishakamilika.

Alisema tatizo lililokuwepo ni kwamba Phillips wanaidai serikali zaidi ya bil 7 ndio maana waligoma kuitengeneza hiyo nashine.

Sasa mchakato wa kupunguza deni ndio ulikuwa unaendelea na zilishapatikana bil3 kutoka hazina walizolipwa juzi hao Phillips ndipo wakakubali kuja kuifanyia mashine ukarabati.

Na hili linaleta maana zaidi kwa sababu wizara haiwezi kutoa bil3 ghafla tu bila kuwa zilikuwa kwenye mchakato.

Kwa hiyo hapa ikulu ilifanya usanii wa hali ya juu kuwaaminisha watanzania kwamba kulikuwa na uzembe pale muhimbili wakati uzembe ulikuwa serikalini. Serikali ilishindwa kulipa deni kwa wakati.

Na inasemeka hili jambo halikumfurahisha Kikwete kwa sababu lilipeleka picha kwamba serkali yake ilikuwa goigoi.

Wakati yeye anasema amefanya juhudi kubwa kuiboresha Muhimbili. Na kwamba tatizo km la juzi linajulikana kwamba ni ukata na ufinyu wa bajeti ndio kikwazo.

Kikwete amedaiwa kuiambia kamati kuu jana kwamba si lazima kudhalilisha uongozi uliopita ili kuonesha tu kwamba mtu anafanya kazi. Ndio maana sasa Magufuli amesitisha zile ziara za kushtukiza ili ajipange kwanza nini cha kuzungumza kuepuka kudhalilisha uongozi uliopita.

Haya ndio madhara ya Maigizo na kulazimisha kupendwa! Ikulu kuweni makini! Mwongozeni rais vizuri!
 
Huyu jamaa keshakalia kuti kavu anatapatapa, na hili la posho za madaktari kule hai je? Nalakutelekeza karakana na kuajiri vishoka vipi nalo? Fundi gani wa kutengeneza kwa kutumia simu hatamie naweza tengeneza.
 
Huu ni mkakati wa kuanza kumdhoofisha rais wetu kwa kumkatisha tamaa.Nilijua hicho kikao cha kamati kuu kilikuwa na ajenda mbaya.Wameshaanza kumuwekea speed governer kwa kumkatisha tamaa.Dunia noma sana.Magufuli wewe ndie rais usikubali wakukatishe tamaa,rise up and shine.Nani asiyejua utawala wa Kikwete ulikuwa goigoi.

hili si la kupuuzia nape atupe mrejesho wa kikao vinginevyo tutaamini ni kweli
 
Huu ni mkakati wa kuanza kumdhoofisha rais wetu kwa kumkatisha tamaa.Nilijua hicho kikao cha kamati kuu kilikuwa na ajenda mbaya.Wameshaanza kumuwekea speed governer kwa kumkatisha tamaa.Dunia noma sana.Magufuli wewe ndie rais usikubali wakukatishe tamaa,rise up and shine.Nani asiyejua utawala wa Kikwete ulikuwa goigoi.

Acha wachezee life jacket. . . . .
 
Ndio maana kumbe JK jana alikuwa anazungumzia ziara za kushtukiza kwa kejeli sio! Sasa tutauona mpambano mkubwa kati ya Serikali (JPM) na CCM kamati kuu (JK). Hapo kila mmoja ni mpenda sifa na kila mtu anachombo chake chenye mamlaka.
Kuna kila dalili kuwa kipindi hiki kilichobaki cha miaka miwili cha Mwenyekiti wa CCM kuwepo madarakani lazima kitakuwa kikwazo kwa uongozi wa Magufuli. Kuna watakao bisha lakini huo ndio ukweli na chama huwa ndicho kilichoshika hatamu.

Mwaka 2005/6 Mkapa aliachia uenyekiti wa chama CCM kwa Kikwete kabla ya muda wake kuisha 2007 ,hivyo Kikwete atumie tu busara kuaachia uenyekiti wa CCM kwa Magufuli au mwingine tofauti na yeye Kikwete ili kuondoa mgongano wa kimaslahi na kudhalilishana kuiuongozi.
 
Mijadala ya hivi haina maaana tena kwasababu kilichokuwa kimekwama kimekwamuliwa na tayari maisha yanaendelra, sisi hatutaki kujua nani alifanyaje sahivi tunaangalia watu waendelee kutibiwa kama kawaida. Tushachelewa jamani tuache majungu tufanye kazi sasa. Ni muda wa kazi

Wenye majungu ndugu yangu ni hao waliozibiwa rizki zao za wizi ndio maana kila kukicha inatokea nyuzi ya kumpinga mh raisi. Sasa sijui watanzania wanataka nchi iboreshwe vipi? Kusipofanyika kitu raisi analaumiwa pakifanyika kitu ni lawama vilevile.
Lakini kwa walala hoi na wanyonge wanachotaka ni haki zao zi simamiwe.

Raisi katoa amri na meshine zimetengenezwa kwa siku mbili tu sasa hao wanao leta hoja zao za upinzani na hao waliokatiwa mirija yao ya kunyonya mali ya umma.
 
Pole kaka, umeandika kwa uchungu sana, pole ndugu yangu
Olesaidimu thank you. si uweke hata kapicha kwenye avatar yako angalau watu tunaokuheshim humu tupate picha unafananaje. Fanya hivyo great thinkr
 
Juzi rais Magufuli alifanya ziara ya kushtukiza Muhimbili na kumwondoa mkurugenzi na bodi ingawa bodi ilishamaliza muda wake na mkurugenz kahamishiwa wizarani tu wala hajafukuzwa.

Ikulu ikadai Magufuli alikasirishwa sana kukuta mashine za MRI hazifanyikazi ndio maana kaisimanisha bodi,
Lakini jana kupitia Azam Tv Katibu mkuu wizara ya Afya Bw.Mbando alisema mashine haikutengenezwa kwa sababu Magufuli alisema bali ilikuwa tu kwamba akivyotenbekea pale mchakato wa kuikarabati mashine ulishakamilika.

Alisema tatizo lililokuwepo ni kwamba Phillips wanaidai serikali zaidi ya bil 7 ndio maana waligoma kuitengeneza hiyo nashine.

Sasa mchakato wa kupunguza deni ndio ulikuwa unaendelea na zilishapatikana bil3 kutoka hazina walizolipwa juzi hao Phillips ndipo wakakubali kuja kuifanyia mashine ukarabati.

Na hili linaleta maana zaidi kwa sababu wizara haiwezi kutoa bil3 ghafla tu bila kuwa zilikuwa kwenye mchakato.

Kwa hiyo hapa ikulu ilifanya usanii wa hali ya juu kuwaaminisha watanzania kwamba kulikuwa na uzembe pale muhimbili wakati uzembe ulikuwa serikalini. Serikali ilishindwa kulipa deni kwa wakati.

Na inasemeka hili jambo halikumfurahisha Kikwete kwa sababu lilipeleka picha kwamba serkali yake ilikuwa goigoi.

Wakati yeye anasema amefanya juhudi kubwa kuiboresha Muhimbili. Na kwamba tatizo km la juzi linajulikana kwamba ni ukata na ufinyu wa bajeti ndio kikwazo.

Kikwete amedaiwa kuiambia kamati kuu jana kwamba si lazima kudhalilisha uongozi uliopita ili kuonesha tu kwamba mtu anafanya kazi. Ndio maana sasa Magufuli amesitisha zile ziara za kushtukiza ili ajipange kwanza nini cha kuzungumza kuepuka kudhalilisha uongozi uliopita.

Haya ndio madhara ya Maigizo na kulazimisha kupendwa! Ikulu kuweni makini! Mwongozeni rais vizuri!

Uchambuzi wako mzuri ila umehitimisha kisiasa zaidi kiasi cha kudhalilisha uchambuzi. Kikwete ameendeleza kuimarisha misingi ya maendeleo ya Marais waliopita, km kuiboresha Muhimbili (umeandika nwenyewe). Kinachofuata ni utekelezaji - kauli mbiu ya Rais wa awamu ya tano - hapa kazitu#. Dkt Magufuli aeleweke kwa hilo. Wakati huu siyo wa kukaa mezani kujadili na kupanga mikakati ya maendeleo ambayo tayari ipo. It is not time to invert the wheel but to use the wheel successfully.

TAFAKARI CHUKUA HATUA.
 
Wabongo ndiyo tupo hivihivi miaka yote,wapinzani wanaponda kila kitu(sio kukosoa) ccm nao wao wanatetea kila kitu. Halafu tunawapinzani lakini hawapendi kupigwa mambo yao hata pale wakoseapo.

Basi ndiyo hivyohivyo siasa za vyama ndiyo zimetawala na ndiyo zinazoendesha nchi.
 
Nilishasema kwenye vikao vya chama kuna kulishana matango pori. Jk ameshapita,amuache magufuli afanye kazi yake. Na namshauri magufuli akitaka kuona uozo mkubwa awe anafanya ziara za kushtukiza kwenye halmashauri.
 
Ni wazi kwamba mh raisi atakapo katkata nyaya zote za uchotaji wa mali za umma atakuja kupata upinzani nabuadui mkubwa kwa hao waliozoea kula mali za umma.
Tunamuomba mh raisi aendlee na kasi hiyo hiyo kwani yeye ndio kiongozi wa nchi sasa.
Nina uhakika wanao leta hoja zao za kumpinga raisi ndio hao wa nyonyaji wa mali za uma ha walala hoi.
Mh raisi kaza mkono wako. Wanao pata taabu na walio pata taabu ni wengi kuliko hao mafisadi
 
Juzi tu nilitukanwa sana na akina njiwa na Rungu kwenye uzi wa mgonjwa kampigia magufuli salute. Nilisema this is a very easy move for a president to do and political circus hata bint wa chekechea akiteuliwa kuwa rais anaweza tu. Nikatukanwa hoo cjui mm ni show off na profile yangu ya Copenhagen. Nikamalizia si tupo humu jf tuombe uzima.

Sina imani na magufuli and he'll terribly fail kwasababu wote ccm ni maboriti.

Let this post not distruct my focus in carrying boxes here. Nyambaff zetu!!

Mh! Soma ulichoandika kama kinaleta maana na hitimisho lako! Au unajitukana!!!! Ungekuwa wewe Rais ungechukua hatua gani baada ya kuingia Ikulu? Au hukumbuki ahadi za Rais mpya kwenye kampeni zake na alivyokuwa akikemea uzembe. Wewe ni mmojawapo wa wale waliomdhihaki. Leo anawahakikishia kwa kutekeleza aliyoyasema kwenye kampeni unasema ni "political circus"! Mh!

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
Juzi tu nilitukanwa sana na akina njiwa na Rungu kwenye uzi wa mgonjwa kampigia magufuli salute. Nilisema this is a very easy move for a president to do and political circus hata bint wa chekechea akiteuliwa kuwa rais anaweza tu. Nikatukanwa hoo cjui mm ni show off na profile yangu ya Copenhagen. Nikamalizia si tupo humu jf tuombe uzima.

Sina imani na magufuli and he'll terribly fail kwasababu wote ccm ni maboriti.

Let this post not distruct my focus in carrying boxes here. Nyambaff zetu!!

wewe huna imani na nchi yako kabisa... ndio maana ulipopata limama lakizungu arusha ukaamua kukimbia nalo denmark .... alafu unalilia uzalendo... yaani katika watu wazalendo usijihesabu kabisa
 
Back
Top Bottom