Ikulu na Wizara ya Afya lugha gongana

Ikulu na Wizara ya Afya lugha gongana

Yaacheni yatawale tawaleni. Kwani magufuli hakuwa kwenye baraza la mawazir la dhaifu? Kwani hajui kinachodndelea. Mnawadharau sana watanzania.

Yote ni maboriti na hayawezi kutoa kibanzi kwenye...

Tawaleni! Tawaleni! Tawaleni! Hadi mvimbiwe. Hamna huruma mnakomba na kusafisha hela ya watanzania kwenye hazina . Nyinyi ni binadam wa aina gani hamna utu

Ni kweli, hivi mh. Maguli, rais wangu mtukufu, rais uliyeshinda kwa kishindo bila kuchakachua, kutoa rushwa, bila fiesta, nk....hivi kwa kipindi cha miaka 20 katiba ilikuzuia kufanya ziara za kustukiza kwenye ofisi za wizara ulizongooza?
 
kelele tu hazina maaana.uzembe upo yeye ni raisi sasa kamati kuu haimuwezi.wanayoiunda wanahitaji favor za kofuli zaid ya mstaafu.na pia cio lazima aendelee kuwa cccccm .hamumjui pombe nyie
 
Magufuli ni mkurupukaji, kuongoza serikali na kukurupuka alikofanyna na atavyofanya ni janga tunalo hilo. Ndiyo CCM ile ile
 
kelele tu hazina maaana.uzembe upo yeye ni raisi sasa kamati kuu haimuwezi.wanayoiunda wanahitaji favor za kofuli zaid ya mstaafu.na pia cio lazima aendelee kuwa cccccm .hamumjui pombe nyie
Aa wapi. Mbona alishavutwa shati?
 
Samahani naomba nikuulize, hivi wewe unaishi hapa nchini ama nje ya nchi, ni nani aliyewahi kukuambia sera na ilani ya ccm imewahi kuwa mbaya? Hiyo mikakati mizuri imebaki kuwa nadharia ndani ya nchi hii na tatizo kubwa ni uwepo wa haohao watunga sera wazuri. Unakuta hao wataalamu ndio mabingwa wa kutunga sera lakini ukiangalia hayo malipo yao hao wasimamia sera yanazidi hata matokeo ya hizo sera. Tatizo jingine unakuta rasilimali watu za utekelezaji wa hizo sera wengi wako kiundugu/ kujuana achia mbali watu wanaojipa vyeo maradufu ili kukidhi matumbo yao. Hili ni tatizo sugu na ndio maana unakuta sekta nyingi zimejaza watu incompetent kwa fani husika kiasi kupelekea huduma kutolewa kwa kiwango duni ama kuweka gharama za juu kuliko uhalisia. Nikijaribu kuangalia sioni Magufuli anafanya nini kuondokana na kichaka hiki, hali hii inanifanya nione wale wanaotaka tumsifie Magufuli ndani ya wiki moja hii kama wanatuona majuha. Aina yetu ya kukosoa wangalau inamfanya asilewe sifa mapema kwani tunajua wanaomsifia ndio hasa vikwazo vyake kwani hatua nyingi anazochukua wao ndio wahanga namba moja na wao ndio watakakwamishwa tubaki palepale kuwa soko holela la bidhaa substandard nk. Mpelekee hii Magufuli mwambie Tindo wa jf anataka aitolee hii macho kwani mimi ni mkulima ninayeumizwa sana na mtindo wa kuuza mazao kwa mtindo wa rumbesa, huku madalali hapo kariakoo wakiwa na vitambi vikubwa bila kujua shambani tunakutana na dhahama gani, wakati huohuo mamlaka husika zikabiki na sera na ilani nzuri ya mkulima bila utekelezaji.

Tindo wa JF: naamini umenielewa katika post zangu kujibu hoja zako. Wewe unakurupuka kutaka yawe yamefanyika, hayo unayoyaona ni kero za muda mrefu, katika siku 5 alizokaa madarakani Rais mpya. Ebu fanya subira ateuliwe Waziri Mkuu na mawaziri wengine! Au wewe ni wale wanaoamini "samaki mmoja akioza ..."!!! Naamini una tatizo la "Hallo effect". Yawezekena pia umekata tamaa. Pole sana, "life must go on".

TAFAKARI CHUKUA HATUA.
 
Huyo waziri mkuu na mawaziri si hawahawa au anawatoa mbinguni?
 
Umeambiwa ni coincidence tu wala sio maagizo ya Magufuli. Ikulu ilijua pale kuna kitu cha kuweza kumpaisha magufuli aonekane amefaya kazi wakati kila kitu kilikuwa tayari. Sasa unavunjaje bodi iliyomaliza muda wake siku nyingi kwa mbwembwe kama sio maigizo? utamwamishaje mkurugenzi aliyeshindwa majukumu na kumpeleka wizrani kam sio maigizo? Alichofanya Magu ilikuwa siasa tupu!


Mhe Magufuli kaapishwa kuwa Rais tarehe 5/10/2015 kwa hiyo aliwambia Muhimbili waziharibu mashine miezi miwili kabla haja apishwa ili akiwa Rais avamie Muhimbili afanye igizo eennhh
 
Wizara ya afya ni serikali. Sasa serikali inaiagiza serikali? Haha serikali inajitekenya na kucheka yenyewe. Kuna theory moja ya saisa inasema watawala wanapotaka kuonesha watu kwamba wanafanya kazi aua wako serious kutatua matatizo ya wananchi wanatengeneza tatizo linakuwa kero kubwa kwa watu halafu wanakuja kulitatua kwa mlango wa nyuma! Na hiyo inasahaulisha watu shida nyingine kwa muda! ndio hivyo!

Mhe Magufuli kaapishwa kuwa Rais tarehe 5/10/2015 kwa hiyo aliwambia Muhimbili waziharibu mashine miezi miwili kabla haja apishwa ili akiwa Rais avamie Muhimbili kuigiza.

# SASA KAZI TUU #

Mashine ya MRI inafanyakazi wagonjwa wanatibiwa baada ya miezi miwili.
 
Huyo waziri mkuu na mawaziri si hawahawa au anawatoa mbinguni?

Kauli yako hiyo ina maana na wewe ni yuleyule hutobadilika. Kama ni hivyo, hayo mabadiliko ya upinzani yangeletwa na nani hata kama Lowasa angekuwa Rais! Ugonjwa wa mwelekeo wa upande mmoja utakuacha nyuma. Usiwe na mtizamo hasi maishani.

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
Magufuli sio mtu wa kuendeshwa kama unavyodhani..yaani hapa ndio kwanza inafuka moshi..subiri moto wake..

Kweli kabisaa...huyo mkwere kama hakufanya kaz anategemea nn..wacha adhalilishwe...kuna asiyejua kuwa alikua anafuja pesa kwa safari za ulaya...akalale mbele huko..magufuli songa mbele fukunyua agent wote wa mkwere fukuza kazi
 
Kweli kabisaa...huyo mkwere kama hakufanya kaz anategemea nn..wacha adhalilishwe...kuna asiyejua kuwa alikua anafuja pesa kwa safari za ulaya...akalale mbele huko..magufuli songa mbele fukunyua agent wote wa mkwere fukuza kazi

Thubutu! Magufuli ni kijana mtiifu kwa wazee> hawezi kufanya hivyo! Ndio maana tunasema ccm ni ileile. Hivi ulishagundua kuwa magufuli anahofu sana kwa sababu amepewa nafsi ambayo hakuwa hata amejiandaa kwayo wakaachwa waliokuwa wamejiandaa na kuwekeza kwa muda mrefu? hili linamtisha sana magufuli ndio maana ana hofu sana!
 
Thubutu! Magufuli ni kijana mtiifu kwa wazee> hawezi kufanya hivyo! Ndio maana tunasema ccm ni ileile. Hivi ulishagundua kuwa magufuli anahofu sana kwa sababu amepewa nafsi ambayo hakuwa hata amejiandaa kwayo wakaachwa waliokuwa wamejiandaa na kuwekeza kwa muda mrefu? hili linamtisha sana magufuli ndio maana ana hofu sana!

Wht if akifanya atakavyo watamfanyeje...na yy ndio amiri jeshi mkuu...
 
CCM wanaendeleza mfumo wa paka kunya na kufukia kinyesi chake halafu kazi ya kufukia kinyesi hicho ajisifie hapa kadhi tu !
 
Back
Top Bottom