Igunga


TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Hahahahaaa, nani hao wanahonga Ubwabwa?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
mambo ya Igunga duuu
 
K

Kozo

Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
32
Likes
2
Points
15
K

Kozo

Member
Joined Aug 14, 2011
32 2 15
IGUNGA,kula pilau la magamba utashiba masaa mawili kisha njaa miaka kumi,KILIMUKAGI BHAJAMENI WAMETUFANYA MASKINI ALAFU WANATUPA PILAU KTK UCHAGUZI;wametufanya wajinga kama wao kwa tamaa zao;walizuia vyombo vya habari ili tusijue dunia inavyokwenda pia elimu ya uraia na haki ya mwananchi ili watutawale kwa ufupi wa akiri zao,wacha watu wale hilo pilau make wasipolila hapo huko majumbani noma ila chama cha magamba na wafuasi wake siku zao zinahesabika kwani zama zile zimekwisha tayari ndo maana wanaomba WABAKWE ILI WASHINDE UCHAGUZI.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
igunga,kula pilau la magamba utashiba masaa mawili kisha njaa miaka kumi,kilimukagi bhajameni wametufanya maskini alafu wanatupa pilau ktk uchaguzi;wametufanya wajinga kama wao kwa tamaa zao;walizuia vyombo vya habari ili tusijue dunia inavyokwenda pia elimu ya uraia na haki ya mwananchi ili watutawale kwa ufupi wa akiri zao,wacha watu wale hilo pilau make wasipolila hapo huko majumbani noma ila chama cha magamba na wafuasi wake siku zao zinahesabika kwani zama zile zimekwisha tayari ndo maana wanaomba wabakwe ili washinde uchaguzi.
eeh kaka yamekuwa hayo?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Ile picha ya kwanza siyo Somalia kweli?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
wanaendelea na futari!
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569