Igunga: Kashindye wa CHADEMA afunika kijiji cha Matinje


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Kiwanga+na+Kasulumbai.JPG


MAANDAMANO YA KUMSIKIKIZA KASHINDYE KWENYE GARI LAKE WAKIWEMO KAMANDA SUSAN
KIWANGA NA KAMANDA KASAMBALYA. HAWA NI WANAKIJIJI WENYEWE NA SIYO WAKULETWA NA
MALORI KUTOKA MBALI.
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
Makamanda wana kamua kwa kwenda mbele, kweli inatia moyo. Ukiangalia maisha na mazingira ya hawa watu yanitia huruma sana wanahitaji kiongozi wa kweli sio msanii. Nawatakia kila la kheri CDM Igunga
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,132
Likes
3,729
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,132 3,729 280
Picha hii inatoa taswira tofauti na picha za mikutano ya hadhara ya CCM iliyojaa watoto wanaoshangaashangaa kinachotokea. Hawa ni watu wazima, wapiga kura na wanaofahamu wanachokifanya.
 
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
489
Likes
17
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
489 17 35
Cheki walivyochoka na ugumu wa maisha, angalia hata wanavyovaa, wanatia huruma. Wamekuwa chini ya unyonyaji wa RA kwa miaka 16 jamani, wanahitaji mkombozi na wanafurahi wamemwona mkombozi wao CDM amekuja. Hata kwenye maandiko matakatifu, kuna kisa cha mwanamke aliyetokwa na damu kwa muda mrefu na siku alipoambiwa Yesu anakuja akajikongoja kwenda kumgusa. Mimi nawafananisha hawa watu na kisa kile.

Ukiwaona wazee wameibukia CDM ujue wanamagamba kwishnei
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
So far so good, chanja mbuga mwl. Kashindye
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
ccm kazi wanayo kwa kweli
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wanatia huruma, wamechoka na ugumu wa maisha. Wanahitaji mbunge anayeyajua matatizo yao.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
yaani huyo Dr Kafumu nadhani anajuta kwanini alikubali kusimama kugombea huo ubunge....
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
Kazi inaenda vizuri, hope tutafika tunakoelekea.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
837
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 837 280
Naomba muusamehe ujinga wangu!

Hivi hilo jimbo ni Igunga mjini au vijijini; au ni la mjini likichukua na baadhi ya vijiji? Siku zote mimi nafikiri RA alikuwa ni mbunge wa lgunga mjini!

Samahani tena!
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
8
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 8 135
Kiwanga+na+Kasulumbai.JPG


MAANDAMANO YA KUMSIKIKIZA KASHINDYE KWENYE GARI LAKE WAKIWEMO KAMANDA SUSAN
KIWANGA NA KAMANDA KASAMBALYA. HAWA NI WANAKIJIJI WENYEWE NA SIYO WAKULETWA NA
MALORI KUTOKA MBALI.
Kwa hapa mnatishia usalama ndiyo maana wanatumia mbinu mbadala za kijinga kwa kweli MWL. kaza butiiiii keleweke tu
Kwa
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Picha hizi kwa nini zisikuzwe zikabandikwa kila kijiji zisaidie kampeni kwenye vijiji ambavyo bado havijailewa chadema na kashinde? Mimi naona watu ambao hawamkubali kashinde wakiona hizi picha vijijini kwao watabadili mwelekeo.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,242
Likes
603
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,242 603 280
Naomba muusamehe ujinga wangu!

Hivi hilo jimbo ni Igunga mjini au vijijini; au ni la mjini likichukua na baadhi ya vijiji? Siku zote mimi nafikiri RA alikuwa ni mbunge wa lgunga mjini!

Samahani tena!
Igunga ni kubwa ina igunga mjini na vijiji vyake 98, kata 26 na tarafa 3.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kiwanga+na+Kasulumbai.JPG


MAANDAMANO YA KUMSIKIKIZA KASHINDYE KWENYE GARI LAKE WAKIWEMO KAMANDA SUSAN
KIWANGA NA KAMANDA KASAMBALYA. HAWA NI WANAKIJIJI WENYEWE NA SIYO WAKULETWA NA
MALORI KUTOKA MBALI.

Kulikuwepo na ubwabwa mweupe na pilau! Kudus CDM
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,367
Likes
151
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,367 151 160
Igunga ni kubwa ina igunga mjini na vijiji vyake 98, kata 26 na tarafa 3.
Good knowledge, hebu tupatie na hali ya upepo eg kule Sakamaliwa, Kininginila, Ibutamisuzi, Mwanyagula, Mwabakima, Bukama, Mwamashimba, Hindishi etc hali ikoje mkubwa wangu
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
Mungu awasaidie wafanye uchaguzi ulio bora, kwani mbele zake kila kitu ni uchaguzi, ametupa uwezo wa kujua mema na mabaya, so its my prayers that they will be enlighted and know what they have to choose.
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,081
Likes
701
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,081 701 280
yaani huyo Dr Kafumu nadhani anajuta kwanini alikubali kusimama kugombea huo ubunge....
Kiukweli Dr Kafumu ni mtu safi. Ni bahati mbaya kuwa amekuwa victim of circumstances that are not of his own making. Wakati mwingine, sehemu ingine, angeweza kushinda, lakini siyo hapa wala wakati huu. Bila kukejeli, anastahili pole.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Ebwanaee!!!! hii inatisha hapo kumbuka kuna watu hawana uwezo wa kufika hapo na kwasababu CHADEMA haibebi watu kwa maroli imekuwa ni nafuu maana ingeweza kuitwa inavuruga amani Igunga
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
duh, si dhani kama RA aliwahi tembelea kijiji hicho? saa ya ukombizi na sasa
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,710