ID zenu nyingine tunazijua

ID zenu nyingine tunazijua

Wanajuana na chamdeko wake sijui alipewa nini 😅😅
f080e78a-e335-43de-b4ef-5b8fdd419375.jpeg
 
Mzee umekula buti nini maana naona nyuzi za sasa hivi ni za kuwasema sana wahuni..
Sema kawaida tu hiyo mazee kwa wachezaji kula buti badilisha raba au njumu..


Lakini, marafiki zangu wapendwa, si mlinishauri niachane kabisa na mambo ya ulozi? Na pia, mkanikumbusha kwa upendo kwamba masuala ya siasa siwezi sana!
 
Lakini, marafiki zangu wapendwa, si mlinishauri niachane kabisa na mambo ya ulozi? Na pia, mkanikumbusha kwa upendo kwamba masuala ya siasa siwezi sana!
Tatizo rafiki yetu umekumbatia taarifa sisi tunafanya dodosa dodosa kama ya Lissu kupata ukweli mwaga mboga ili tukae kikao kidogo tuchanganye na nyama choma za kutosha..
 
Tatizo rafiki yetu umekumbatia taarifa sisi tunafanya dodosa dodosa kama ya Lissu kupata ukweli mwaga mboga ili tukae kikao kidogo tuchanganye na nyama choma za kutosha..
Siasa zilizozidi zinaweza kuleta msongo wa mawazo na kukatisha tamaa, hasa mambo yanapoenda kinyume na matarajio yako. Vivyo hivyo, kushinda JamiiForums (JF) kunaweza kukupa hisia za uongo kwamba unajulikana sana au una ushawishi mkubwa. Ukweli ni kwamba ni watu wachache sana wanaoijua JF au hata kuwa nayo kwenye simu zao.
Itumie kwa uwajibikaji na uweke mambo katika uhalisia kaka............hiyo picha uliyoweka inajieleza yote!
Punguzeni multiple IDs wakuu.😂😂😂
 
Siasa zilizozidi zinaweza kuleta msongo wa mawazo na kukatisha tamaa, hasa mambo yanapoenda kinyume na matarajio yako. Vivyo hivyo, kushinda JamiiForums (JF) kunaweza kukupa hisia za uongo kwamba unajulikana sana au una ushawishi mkubwa. Ukweli ni kwamba ni watu wachache sana wanaoijua JF au hata kuwa nayo kwenye simu zao.
Itumie kwa uwajibikaji na uweke mambo katika uhalisia kaka............hiyo picha uliyoweka inajieleza yote!
Punguzeni multiple IDs wakuu.😂😂😂
Mimi ni transporter mkuu hata ukitaka namba hapa hapa nakupa nipo SA na Arusha na deal na uuzaji wa bidhaa pia sina mambo za ID nyingi pia sina uoga wowote..
Na pia ni mchimbachumvi na msaga sumu tu..
 
Mkuu tafadhali nielekeze kwa kina nini kimetokea? Eti liko advanced😂
Ni mithili ya assist ila sasa wakati huu mtu anakua na ID nyingi na anakuja kwa pigo tofauti tofauti na swaga zote.

Sasa kwa kua wanavamia kijiji, waungwana ndio wanafunguka hapa dhahma na shubiri walizopitishwa. Wapo waliojipachika utume na unabii wakiwinda kondoo waingie zizini wawatafune (Seran natolea mfano tu usinisute)

Ni hayo tu kwa uchache
 
Mkuu nawe walikupata?
Hizo za assist zilinipita mbali.

Kuna moja tu ilinipata, nikikumbuka hadi leo lazima nisonye au niongee peke yangu, haijawahi kubadilika.

Ilinivunja moyo sana na kunifanya nianze kuitazama JF kwa jicho la tofauti.

Ni kama mtoto wa grade 7 alivushwa madarasa hadi mwaka wa 3 Chuo kikuu, ila nimegraduate 😆
 
Huku napakia vitu vingi karibu sana.
Share mapicha
Hizo za assist zilinipita mbali.

Kuna moja tu ilinipata, nikikumbuka hadi leo lazima nisinye au niongee peke yangu, haijawahi kubadilika.

Ilinivunja moyo sana na kunifanya nianze kuitazama JF kwa jicho la tofauti.

Ni kama mtoto wa grade 7 alivushwa madarasa hadi mwaka wa 3 Chuo kikuu, ila nimegraduate 😆
Tunajifunza Kutokana na makosa na uzoefu😁
 
Hizo za assist zilinipita mbali.

Kuna moja tu ilinipata, nikikumbuka hadi leo lazima nisinye au niongee peke yangu, haijawahi kubadilika.

Ilinivunja moyo sana na kunifanya nianze kuitazama JF kwa jicho la tofauti.

Ni kama mtoto wa grade 7 alivushwa madarasa hadi mwaka wa 3 Chuo kikuu, ila nimegraduate 😆
Basi tu ni kwavile hatuwezi kuandika kitu hapa..! Ila nikimkumbuka yule co-partiner kwenye biashara ya bar😂🙇🏿‍♂🙌🏿 JF salute 💪🏿🤣
 
Back
Top Bottom