I miss you? The real meaning!!

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,683
2,000
Ilishapangwa. Kaenda nunua gazeti karudi home, kamkuta wife kakasirika, kageuka kwaharaka amuache hasira zipoe, wife kasema ndio hapahapa kainua cha kusukmia chapati kakirusha amipige nacho cha kichwa, ghafla miwani inadondoka toka mkononi, jamaa anainama aokote miwani akasome gazeti, kisukuma chapati kinapita vuuuuuuuuuuuu....
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
138,730
2,000
Ilishapangwa. Kaenda nunua gazeti karudi home, kamkuta wife kakasirika, kageuka kwaharaka amuache hasira zipoe, wife kasema ndio hapahapa kainua cha kusukmia chapati kakirusha amipige nacho cha kichwa, ghafla miwani inadondoka toka mkononi, jamaa anainama aokote miwani akasome gazeti, kisukuma chapati kinapita vuuuuuuuuuuuu....
Thinking a great way
 

thA goD

JF-Expert Member
Jul 27, 2017
1,868
2,000
Sijaelewa kabisa hapa.

CC:mshana jr njoo unifafanulie.

Sisi watu wa science bwana hatujuagi lugha za picha.
 
Top Bottom