I don’t wanna marry him, what should I do?

Naskia kuna mazungumzo

Shetan alifanya na eva pale eden

Hatujui alichiwambia mpaka leo

Hafu ni mara chache sana mwanamke kuumwa na nyoka sijui wana agreement gani hawa !! [emoji1]
Jamani mbona mimi nimewahi umwa na nyoka wengine wengi nawajua wameumwa na nyoka
 
wakudadavua tumeishaelewa sababu ya kutaka kumuacha msela. Kabla ya hiyo miezi 6 ya yeye kuhamia kwako mambo yalikuwa muswano.
Haya mwambie mwamba ukweli asepe hata kama ataumia bora iwe hivyo.
 
Mmeanza matatizo yenu toka kuumbwa nyie ndo chanzo chenyewe cha matatizo nyie ndo mashetan sisi ni victims wenu

Kama ingekuwa sisi ndo chanzo na sisi ndo wenye makosa kwanini Mungu asingetupa adhabu sisi tu bali alitupa wote?
 
Kwa vyovyote vile utakavyofanya lazima aumie.sasa kama ni kweli humpendi na haupo tayari kuolewa nae mwambie tu ukweli kua unamwaga mboga.
 
hivi unafahamu mpaka leo hakuna anaejua pale Eden ndugu yenu nyoka(Shetani) aliongea nini na Eve? hakika nyie watu(wanawake) bila uwepo wenu pengine maisha yangekuwa matamu sana
Kama ingekuwa sisi ndo chanzo na sisi ndo wenye makosa kwanini Mungu asingetupa adhabu sisi tu bali alitupa wote?
 
JANAMKE BINAFSI HILI...
 
Bibie umeolewa..?
 
Mie nakushauri UACHANE NAE ..

.tafuta wakati uongee nae

...kuwa straight and firm

...ila kuwa msikivu
let him talk his fears..

kama uhusiano utavunjika nini anakihofia most..

.halafu hio ndio iwe starting point..

hakikisha ,unamhakikishia utakua bega kwa bega kwenye mambo yote anayohofia

..sema huwezi kuwa mke wake

..kama ni kipato..

.unaweza kumfungulia biashara ama mkafungua joint business

......hakikisha unamuacha ana feel confident that there's love in this world and he deserve happiness

.....Usimcriticise as itamuondelea kujiamini…

…………...Kuweni Friends ..

Au, Friends with benefits.

.is also okay...only if you both know the BOUNDARIES....
 
ONE OF MY EX PARTNER ALINICHANA KWA FORMULA HII AND I DID APPRECIATE PLUS UNDERSTOOD HER AFTERWARDS.

SALUTE BRO!!
 
How old are you?
 
Women women women, namuonea huruma jamaa yangu but wewe mwanamke tambua kuwa duniani there is Karma and the wise said "It's better marrying the one who loves you and learn loving him/her in the process", hawakuwa wajinga kusema hivyo.
 
U talked point, I bet she can't do that, maelezo yake yanaongea yenyewe
 

Tayar umeisha mpotezea rasimali nyingi pamoja na Muda, mwambie ukweli najua ataumia lakini atakuwa ameng'amua Ukweli.
 
Kumbe dawa yenu ni kudinywa tu na kuachwa NASEMA HIVIII tutawadinya na kuwa dump
 
Why hukumwambia mapema vile moyo wako unataka.
Kwann ulilazimisha moyo kumpenda mtu ambae unaona kabsa siyo sahihi kwako? Kwa nini upende pesa zake?

Mabinti wengine ndo maana mnatendwa vibaya mnazalishwa na kuachwa.

Na ukitaka kumwambia hayo unayopanga kumwambia hakikisha gharama zote/pesa zake unamrudushia kwanza ili aamini kuwa humpendi yeye na pesa zake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…