Ila kweli acha nipambane huku huku KKKT.Makerubi na Zuma wao, watanisamehe tyuu, hakuna namna hapo.
ππππππ
Basi sawaa, πππππWafuasi wote wa kitabu kinachosema Nyoka anaongea ni wendawazimu
Pia na wafuasi wa kitabu kinachosema punda ana mabawa anapaa kwenda mbingu ya saba nao ni wendawazimu.
Hakuna wa kumcheka mwenzake. Wote matapeli tu.
Bora huko KKKT. Haya ya wachungaji uchwara hapanaa..Ila kweli acha nipambane huku huku KKKT.
ππππGod exist but religious is scamβ
God exists, but religion is a scamβ
Sasa ukasirike tenaπ€£
Umeoana na pombeπ€£π€£
View: https://youtu.be/04GKMWEwe98?si=mjM3ECJINix0UVuy kabisa madam nakula pombe na hii ngoma napaa kabisa yaniπππ
Shindii sikiliza hiyo ngoma na mziki wa pesa ya kueleweka , acha kulaumu pombe shindii wanguUmeoana na pombeπ€£π€£
Lazima ni mimiπ€£π€£.ππππ
Kulikua na Madame wa English, nikiwa o level, jamani sio kwa kukosoa kulee.
Au ni wee?
Kule Songea mbona wanajaa kwa Apostle Super ChargerYaani wafuasi wa makanisa uchwara type ya mwamposa, Tony, mwakasege, suguye, zumaridi, nick shaboka,
Sijui nawaonajee vilee, km wendawazimu.
Watanisamehe kwa kweli, ππππππ
Shindii unalewa na ninakudaiπββοΈπββοΈπββοΈShindii sikiliza hiyo ngoma na mziki wa pesa ya kueleweka , acha kulaumu pombe shindii wangu
Super charger toka afirwe hana jipyaa, sahivi mambo yako kwa jirani angu Mbilinyi, hadi Alphard nyeusi kanunuliwa, na nyumba shule ya Tanga karibu inamalizika ahamie.Kule Songea mbona wanajaa kwa Apostle Super Charger
Shindii hivi hawaja kuambia mimi kulewa million tsh sio shida zangu ? Kwa siku??..?.π€£π€£π€£Shindii unalewa na ninakudaiπββοΈπββοΈπββοΈ
Hatariiii, ππππLazima ni mimiπ€£π€£.
Nilikunyoosha eeh!!
Mbilinyi chepo (kanisa) yake ipo wapiSuper charger toka afirwe hana jipyaa, sahivi mambo yako kwa jirani angu Mbilinyi, hadi Alphard nyeusi kanunuliwa, na nyumba shule ya Tanga karibu inamalizika ahamie.
Huku wafuasi wake wakikesha madimbani luhira na nakarai.
πππππππ
Ntamvizia.Nimesahau jina but anagawa pesa, now Tv nimestaafu,,,,,,anakuwepo change ten plus live j,pili,
Huwa naishiaga tu kuchekaπ€£
Msamala - Miembeni, unashuka barabara mpyaa unateremka na njia inayokuja shuleni.Mbilinyi chepo (kanisa) yake ipo wapi
Songea Nako wameona Kwa kuchumia,maana Kuna vinabii uchwaraπMsamala - Miembeni, unashuka barabara mpyaa unateremka na njia inayokuja shuleni.
Ndo mitaa ya home kabisaa, ibada na makelele yote ya kanisani nayasikia.
ππππππ
Ukija kulala jikoni, nitakusachi.Shindii hivi hawaja kuambia mimi kulewa million tsh sio shida zangu ? Kwa siku??..?.π€£π€£π€£
aaah yule jamaa anazamiaga kwny maji kama kambale, yule anaitwa James NyakiaNimesahau jina but anagawa pesa, now Tv nimestaafu,,,,,,anakuwepo change ten plus live j,pili,
Huwa naishiaga tu kucheka
Mashirimaa wewe ukinisachi kuna shida gani kwani?Ukija kulala jikoni, nitakusachi.