Kubwjing
JF-Expert Member
- Aug 2, 2025
- 3,298
- 5,982
Alimuua nani/akina nani kwa mfano?Huyu alikuwa muuaji
Alimuua nani/akina nani kwa mfano?Huyu alikuwa muuaji
Be umeiacha nyasakaKwenye the right to privacy public officials paid by taxpayers money wanaweza kuzungumzwa,Kibo ni private individual,his right to privacy must respected!
P
Kaka Pascal Mayalla, huyu ni Kibo Marreale mtoto wa Mangi Mwitori Petro itossi Marreale, huyu ni fisi na simba na apumzike anapostahili alikuwa mnyama na muuaji
Tulia mekuKumbe kuna baadhi ya wachaga wambea hivi?!!
Wana kikao chao kwenye huu uzi.
Mimi ni shemeji yako,nimeoa kwa Ibanya!Kwetu ni Sanya juu.
Stop that!,Kiafrika we don't do this to the dead!,we just let them rest in peace!,Pascal, nipo Lyamrakana nakusanya data kaka the man was cruel and brutal
muuaji alikunyima nini? unahasira naye miaka 10 sasa na ni marehemu au ndio mambo ya afya ya akili?Kaka Pascal Mayalla, huyu ni Kibo Marreale mtoto wa Mangi Mwitori Petro itossi Marreale, huyu ni fisi na simba na apumzike anapostahili alikuwa mnyama na muuaji