Huyu ndiye mwanamke mwenye maziwa mengi duniani kifuani kwake raha tupu jamani

vaikojoel

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
2,042
2,000
Kuwa mwelevu mkuu,kwani hakuna watu wanaozaliwa vilema?haujawahi kusikia mtu ana vidole sita badala ya vitano?haujawahi kusikia mtu anajinsi mbili?

Wewee ndo si mwelevu...internal organs ni tofauti na body parts..
Formulation ya ndani tofauti na nje..
Ni kama mtu useme azaliwe na matumbo mawili ndani...ni vigumu..lakini mguu mmoja ni sawa
 

taamu

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,942
2,000
Kama unakubali kuna vilema basi na hicho chaweza kuwa kilema.watu wanazaliwa wameungana vipi hicho kilema kidogo cha kawaida.
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,872
2,000
Biological impossible..ni kama uzaliwe na pumbu 3
  • Biologically possible mfano hai - Ni huyu dada mwenye papuchi mbili, ndio sijakosea ana sehemu za kike mbili anaitwa Hazel Jones
  • Muone na kumsikia kwenye hii video

 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom