Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Kaka m...tumia ubongo kufikiri..usitumie kalio.nenda TAKUKURU na kwa CAG kaulize.Halafu ujibu hivyo ni vyombo ya Nani?

Sawa,ungenijibu bila kashfa isingewezekana?kua mstaarabu.

Kwa kua umegusia report za cag na pccb hivyo umeenda moja kwa moja kwenye escrow,nikwambie tu report ya cag haijasema kama hela za escrow ni za umma,kama imesema nitajie ukurasa wa ngapi?cag alisema anadhani,tena alipoitwa kwenye kamati[kama report yake ingekua imesema ni za umma hakukua na haja ya kumuita atoe maoni yake]hayo ni maoni yake yeye kama yeye na sio kama ofisi ndio maana hayakujumuishwa kwenye report.

Maoni ya mtu yanabaki kua maoni yake. Report ya pccb sijaiona nadhani haijawekwa public,kama umeipata iweke hapa

je report hizo zimetia muhongo hatiani,ukurasa wa ngapi?zimesema amefanyaje?

Tunarudi,hata kama report zimesema,rais kasema sio za umma,rais ndie msemaji wa mwisho,akishasema unapenda hupendi inakua hivyo,ndio mamlaka aliyonayo kikatiba

Baada ya rais kusema muhongo anaandamwa kwa lipi?
 
Hivi unaweza kutuambia mengi ana mchango gani kwa watanzania?
Hivi maendeleo ya mtu binafsi ndio yanahakisi watu 45mln? Duh kwa akili hizi maendeleo hadi karne ya 30.

Mengi wakati wa kutafuta haki huwashirikisha Wananchi, Lakini wakati wa kula Matunda hula mwenyewe na hataki kusikia mtu anasogelea Ulaji wake,
 
Watu kama kina Mengi ni hatari sana kwa maendeleo ya nchi yetu sema tatizo serikali ni masikini na rushwa imejaa kila mahali.

Mikutano ya CCM wanakunywa maji ya Kilimanjaro ya bure sasa watamgusa wataanzia wapi!!

Hope rais ajaye atatuondolea hii kadhia ya huyu babu
 
Mengi wakati wa kutafuta haki huwashirikisha Wananchi, Lakini wakati wa kula Matunda hula mwenyewe na hataki kusikia mtu anasogelea Ulaji wake,

Wafanyakazi wake wanalia kila siku mishahara midogo boss yupo PTA anakula pilau na walemavu LIVE on ITV
 
Kaka m nadhani ubongo wako umejaa maji ya chooni(kunradhi)rejea maazimio ya bunge kuwa rais atengue uwazi wa dalali muongo!!unataka kupingana na kauli ya bunge lenye wabunge 300 akiwemo na Waziri mkubwa??kama bunge liliridhia ina maana liliipokea taararifa ya PAC ambayo ilitoka takukuru na CAG.nikupe changamoto..muongo alifanganya kuhusu kijana mzalendo Mwanasheria wa Tanesco aliyetumwa kumchunguza singa !akasema hakutumwa...mbowe akaleta ushahidi...muongo sura ikawa fupiiii kama kisoda
 
Kaka m nadhani ubongo wako umejaa maji ya chooni(kunradhi)rejea maazimio ya bunge kuwa rais atengue uwazi wa dalali muongo!!unataka kupingana na kauli ya bunge lenye wabunge 300 akiwemo na Waziri mkubwa??kama bunge liliridhia ina maana liliipokea taararifa ya PAC ambayo ilitoka takukuru na CAG.nikupe changamoto..muongo alifanganya kuhusu kijana mzalendo Mwanasheria wa Tanesco aliyetumwa kumchunguza singa !akasema hakutumwa...mbowe akaleta ushahidi...muongo sura ikawa fupiiii kama kisoda

This is my last post nakunukuu and i wont answer you anymore,nimegundua uwezo wako ni mdogo wa kuelewa let alone kujadiliana nami,you dont use your brain.

Kujustfy madai yako unayaback up na idadi ya wabunge,eti wabunge 300,wapi kina komba,shibuda,cheyo,zito,maji marefu?
 
Mhs. Sergio.....Nilijaribu kukusoma lkn ulipofika kipengele M tu basi.....ukaniacha....hivi wanaokataa katiba bora ni nani Mengi na UKAWA au hao unaowafuata....??Segio amigo voce nao esta bem no cabeca!
 
Maadili ya utumishi wa umma ipo wazi hiyooo fuatilia hotuba ya muheshimia utaelewa sio unakurupuka msnajo
 
Nchi hii tunahitaji matajiri wawe wazungu .waarabu,wahindi,weusi ili mradi wanaletea taifa maendeleo kwenye maendeleo na uzawa hkuna mahusiano wtz tuamke maana hawa watu wanaotaka favour kwa kisingizio cha uzawa ndo wanalididimiza taifa, nchi za ulaya na marekani wanamtumia au wanamuheshimu mtu yoyote bila kjali rngi yake kama analiletea maendeleo taifa lake basi
 
Ni mahala gani muhongo kawatetea wageni na kuwaacha watanzania?.

Kama ni escrow rais kam clear muhongo,kasema wazi zile zio pesa za umma,kwa hiyo hapo mhongo hahusiki,muulizeni rais.

Mi nashangaa,watu kumtuhumu muhongo kuwatetea wageni,wapi?au kwenye sekta gani?[gesi na mafuta iko wazi hakuna mtanzania anaeweza kuchimba]

sio kwamba natetea wizi au wezi,nataka facts zilizo wazi za kumtuhumu mtu na sio maneno ya kuambiwa.

Kama mhongo kadalalia watu kwa nini facts zisianikwe?imebaki kua ni tuhuma bila ushahidi.

Kusema mengi sio mnafiki unakorea,mengi ni mnafiki mkubwa,akikosa anachokitaka hujifanya ku-team up na wananchi na kujifanya kuwatetea,akipata humsikii akilalamika. Hana wema wowote mkuu.

Kwahiyo rais kasema pesa sii za umma na wewe unaamini kuwa sii za umma?za kuambiwa changanya na zako.
 
Obama bila kuangalia asili yake ni raisi wa marekani kwa sababu anaweza na andream na taifa lake huo ndo uzalendo,uzalendo sio rangi,kabila,dini wala jinsia ,we black people we have to change
 
Taifa letu tukitaka liendelee tuwaweke watu sahihi katika kila nyanja bila kujali rangi,kabila,dini,jinsia hivyo basi muhongo japo anakuuzi wewe unayemtukana na aliye kutumaa ndo anayefaa for the right time to be theree
 
b) Alianzisha ugomvi na aliyekuwa Waziri wa Utawala Bora, Mheshimiwa Wilson Masilingi, baada ya kushindwa zabuni ya ubinafsishaji wa Hoteli ya Kilimanjaro, akataka kuufanya ni ugomvi wa nchi nzima. Katika kudhihirisha jinsi alivyo mtu wa chuki na visasi, kutokana na kuikosa tu hoteli hiyo, amekuwa hakanyagi na hata hashiriki shughuli yoyote inayofanyika katika hoteli hiyo.
Unaonaje kama hii hotel leo hii ingelikuwa inamilikiwa na mzalendo na unatofautisha vipi kauli ya kuwa Watanzania hawana uwezo wa kuwekeza miradi mikubwa labda kwenye gesi!?

 
Kwahiyo rais kasema pesa sii za umma na wewe unaamini kuwa sii za umma?za kuambiwa changanya na zako.

That is the question,sasa tumuulize rais atwambie hela ni za nani na sio muhongo,

lakini kwa kua keshasema sio zetu na yeye ndie msemaji wa mwisho tuishie hapo.
 
Jana nilieleza kwa upana kuhusu management za makampuni ya IPP kuwa kila company inautaratibu wake wa kuajili na kulipa mishahara..ukimuhusisha mwenyekiti na kiwango cha mishahara unakuwa unakosea.nikasema pia hakuna media inayolipa vizuri kwa utaratibu kama IPP.aliyewaambia anapata mshahara mdogo Nani?na analipwaje?nimegundua wengi mnaopinga hapa inawekana mna matatizo ya kuwashwa makalio.hivyo mnatumia muda mrefu kujikuna badala ya kufikiri.ombeni msaada tuwakune...japo tupo nje ya nchi
 
Bwana Sergio tulia zungumza hoja ujibiwe usirukie rukie mambo mengine.tunajua unatatizo linakusumbua sana la kunya pembeni ya shimo kila Mara.tunakuvumilia coz tunajua madhaifu yako
 
Back
Top Bottom