Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Mengi ni Mnafki sana akipata kitu huwa kiimya na Laiti angepata Vitalu vya Gesi leo hii watanzania wasingekuwa wanamjua Muhongo, si umeona Rostam kauza hisa zako voda kwa dola million 300 akamugawia Mabilioni Mengi ili kumalizana Ugonvi wao na Mengi akamsaidia kuondoka na Hayo Mabilioni pasipo kulipa kodi kutokana na Uzoefu wake wa Ukwepaji kodi, tatizo Mengi kasahau kuwa watanzania wa sasa si wale wa zamani ambao waliokariri kuwa Mengi ni MUNGU hawezi kuwa na doa wala Dhambi.
Unafiki wa mengi unaweza kujaa wilaya nzima ya hai mzee ni mnafiki na mwizi sijawahi ona kwenye dunia hii adhabu yake ni kunyongwa kwakweli hakuna msamaha kabisa zee limekaa kuiba na kusingizia watu wengine kakomaa mpaka mishipa ya uso kwa wizi na unafiki.
 
Mengi kafilisi NBC halafu wewe unaleta uminga hapa tunahasira naye kweli fisadi huyu wizi wake hata aibu hana.
Si mumpeleke mahakamani ccm mnamatatizo sana kula mle nyie muanze kuchafua wazaleNdo.
 
Unapoteza muda bure na huyu Mtanzania halisi. Mengi ni mzalendo wa ukweli.

Uzalendo Upi? Mengi hana Uchungu na Nchi hii wala hawazi kutoa Msaada bure kila anachofanya hutaka kitu, yupo after money, Pat za Vilema (?Walemavu) huzitumia kuomba misamaha ya kodi yaani Walemavu sasa kawageuza Dili na Mladi, Mengi hana Sifa hata moja ya kuwanyoshea wengine vidole kwani amejaaaa mapungufu hakuna mfano.
 
Mengi anachokitaka ni kua na usawa kwani hata wazawa wakiunganisha nguvu zao wanauwezo mkubwa sana tena sana ktk uwekezaji wa gesi na rasilimali tulizonazo sio lazima wawekezaji watoke nje. Au wao hawana uwezo kisa hawatoi 10%?
Acha ujinga wewe mengi anataka kupewa bure kitaru cha gesi kama unakumbuka katika tamasha lililofanyika udsm mengi aliambiwa kama anataka kiwekeza aende kesho yake wizarani lakini vigezo na masharti kuzingatiwa mbona hakwenda badala yake akaanza kwenda kwenye magazeti kupiga kelele.
 
Unafiki wa mengi unaweza kujaa wilaya nzima ya hai mzee ni mnafiki na mwizi sijawahi ona kwenye dunia hii adhabu yake ni kunyongwa kwakweli hakuna msamaha kabisa zee limekaa kuiba na kusingizia watu wengine kakomaa mpaka mishipa ya uso kwa wizi na unafiki.

Huyo mzee sasa anazeeka Vibaya Huyo mjukuu wake Aliyemuoa na kusaidiwa na Wajanja kupata mapacha anamshauri Vibaya sana.

Ni vyema Mengi akatambua kuwa Ulalamishi wake juu ya masilahi yake Binafsi kisha kutaka Kuwalazimisha wananchi wamwonee Huruma Watu wamezinduka na wamechoka na Unafiki wake.
 
We piga majungu ya wivu wenzako wanapiga majungu ya kupiga pesa
 
Haya ni kama maandishi ya Rostam Aziz hivi!? Bahati mbaya mwandishi hasemi hao ambao Mengi alianzisha nao ugomvi walikosana nini!? Yawezekana wao ndio walitumia nyadhifa zao na Mengi alipojitetea ndipo likaibuka suala la kwamba anatumia vibaya vyombo vyake vya habari!

Yote yaliosemwa au kumtuhumu Mengi tunayajua, sio historia ya siku nyingi, kumbukumbu zake zote tunazo wote!
 
amehongwa na Prof.Muhongo
muhongo, prof fake wa miamba at his best... kwani Mengi ndo kamtuma akaibe pesa za escrow. ... kama walikuwa na bifu, nae kaiba sasa mengi afanyeje?

Amsafishe?... hope mengi atakuwa anachekelea na za mwizi muhongo zinahesabika.... atang'oka tu hata kama mkulu atamtetea.....
 
Huo ni ukweli mtupu kuhusu Mengi. Endeleeni kutukana lakini habari ndio hiyo. Yeye mwenyewe anaujua ukweli huo, na hawezi kusimama popote kupinga.

Inawezekekana kabisa kuwa Mengi ni mwizi lakini kiukweli wizi wa mengi umetunufaisha watanzania kuliko wizi wa chenge, na hao wahindi wenu.
 
Mengi ni habari nyingine we boya wanasiasa watakuja na kuondoka mengi yupo palepale..mambo aliyofanya kwenye jamii yetu ni makubwa hadi mataifa ya nje yanatambua mchango wake kwa jamii..alie kutuma mwambie anakimbiza upepo.na wewe unapiga ngumi ukuta we love Mengi and We bilv in him..mzalendo wa kweli
 
Tatizo hawa ndio wanaokula fedha za wananchi bure waziri mzima anawapa watu pesa ili waje humu ndani wawachafue watu kwa kusema eti Mengi anahusika. Yeye alipewa mpaka muda wakujitetea ndani ya Bunge tofauti na mawaziri wengine na kashfa yake ilikuwa kubwa kuliko za wengine kwa upande wa hasara akajitetea kwa vikaratasi yaani viambatanisho ambavyo havina ushahidi wowote (baseless) leo hapa anakuja msukule wake anataka kutuaminisha kwamba matatizo ya Muhongo yanasababishwa na Mengi? ili tufanye nini?

Uvivu wa kufikiri wa hali ya juu, Muhongo amelikorogo mwenyewe na kama ana heshima hata kidogo aliyobaki nayo anapaswa kujiuzulu.

La pili kwenye kumbukumbu za bunge Muhongo yeye mwenyewe alisema Mikataba ya Gesi iko wazi na hakuna kufichwa kwa Mkataba wowote hivi juzi tu kabla ya report ya Escrow kabadili kauli anasema hakuna mikataba ya Gesi kutolewa huyu ndio mtu ambae mnasema alaumiwe Mengi kwa sababu yeye ni mwizi na Mengi alishamjua.

Na taarifa zilizopatikana mpaka sasa kuna ubadhirifu wa Trilion 1 ambao umefanywa na Muhongo akishirikiana na wizara yake kupitia bomba la Gesi. Hapo ndio unajua Usiri anaoongelea Muhongo kwenye mikataba anamaanisha nini huku Serikali ikiwa imesaini mkataba wa Open Governance unasema mikataba yote itapitiwa na Bunge na kuwepo kwa uwazi na pia hao wanaoingia hii mikataba kule kwao huwa iko wazi na mpaka kwenye soko la hisa sasa huu usiri wa hapa kwetu unatoka wapi.
 
2015 piga vita Unafiki sasa si mda wa kuwaonea Huruma watu wanaitumia nguvu ya Umma kwa Manufaa yao binafsi na wakipata pesa huwa hawawakumbuki huishia kimya kimya ! Watanzania sasa wameamka hawataki kukariri wala kushirikishwa kwenye masilahi binafsi,
 
mengi ana uraia pacha uingereza na tanzania alipofanyaufisadi east africa alikimbilia uingereza akachukua urai wa uingereza ili asikamatwe na nyerere utawala wa mwinyi akarudi na kuwa raia wa tz
 
Back
Top Bottom