Huyu ndio Shemeji na Wifi yenu

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,260
2,000
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Kwa hiyo wabaya wa sura hawaolewi eeh!, kila mtu anatambulisha warembo tu, itabidi nifanye ku volunteer nioe surambaya moja nao wafarijike
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Laziamm niripoti kwa Invisible haiwezekani picha ya Housegirl wangu uiweke mtandaoni
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,260
2,000
Kwa hiyo wabaya wa sura hawaolewi eeh!, kila mtu anatambulisha warembo tu, itabidi nifanye ku volunteer nioe surambaya moja nao wafarijike

Huyu anatafuta mwenzi wa maisha nadhani atakufaa

 

Codon

JF-Expert Member
Dec 16, 2011
629
195
Laziamm niripoti kwa Invisible haiwezekani picha ya Housegirl wangu uiweke mtandaoni

Ndio ujue kuwa kila ulipokuwa unaenda kzn mwenzio anahamia kwako!Yale maji yakwanza yamchemsho wanyama anapewa yeye ukirudi unakula makapi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom