huyu ndie mwenye karata ya kuiangusha CCM 2015 kwa kila namna

Baba C

Senior Member
Mar 15, 2012
125
170
Mh. Edward lowasa asiposimamishwa agombee uraisi 2015 kambi yake ama itaanzisha chama au kuinga mkono cdm kwa wazi au kwa siri.

Kama akisimamishwa agombee urais kambi ya sitta,nape,mwakyembe,magufuli,membe aidha wataanzisha chama ama kuunga mkono upinzani kwani lowasa akiwa rais itakula kwao.

Either of the option itaporomosha ccm na kuipa nguvu upinzani
 

Kagalala

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
2,404
2,000
Lowassa tumuogope kama ukoma. Hela anazoweka apate hicho cheo na jinsi Wachina wanavyoitomasa Tanzania, hii nchi itauzwa yote kwa Mchina. Hizo pesa anazoweka lazima atataka kuzirudisha.
Ehe Mungu wapeleka Roho wako Mtakatifu kwa Watanzania tuweze kutambua hili. Amina
 

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
mwacheni el apumue ana haki ya kugombea mamuzi ni sisi kuwa na hela dhambi kama ni za ufisadi mahakama ipi ilitoa hiyo hukumu??
 

watofauti

Member
Nov 9, 2011
38
95
Mh. Edward lowasa asiposimamishwa agombee uraisi 2015 kambi yake ama itaanzisha chama au kuinga mkono cdm kwa wazi au kwa siri.

Kama akisimamishwa agombee urais kambi ya sitta,nape,mwakyembe,magufuli,membe aidha wataanzisha chama ama kuunga mkono upinzani kwani lowasa akiwa rais itakula kwao.

Either of the option itaporomosha ccm na kuipa nguvu upinzani


Sifa kuu ya membership ya JF imebaki ni kujua kusoma na kuandika basi.
 

IsangulaKG

Verified Member
Oct 14, 2010
707
250
Huyu jamaa Lowasa si nasikia anaumwa huyu, akipata uraisi si ndo atakufa kabisa kwa stress za kiutawala?
 

Kembaki

Member
Aug 25, 2010
63
95
Anatafuta ukuu wa nchi wa garama zote na kwa nguvu zote tumwache aendelee kwani ni haki yake, wabongo kazi yao kuamua tuwaelimishi tu
 

Muk

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
550
195
Mh. Edward lowasa asiposimamishwa agombee uraisi 2015 kambi yake ama itaanzisha chama au kuinga mkono cdm kwa wazi au kwa siri.

Kama akisimamishwa agombee urais kambi ya sitta,nape,mwakyembe,magufuli,membe aidha wataanzisha chama ama kuunga mkono upinzani kwani lowasa akiwa rais itakula kwao.

Either of the option itaporomosha ccm na kuipa nguvu upinzani

tusubiri maana mwaka huu tatayaona mengi
 

richardwilium

Member
Jan 1, 2014
6
0
Huo ni upotoshaji na kuogopesha uma Wa watanzania Edward Lowassa si mtu wakulipa vizazi. Ni mchapa kazi na hana ubaguzi ni mpenda maendeleo ,tembelea Jimbo lake uone. Jamani tumuunge mkono.
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
Mh. Edward lowasa asiposimamishwa agombee uraisi 2015 kambi yake ama itaanzisha chama au kuinga mkono cdm kwa wazi au kwa siri.

Kama akisimamishwa agombee urais kambi ya sitta,nape,mwakyembe,magufuli,membe aidha wataanzisha chama ama kuunga mkono upinzani kwani lowasa akiwa rais itakula kwao.

Either of the option itaporomosha ccm na kuipa nguvu upinzani
Huu ni utabiri au ni utafiti?


Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

ANT JAY

Member
Dec 31, 2013
34
0
najua kabisa wanaomponda lowassa either wana akili vinyu means hawaoni mbali pia wanashabikia tuuu kama vile man u au asernal wenye akil na wasomi watamuunga mkono lowassa, sasa ww kaa huko mtaan piga kelele tuuu bila data

"no data no talk"
huna data kaa kimya.
 

Suleadamz

Member
Jan 3, 2014
7
0
Lowasa ana wakati mgumu sana ili kuwafanya raia wamwelewe kama hakuhusika na kashfa ya Richmond. Ikulu kuna nini hasa mpaka mtu apasake kwa nguvu kama anavyofanya Lowasa??.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom