Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

"Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao".

Hapa nadhani kilichokuumiza ulishawaza mambo makubwa kwa kua familia yao ni tajiri,,dada kama kweli umeelimika hili halikua jambo la kukuwazisha hasa ukizingatia una umri mdogo ushauri wangu "USIPENDE KITONGA"
 
Hebu wacha nyege,jibu uneshapata jamaa anaku ignore sasa unalilia nini???
Achana nae endelea na maisha yako
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
 
Sasa Binti, kwa nini unalialia kama kweli hukumpea utamu?
Mtumie jamaa meseji na muambie kuwa una hamu naye na unataka utamu (sex) wake.
Halafu utanipa mrejesho katika inbox (pm) yangu au hapa jamvini (JF).

#ThankMeLater
 
"Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao".

Hapa nadhani kilichokuumiza ulishawaza mambo makubwa kwa kua familia yao ni tajiri,,dada kama kweli umeelimika hili halikua jambo la kukuwazisha hasa ukizingatia una umri mdogo ushauri wangu "USIPENDE KITONGA"
nakazia hii hoja.
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Ni_PM namba yako mkuu ili tulipatie ufumbuzi hili suala.
 
Mimi siyo mtaalamu sana katika sarufi ya lugha ya Kiswahili. Lakini nadhani pia nawe unayo makosa ya kiuandishi vile vile.
Harafu = halafu
Wote = nyote
Nipo tayari kurekebishwa kama nitakuwa nimekosea hapo.

Mkuu vipi hapa (haraka au ni halaka? ) furaha au fulaha)

Wote, nyote ni sawa tu.

Pia mimi nimemaanisha uandishi huu xaxa badala ya (sasa) cku izi badala ya (siku hizi)
 
Wewe dada unayedai ndoa hivi upo siriazi kweli kutaka kuolewa na uyo jamaa, unawezaje kutuma text badala ya kumpigia simu moja kwa moja uyo jamaa yako
 
Mkuu vipi hapa (haraka au ni halaka? ) furaha au fulaha)

Wote, nyote ni sawa tu.

Pia mimi nimemaanisha uandishi huu xaxa badala ya (sasa) cku izi badala ya (siku hizi)
Pamoja sana. Hata mimi huwa sipendi mtu aandike "X" badala ya "S". Mfano... "xaxa" badala ya "sasa".
Na huwa sipendi zaidi mtu wa jinsia ya kiume aniandikie hivyo.
Na nikipokea ujumbe wa hivyo, huwa namuambia dhahiri mtu husika kuwa asiniandikie ujumbe kwa uandishi wa huo.
 
Pamoja sana. Hata mimi huwa sipendi mtu aandike "X" badala ya "S". Mfano... "xaxa" badala ya "sasa".
Na huwa sipendi zaidi mtu wa jinsia ya kiume aniandikie hivyo.
Na nikipokea ujumbe wa hivyo, huwa namuambia dhahiri mtu husika kuwa asiniandikie ujumbe kwa uandishi wa huo.

Safi sana, Tuko pamoja.
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Unampenda au utajiri wa kwao ndiyo unakuuma..?
 
Unampenda au utajiri wa kwao ndiyo unakuuma..?
😀😀😀😀 Binti hawezi kukubali na kukiri hili mbele ya hadhara, ila ukitulia na ukisoma vizuri huu Uzi wa huyu binti, utagundua kuwa Utajiri wa Familia ya Mwanaume ndiyo unaomuuma sana huyu binti. #Fursa #Uchumi
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Utajiri. Hawezi kukubali na kukiri hili, ila ukisoma vizuri Uzi wa huyu binti, utagundua kuwa Utajiri wa Familia ya Mwanaume ndiyo unaomuuma huyu binti. #Fursa
Mimi niliapa sioi mwanamke asiye na kazi ingawa mimi sijaajiriwa.
 
Chukua Ushauri Huu Wa Mheshimiwa Doctor, Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania, Mwenyekiti!!!!😁😂
 
Back
Top Bottom