Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
sister kwenye ulimwengu huu wa mapenzi kwa jinsi nilivyosoma hapa nakushauri uwe makini sana usije ukajinyonga
wewe hata kashkash hujapata umeshaanza kupanic doh
wenzako hadi wanavalishwa pete za uchumba mwisho wa siku holaaa
 
ulimsubirisha sawa ni uungwana ila je? ulivyomaliza hiyo semister ulimwambia au ndio ulisubiri yeye ndio akufate. Na baada ya kutojibu sms yako whtps ulimpgia umsikie live ameishia wapi, wazazi wako na wake walichukua jukumu gani ? Ndoa aipangwi whtps ndio maana akaamua aje hadi kwenu
 
kama angelikua ni maskini ungeendelea kumtext?wanaume tupo wengi ila usikate tamaa endelea kumtafuta fursa hiyo
 
So ningeacha kumalizia semester moja tu ya mwisho nikaolewe eti kisa na msubirisha
Kifupi ulizingua, hakukua na kizuizi cha ww kuolewa labda kama ilikua semister ya mwisho form 2
 
Pole Sana mkuu,yawezekana akisikia story mbaya kuhusu wewe sjaamua kukaa kimya
 
Mtu kaja unamsuburisha vuna ulichopanda Nakushauri mpotezee tu jua mambo yako maaana ulizungua
Achana naye huyo anaonesha tu hajatulia ila naona jambo hilo limekusikitisha sana jitahidi kusahau mahusiano ndivyo yalivyo unaweza ukampenda mtu sana yeye akawa hana hata wazo.Inaonyesha wazazi wake ndiyo walimuhimiza kuja kujitambulisha ila yeye hakuwa na nia ki viile na sasa ulipozingua kwa kisingizio umalize masomo yako akapata nafasi ya ku ignore.
 
Huo uandishi wako ndio maana jamaa kakuacha wewe utaandikaje....

Mda badala ya (Muda)
Bac badala ya (Basi)
Cku izi badala ya (Siku hizi)
Ivi badala ya (Hivi)
Af badala ya (Halafu)
Saiv badala ya (Sasa hivi)

Wanawake badilikeni huo uandishi kuna wanaume wengine hatupendi kuandikiwa hivyo.
[emoji2211][emoji2211]
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Mdangaji
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Nmekuelewa, ukiwa na mawazo haya utagongwa mnoo.


Wanaume hutafuta mwanamke mwepesi, mwanamke asiyejiamin wala kuukubal uzuri wake.

Kwa huu uzi wako, ukicheza tu hata humu JF utajikutwa unagongwa ovyoovyo .


Wito.... jikubali,amin wee ni mrembo mwenye uchaguzi, wee sio mwanamke wa yoyote yule .

Miaka 22 unalalama??? Labda kama nawee unalako.
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Still young, keep living
 
Back
Top Bottom