Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Nawashangaa sana wanaosema umri wako ni mdogo.
Nawashangaa sana kwakweli
 
Mshukuru sana Mungu wako kwa hili..kuna maumivu makubwa umeepushiwa mbeleni...just imagine mngefunga ndoa halafu ukawa ignored kama sasa ungejisikiaje?
Nakwambia angejinyonga huyo.Km kutojibiwa Meseji analia,wakati hakuwa ameolewa?!?!.Anyway labda alikuwa ameshapelekewa moto kwa hiyo alikuwa ameshanogewa.
 
Huo uandishi wako ndio maana jamaa kakuacha wewe utaandikaje....

Mda badala ya (Muda)
Bac badala ya (Basi)
Cku izi badala ya (Siku hizi)
Ivi badala ya (Hivi)
Af badala ya (Harafu)
Saiv badala ya (Sasa hivi)

Wanawake badilikeni huo uandishi kuna wanaume wengine hatupendi kuandikiwa hivyo.
[emoji2211][emoji2211]

Aisee[emoji849] mkuu unaonekana una principles ngumu hata mkeo anakazi na wewe!!!!
 
Kama haukumpa. Akakuzagamua itakua ndio sababu lakini ungempa tunda ingekua sawa
 
Mpotezee... futa number yake lkn usimblock... uchune nazo wazazi wake/ wako wakikuiliza waambie wamuulize jamaa. Mwanaume anaetafutiwa mchumba na familia yake ana shida sehemu sio mzima. Shukuru mungu kakuepusha na kitu.
 
Kweli kabsa nshafuta adi
Mpotezee... futa number yake lkn usimblock... uchune nazo wazazi wake/ wako wakikuiliza waambie wamuulize jamaa. Mwanaume anaetafutiwa mchumba na familia yake ana shida sehemu sio mzima. Shukuru mungu kakuepusha na kitu.
 
Aisee[emoji849] mkuu unaonekana una principles ngumu hata mkeo anakazi na wewe!!!!

Mke wangu, mshikaji, jamaa au rafiki yeyote akitaka kunitumia ujumbe anatakiwa awe makini sana na uandishi.

Wewe kama mwanaume mpenzi wako anakuandikia enti (xaxa xweet, ctakuja, 2taonana n.k) harafu ukaendelea kucheka nae basi wote mtakuwa na tabia moja ya uandishi.
 
kama angelikua ni maskini ungeendelea kumtext?wanaume tupo wengi ila usikate tamaa endelea kumtafuta fursa hiyo
I second this one.😀😀😀😀🙌🏾 Nadhani kijana angekuwa anatokea family masikini basi binti asingeumia hivi. #RichFamily
 
Wewe kama mwanaume mpenzi wako anakuandikia enti (xaxa xweet, ctakuja, 2taonana n.k) harafu ukaendelea kucheka nae basi wote mtakuwa na tabia moja ya uandishi.
Mimi siyo mtaalamu sana katika sarufi ya lugha ya Kiswahili. Lakini nadhani pia nawe unayo makosa ya kiuandishi vile vile.
Harafu = halafu
Wote = nyote
Nipo tayari kurekebishwa kama nitakuwa nimekosea hapo.
 
Back
Top Bottom