Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Inaonesha kijana hakuwa na interest ila wazazi wake ndio waliohitaji zaidi mahusiano yenu...siku nyingine usiwe na expectation kubwa utaishia kuwa disappointed tuu.
Imesha hyo
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Inavyoonekana nyie wawili hamkupendana Bali mlijikuta tu sababu ya familia zimeamua kuungana.

Maana kwa unavyojieleza Ni Kama vile hamkua na connection nzuri Kati yenu wawili
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Ebu tulia kwanza ufikishe hata robo karne. Miaka 22 unataka kuolewa?!! Kisa huyu kijana kwao matajiri. Ebu tumika tumika kwanza maatani olewa hata ukiwa na miaka 25. Sijui mnakimbilia nini.
 
Hata don't be sad my dear Sis. At 22, your whole life awaits you.

Huwezi jua Mwenyezi Mungu kakuepusha na Nini. Kigezo Cha kutoka familia tajiri kisikupe presha. At 22 wewe mwenyewe ukisuka mipango vizuri huhitaji utajiri wa yeyote.

Usiwe na papara. Utampata uliemchagua mwenyewe kwa mapenzi yako mwenyewe and God will bless the union.

Huyo mwanamme akishasense unamtaka Sana, atakutumia uchakae na (Mungu aepushie )mimba juu. Piga moyo konde, delete all expectations and move on.

Saka maisha, saka hela yako mwenyewe Hawa wanaume wapo tu.

N/B
Hata tukizeeka tutawaoa wenyewe ilmradi tuna hela 😆😆😆😆🤭🤭🤭 jokes.
 
Hapana kuwa ignored ndo imeniumiza halafu pia he already started openning up na kunieleza kwamba anaitaji niwe mke wake af ghafla akakata mawasiliano
Never go in so fast, so deep.

Patience, Patience sis.
 
Then.

Wahenga walisema. Hakuna mwanaume mwenye lengo la kumpotezea muda mwanamke mchumba, bali tabia yake mchumba ndio hubadilisha lengo!


Je mlikuwa mkionana unaonyesha tabia za wife material!? Au ulikuwa ni ile aina ya wanawake ambao ni mwendo wa kucha ndefu mikononi na miguuni, hafanyi kitu!
 
Sasa mbona familia za kitajiri ziko nyingi tu hapa mjini
Ipo familia ya Deo Kisandu,baba jesca,Le mutuz etc kwa nini umng'ang'anie huyo boya anayetafutiwa demu na wazazi
 
Hata don't be sad my dear Sis. At 22, your whole life awaits you.

Huwezi jua Mwenyezi Mungu kakuepusha na Nini.Kigezo Cha kutoka familia tahiti kusikupe presha. At 22 wewe mwenyewe ukisuka mipango vizuri huhitaji utajiri wa yeyote.

Usiwe na papara. Utampata uliemchagua mwenyewe kwa mapenzi yako mwenyewe and God will bless the union.

Huyo mwanamme akishasense unamtaka Sana, atakutumia uchakae na (Mungu aepushie )mimba juu. Piga moyo konde, delete all expectations and move on.

Saka maisha, saka hela yako mwenyewe Hawa wanaume wapo tu.

N/B
Hata tukizeeka tutawaoa wenyewe ilmradi tuna hela [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji2960][emoji2960][emoji2960] jokes.
Thankyu so much
 
Habari wana JF
Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia ck izi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore...

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
Kwanini usiwaze masomo yako?? Kuna lolote uliloweka kwake?? Kwanini akuwazishe hivyo??
 
Kwann sisi wenye mapenzi ya kweli lakin hatuna pesa hatupat hzi nafasi?

Najipigia pande
 
Mdogo wangu nakushauri pigania maisha yako.Hakuna vitu ambavyo huwa vinatesa katika maisha kama:

1.Umasikini wa kipato

2.Kuwa kwenye mahusiano na mtu ambae anaejiona kuwa yeye ni tajiri au ambae anajivunia utajiri wake badala ya kujivunia upendo

3.Kuwekeza muda wako na akili yako katika mapenzi badala ya kuwekeza katika maisha

Pigania maisha yako!
 
Tuliza hicho kipenyo binti, wapo walio chumbiwa na kutolewa mahari na bado wakaachwa.
Kwanza umri wako bado mdogo sana, huu ni wakati wako mzuri sana wa kutafuta maisha yako na kuongeza bidii ili uwe na maisha mazuri. Binafsi nafikiri muda wako wa kutafunwa/kuolewa bado sana, tena haya mambo yasikuumize kwasababu hua hayalazimishwi mwali.
Ndoa kama inakuja, itakufuata popote ulipo.
 
Tuliza hicho kipenyo binti, wapo walio chumbiwa na kutokewa mahari na bado wakaachwa.
Kwanza umri wako bado mdogo sana, huu ni wakati wako mzuri sana wa kutafuta maisha yako na kuongeza bidii ili uwe na maisha mazuri. Binafsi nafikiri muda wako wa kutafunwa/kuolewa bado sana, tena haya mambo yasikuumize kwasababu hua hayalazimishwi mwali.
Ndoa kama inajuja, itakufuata popote ulipo.
Kipenyo
 
Back
Top Bottom