Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

Huyu mwanaume alichonitendea kimeniumiza sana

berta

Member
Joined
May 27, 2020
Posts
22
Reaction score
31
Habari wana JF

Mimi ni binti wa miaka 22. Nmemaliza elimu yangu ya shahada mwaka huu.Kuna jambo fulani limetokea kuniumiza sana labda kwasababu nilikuwa nmesha expect something.Kuna familia flan ivi tajiri na ni family friends wetu ilikuja nyumbani kwetu kwa lengo la kuomba uchumba kwa ajili ya kijana wao.

Kwakua bado nlikua cjamalizia semester yangu ya mwisho ili nihitimu chuo nikawaambia ngoja kwanza nimalize af mengne yatafata.Kijana akaja mpaka nyumbani kwetu tukaongea akaeleza jambo lake bac tukaendelea kuwasiliana.Mda kidogo ukapita ghafla akakata mawasiliano.Lakini ndugu zake bado walikua wananitafuta kuulizia kwamba tumefkia wap na ndugu yao nkawaambia siku hizi hata siongei nae alisha acha kunitafuta.

Bac nkaona ngoja nimuulize muhusika nni kinaendelea ili nijue kama hii issue bado ipo ama laa ili niache kufikiria haya mambo. Bac nkamtua text ili kujua nni kinaendelea lakn hata hakunijibu. Sikupenda alichofanya nkamtumia tena texts na zinakua received watsap lakn anazikaushia tuu kunionesha kabsa ana ni ignore

Sasa kwann asinieleze tu kwamba amechange mind ama hakunielewa jaman kuliko kuni ignore ivo af ukizingatia walikuja wenyewe mpaka hme kwetu wazazi wake na yeye af saiv ana ni treat kama vile si exist jaman yan kanidharau.ni sawa kweli jaman ama ni mim tu ndo nlikua nshaanza kuweka expectations.
 
Mwanzoni nilihisi miaka 22 labda bado nidogo ila mwandiko na tone ya maneno inaongea na inasema kwamba wewe mda wa kuolewa bado, wekeza muda wako kwenye kukuza ujuzi na connection za field yako mengine yatafuata baadae.
 
Labda ulimpa 'show' mbovu ama kagundua katabia 'kako' kabovu,au ulionyesha tamaa au familia yake ilimlazimisha kukuoa
 
Inaonesha kijana hakuwa na interest ila wazazi wake ndio waliohitaji zaidi mahusiano yenu...siku nyingine usiwe na expectation kubwa utaishia kuwa disappointed tuu.
Ya kweli
 
Wanawake katika baadhi ya mambo mnafeli sana;

1:Humtafuti mpaka akutafute (wewe ndiye uliyeanza kumpotezea)

2:Kutozijibu sms zako haimaanishi kuwa kakudharau kwa sababu hujui anapitia katika hali gani, kwanini basi usimdhanie vizuri?

Btw Wewe mwenyewe ndiye uliyesema kuwa usubiriwe mpaka umalize chuo, vipi ishamaliza hicho chuo?

NB:
Usimlaumu mtu kabla hujajua anapitia mazingira gani kwa wakati huo hii itakusaidia kuyakimbiza maradhi ya presha na kisukari na pia unaweza ukaepukana na mengi mabaya na kuyapata mengi mazuri.
 
Back
Top Bottom