Huyu mwanamke aliniharibia maisha kabisa....


Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,242
Likes
26,176
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,242 26,176 280
Wakuu, misianzi na maelezo meengi. Naamini muwazima.
Kuna dada moja naomba nimpe jina Qeen, huyumdada tulikua wapenzi kuanzia 2007 na pia tulikua tunafanyakazi wote kampuni moja. 2009 may nimetoka likizo aliniita chumbani kwake na akaniambia kiupole kabisa kwamba ameamua tuachane, kwangu ilokua ngumu kuamini kwani sikutegemea, pia tulikua tunapendana sana na Qeen. Ilinibidi nikubaliane na maamuzi yake kwa shingo upande kwa makubaliano yakwamba yeyote katiyetu asijihusishe na mahusiano kwenye kampuni ile. Baada ya mwezi moja, nikaanza kuskia fununu kwamba Qeen anatoka na rafikiyangu wa ndani ya kampuni na jamaa huonekana kila asubuhi akitokea chumbani kwa Qeen, hakika hiikitu ilinistua na kinikosesha raha. Niliamua kumpigia sim na kumuuliza, jibu alilonipa lilinichanganya na presure ilipanda na kupoteza fahamu.
Nililazwa kwenye hosiptali ya pale kazini hadi nilipo pata nafuu. Nilipotoka ndio nikakuta Qeen na rafikiyangu wameamua kuweka mapendo hadharani, kitendokile kiliniumiza sana. Ghafla niliamua kuwa mlevi wa kupindukia, hali iliyopelekea utendaji wangu kushuka na kuwa mtoro kazini hata pale nilipo onywa. Hakika nilichanganyikiwa na ile hali ilijulikana kwa kila mfanyakazi hadi kwa meneja mkuu, na matokeoyake nikafukuzwa kazi.
Nilirudi mtaani, nikasota sana, nikapigika sana, nilipinda, maisha yalinichapa, marafiki ealinikimbia na ndugu, jamaa na marafiki waliniita kichaa.
Baada ya kuanza kumsahau Qeen, niliamua kuuza gari langu lililopaki kwa kukosa huduma na pia nikauza baadhi ya vitu vya ndani pamoja na thamani. Nilinunua nguo na baadhi ya vitu vilivyo nifanya niridi kwenye muonekano wa unadhifu, ndipo nikaanza kutafuta kazi kwa bidii na namna zote na pia sikuchagua kazi kwa kipindi hicho.
Mungu alinijalia nikapata kazi nzuri na hadi dunia ilishangaa namna nilivyo ipata kazi hii yenye mshahara mnono mara 5 zaidi ya pale nilipo fukuzwa.
Mungu alovyo wa ajabu, kamleta Qeen. Huyu dada ananisumbua kwa kilanamna ya mawasiliano, ansomba turudiane na nimsamehe kwani ni shetani tu alimpitia. NIMEJISKIA HASIRA HATA NASHINDWA NIGANYE NINI MAANA NINAPATA USUMBUFU USIO KIFANI NA KUNIKUMBUSHA MAISHA MABOVU ALONISABABISHIA.
My Take: Wadada acheni kuwatenda wanaume ambao wanawapenda kwa dhati.
Na nimeona niwaletee wanajamvi pia tujofunze kutomuumiza yule akuoendae kwa dhati.
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Likes
47
Points
45
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 47 45
Usifanye mistake ya kurudiana na mtu aliyekutenda tena kwa dharau kubwa.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,453
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,453 280
Au ndio huyo anaetafuta mpenzi
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Usifanye mistake ya kurudiana na mtu aliyekutenda tena kwa dharau kubwa.
Mwenzako amependa huu ushauri wako hauwezi kufanyiwa kazi.

Tukubali tu kuna wanaume dhaifu na hawaamini kama Wanawake Duniani idadi yao wanazidi billioni 3.

Wacha viumbe wengine wawe ni samplers za kufanyia research.

Au hujui kuna waruguru walikuwa wanamsifu marehemu ndugu yao kwamba kagongwa na gari ya balozi? Ni heshima kubwa kwao.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Naamin Queen ndo yule yule kabadilika maneno tu.Mwambie kama anataka kutumiwa akubali ila hamtafika popote maana unamchumba,pia mchane live

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
hongera serengeti boy umemaliza tatizo la picha kwa bwana ushiboy...
 
Last edited by a moderator:
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
449
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 449 180
Unajua kutunga stor bro,hongera lakn karbia umfikie shigongo
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Huyo kicheche tu, tupa kule......
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,242
Likes
26,176
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,242 26,176 280
Naamin Queen ndo yule yule kabadilika maneno tu.Mwambie kama anataka kutumiwa akubali ila hamtafika popote maana unamchumba,pia mchane live

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Asanta mkuu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,242
Likes
26,176
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,242 26,176 280
hongera serengeti boy umemaliza tatizo la picha kwa bwana ushiboy...
Hahaahaaaaa.........
Umeona ehh...!!
Badala ya kuua, ameamua na kuzika kabisa....
 
Last edited by a moderator:
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Mhhhhhhhhhhhhh!
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Jifanye unamsamehe halafu akifungua moyo wake yaani akianza kukupenda yeye, wewe unampiga kibuti.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Wakuu, misianzi na maelezo meengi. Naamini muwazima.
Kuna dada moja naomba nimpe jina Qeen, huyumdada tulikua wapenzi kuanzia 2007 na pia tulikua tunafanyakazi wote kampuni moja. 2009 may nimetoka likizo aliniita chumbani kwake na akaniambia kiupole kabisa kwamba ameamua tuachane, kwangu ilokua ngumu kuamini kwani sikutegemea, pia tulikua tunapendana sana na Qeen. Ilinibidi nikubaliane na maamuzi yake kwa shingo upande kwa makubaliano yakwamba yeyote katiyetu asijihusishe na mahusiano kwenye kampuni ile. Baada ya mwezi moja, nikaanza kuskia fununu kwamba Qeen anatoka na rafikiyangu wa ndani ya kampuni na jamaa huonekana kila asubuhi akitokea chumbani kwa Qeen, hakika hiikitu ilinistua na kinikosesha raha. Niliamua kumpigia sim na kumuuliza, jibu alilonipa lilinichanganya na presure ilipanda na kupoteza fahamu.
Nililazwa kwenye hosiptali ya pale kazini hadi nilipo pata nafuu. Nilipotoka ndio nikakuta Qeen na rafikiyangu wameamua kuweka mapendo hadharani, kitendokile kiliniumiza sana. Ghafla niliamua kuwa mlevi wa kupindukia, hali iliyopelekea utendaji wangu kushuka na kuwa mtoro kazini hata pale nilipo onywa. Hakika nilichanganyikiwa na ile hali ilijulikana kwa kila mfanyakazi hadi kwa meneja mkuu, na matokeoyake nikafukuzwa kazi.
Nilirudi mtaani, nikasota sana, nikapigika sana, nilipinda, maisha yalinichapa, marafiki ealinikimbia na ndugu, jamaa na marafiki waliniita kichaa.
Baada ya kuanza kumsahau Qeen, niliamua kuuza gari langu lililopaki kwa kukosa huduma na pia nikauza baadhi ya vitu vya ndani pamoja na thamani. Nilinunua nguo na baadhi ya vitu vilivyo nifanya niridi kwenye muonekano wa unadhifu, ndipo nikaanza kutafuta kazi kwa bidii na namna zote na pia sikuchagua kazi kwa kipindi hicho.
Mungu alinijalia nikapata kazi nzuri na hadi dunia ilishangaa namna nilivyo ipata kazi hii yenye mshahara mnono mara 5 zaidi ya pale nilipo fukuzwa.
Mungu alovyo wa ajabu, kamleta Qeen. Huyu dada ananisumbua kwa kilanamna ya mawasiliano, ansomba turudiane na nimsamehe kwani ni shetani tu alimpitia. NIMEJISKIA HASIRA HATA NASHINDWA NIGANYE NINI MAANA NINAPATA USUMBUFU USIO KIFANI NA KUNIKUMBUSHA MAISHA MABOVU ALONISABABISHIA.
My Take: Wadada acheni kuwatenda wanaume ambao wanawapenda kwa dhati.
Na nimeona niwaletee wanajamvi pia tujofunze kutomuumiza yule akuoendae kwa dhati.
ndivyo waliyo hao wadudu ni wanyama sana,mwambie aendelee na huyo,huyo m_sayi@yahoo.com
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Dah Pole kwa kupata ukichaa...mi nakushauri mwite ghetto halafu mwache kwa dharau kuu!! Halafu mtimue...ila make sure, shetani asikuingilie kati ukachanganyikiwa, mwombe Mungu na fanya kama nilivyokuagiza
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481